Khánh thành CLB Khiêu vũ!!!

Chị Giao mà nhảy không tít thì em nhảy từ tầng TOP của tháp Eiffel xuống sông Seine bây giờ:)):)):)) Mặc dù sông Seine cách Tháp cũng hơi xa xa xa xa:)):)):))

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
anh Nghĩa ở trên HAO thật khác với anh Nghĩa ngoài đời :)) mà có khi cũng giống ;;)

Chết, anh Nghĩa ngoài đời ra nàm thao hở em? Tả lại cái đi!

L.

Nguyen Hoai Nghia đã viết:
* À mà nè! chị Giao nhảy "tít" lắm hả? sao không thông báo chương trình đặc biệt gây quỹ cho HAO: "Tham gia buổi tiệc nhẹ & nhảy cùng Chủ tịch Hội đồng quản trị HAO". Ý của Hoàng Vân & chị Giao thế nào nhỉ? Không biết chị Giao chủ nhân của buổi tiệc có đồng ý không nhỉ, để thông báo mọi người tham gia, vừa được gặp gỡ Chủ tịch, vừa ra mắt CLB khiêu vũ luôn cho hoành tráng.
Được uống nước, được chụp ảnh lưu niệm, được nhảy cùng Chủ tịch.
* PS: Anh Linh mà nghe được tin này chắc phải mua vé máy bay về giao lưu ngay nhè! giảm cho Anh Linh 50% kinh phí buổi tiệc.

Project này khả dĩ đấy! Nghe có vẻ "nhảy với Mao chủ tịch" nhỉ, rất quyền uy!

Mình đâu biết nhảy, có về cũng chỉ ngồi xem. Rõ chán, người ta "quốc tế vũ" từ ngàn đời, mình vẫn ngơ ngẩn...

Ngô Tố Giao đã viết:
Bác Linh, em chưa bao giờ khoe là em nhảy "tít" lắm nhé! Bác nghe Tây đồn nhảm linh tinh rồi lại đổ sang em.

Sửa lại rồi, ko phải là khoe mà là cho biết. :)

L.

Chỉnh sửa lần cuối:
"Đám cưới trong 1 tháng tới? Đừng lo, hãy học nhảy với chúng tôi" nữa chứ Vì đám cưới là phải có nhảy nhót 1 tí mà.
Chứ không phải để tìm cô dâu/chú rể cấp tốc ạ? 8-| ;;) :x
mà anh có cần mở ngoặc đặc biệt "Linh và Tường Lan" như trên kia không
"Việt Linh và Tường Lan" 0:)

Ngô Tố Giao đã viết:
Bác Linh, em chưa bao giờ khoe là em nhảy "tít" lắm nhé! Bác nghe Tây đồn nhảm linh tinh rồi lại đổ sang em.

Vân về VN đê! :D
Em là em "ghét" "cụ" Giao lắm cơ! Cụ về VN cứ vù vù như chong chóng thì thôi em biết thế, đã đứng ngoài nhìn rồi cụ lại còn kêu đích thân em ra thế này cho em đau lòng :((
Ko biết năm sau (2007) em có dịp về VN ko nữa... 8-| Năm nay thì tịt rồi cụ ạ :(
Mà ko biết đến lúc về VN có đc cụ rủ đi nhảy với hội anh Quang ko nhỉ, nhảy với hội đó em toàn phải nhìn xuống chân thôi xong lại bị mắng :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiền Nga: anh Nghĩa ở trên HAO thật khác với anh Nghĩa ngoài đời,mà có khi cũng giống. Mà anh có cần mở ngoặc đặc biệt "Linh và Tường Lan" như trên kia không.

* Nga em! bởi vì lúc lên thăm Công ty nơi anh làm giám đốc thuê (giám sát & đốc thúc) chỉ có 2 người đó nên anh viết vậy chứ anh hiểu là không nên viết liền nhau bởi hình như đã có người mua bản quyền sở hữu rồi thì phải. Nga hết sức thông cảm cho anh nếu lúc đó Nga đi cùng anh sẽ ghi là: Việt Linh & Hiển Nga, ok?

PS: Mà Nga nè! có thể cho anh biết anh Nghĩa ở ngoài & trong HAO khác nhau thế nào? tốt nhất là bí mật gửi mail cho anh ([email protected]), anh sẽ cảm ơn & hậu tạ đó.

Chúc sức khỏe & hạnh phúc sẽ luôn đến với Nga! Nga vẫn là người đẹp nhất mà!

