Khóa mình có ai đi Pháp không?

À, ở Pháp mùa hè thì là GMT + 1 (vì mặt trời mọc rất sớm và tối rất muộn), mùa đông thì trở lại thành GMT (vì trở lại đúng giờ). Như thế mùa hè thì Pháp cách VN 5 tiếng, mùa đông thì thành 6 tiếng :)
Hiểu chưa đồng chí Dương ? :)

Hờ, hiểu à ? tớ đọc lại cái tớ viết, chẳng hiểu gì cả :D

Toàn những thằng câu bài, hôm nay vừa hỏi được xong.
Ngày thứ 7 cuối cùng của tháng 10 với ngày thứ 7 cuối cùng của tháng 3 là đổi giờ

sao lắm thứ 7 quá vậy nói rõ ngày có được không NP ơi

ừa bây giờ mày ở đâu để tao còn gọi
hay là khoảng 7-8h tao gọi cho

Tao ở đâu thì liên quan gì, mày gọi vào portable thì lúc nào mà chẳng gặp được tao, thế nick của mày ở YM là gì hả mày?

nhưng bây giờ tao đang ở phóng máy của trường bây giờ mà nhả ra gọi điện cho mày thì lúc vào hết máy ngay YM của tao vẫn như cũ mà tqd1986

Thế thì tí nữa gọi cho tao, đúng là kiều dùng chùa, trường tao cũng thế, xếp hàng mỏi cả cẳng mới có máy để dùng net!

Bạn việt học hành thế nào rồi .Ấy gửi lời cám ơn của tớ đến mẹ ấy nhé.À mà tớ có số điện thoại mới rồi đấy có gì liên lac nhé:0677272366(à mà cho thì cứ cho thôi chứ cần thì mới gọi chứ đứa nào chẳng sợ tốn tiền nhỉ.Thôi bye nọi người nhé.

Việt ơi, ngươi nhắn cho ta mỗi 1 texto xong rồi lặn luôn thế à?

rùi sẽ xuất hiện ngay thôi các bạn gái cứ từ từ

Cái thằng dùng chùa thì ko online để làm gìm Nhã ơi mày ko phải học hành gì àm suốt ngày thấy mày online thế?

dùng chùa thì tội gì không nên
ngày lên 20-25 phút rùi out có gì đâu
tao có phải học chứ nhưng mà lên mạng thì lại là việc cũng quan trọng không kém
à bọn mày mở compte chưa hay là khi đi mang nhìu tiền rùi không cần mở nữa

Duong oi the may hoc la hoc cai gi the .Hoc bong nhu the thi de danh tien xuong cho bon tao choi yen tinh khong on ao nhu Paris dau may.Moi ca may cho tao hoi tham ban Trong Hieu nhe .Hom bon may den lay visa gap moi ban ay .Moi ca sang Phap da lon len nhieu roi day ha.Ban noi chuyen the thoi chu khong co cua chua nhu Duong dau

tao co compte roi, the may co mo ko? Tao dung credit lyonnais, mo 1 cai depot voi ca 1 cai livret jeune cha hieu la cai gi, thay moi nguoi lam the thi tao cung ti ton di lam theo hehehee

Back
Bên trên