Chào Hoàng Vân, sao chưa nghe ý kiến của Vân về dự án nhảy cùng Chủ tịch HAO nhỉ? anh biết các bạn trong CLB khiêu vũ phải vất vả, bàn luận, vận động hành lang... ăn uống, họp bàn tốn bao nhiêu thời gian & tiền của khó khăn mấy tháng trời mới xin được mảnh đất hợp với phong thuỷ 6 mặt tiền ơ vị trí tương đối đẹp trong HAO nên phải ra mắt hoành tráng chứ Vân!? mà đây là cơ hội có Chủ tịch HAO đang ở Việt Nam đến tham dự thì đó không chỉ là niềm vinh dự của CLB khiêu vũ mà các thành viên cũng sẽ chia vui cùng. Thiên thời, địa lợi, nhân hòa là thế lo gì mà CLB khiêu vũ không được quảng bá rộng rãi trong HAO và giao lưu với các CLB khiêu vũ khác tại Hà Nội.

Túm lại là bác Nghĩa nếu có ý định tham gia CLB HDC thì phải qua quá trình kiểm duyệt trình độ đã nhé! Bác choem xin cái số ĐT để em còn nhắn em em nó đi kiểm tra :D

Vân ơi, bao giờ định về VN, để chị nhắn Quang kéo cả CLB đi chiêu dãi em Vân nhé ;) Tuần sau về VN rồi :D

Tình hình của HDC thế nào rồi? Có tổ chức học tăng ca không?

Ngô Tố Giao đã viết:
Túm lại là bác Nghĩa nếu có ý định tham gia CLB HDC thì phải qua quá trình kiểm duyệt trình độ đã nhé! Bác cho em xin cái số ĐT để em còn nhắn em em nó đi kiểm tra :D?

* Ủa! tuy do hoàn cảnh nên mới đi tập được 1 hôm và đi vũ trường được vài hôm nhưng đã đóng lệ phí rồi mà. Còn đóng gì nữa thì không thấy Mai Anh liên lạc gì nên buồn quá ngồi lau giày đưa tay chờ chủ tịch đứng lên là bật nhạc thôi. Còn số điện thoại đây nè: (84-4) xxx xxxx.

Chào Thân ái!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Hoai Nghia đã viết:
Chào Hoàng Vân, sao chưa nghe ý kiến của Vân về dự án nhảy cùng Chủ tịch HAO nhỉ? anh biết các bạn trong CLB khiêu vũ phải vất vả, bàn luận, vận động hành lang... ăn uống, họp bàn tốn bao nhiêu thời gian & tiền của khó khăn mấy tháng trời mới xin được mảnh đất hợp với phong thuỷ 6 mặt tiền ơ vị trí tương đối đẹp trong HAO nên phải ra mắt hoành tráng chứ Vân!? mà đây là cơ hội có Chủ tịch HAO đang ở Việt Nam đến tham dự thì đó không chỉ là niềm vinh dự của CLB khiêu vũ mà các thành viên cũng sẽ chia vui cùng. Thiên thời, địa lợi, nhân hòa là thế lo gì mà CLB khiêu vũ không được quảng bá rộng rãi trong HAO và giao lưu với các CLB khiêu vũ khác tại Hà Nội.
Chết vấn đề này sao bác Nghĩa lại hỏi em, em xa xôi chỉ có hóng hớt tình hình ở nhà đc thôi, có ý kiến ý cò gì đc đâu ạ. Mà nhất là cái này bác phải hỏi trực tiếp ng "bị hại" :)p) là chị Giao chứ. Xem chừng chị Giao như là ô kê rồi ý nhỉ ;;)
Mà thực ra ý kiến của anh Nghĩa phải nói là rất hay, giờ mọi ng đang nghỉ hè, chị Giao lại sắp về VN, CLB ở nhà thử họp bàn nhau và tổ chức một buổi giao lưu thân mật xem có đc ko? (cốt là yếu tố thân mật chứ hoành tráng chỉ là vấn đề phụ :) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Lan và Huy, các em gửi PM đến Đỗ Việt nhắn khi nào các em có thời gian online để phỏng vấn nhé!
;) Chúc hai đứa sớm làm Điều hành viên!!!
P.S: giờ của Việt là chênh giờ ở nhà 5 tiếng (GMT+1, summer time)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Giao: tăng ca hay không là tùy chị ạ :D Anh Tuấn có chỗ ở Mùa Xuân, cho KDC mượn sáng t2, t6, để em hỏi thử xem có mượn được ngày khác không :x

HDC thường vẫn có buổi tập ở MX, nhưng hình như xa quá nên mọi người không hào hứng lắm :( Em thỉnh thoảng đến đấy tập linh tinh thôi :p

Chị về kịp tối nay đi ODC không? 0:) :D

Tối nay ở ODC có gì thế? Giao lưu bình thường như mọi thứ 6 thôi hay có gì khác thế?;;)

Thông báo lại Lan và Huy liên lạc với Đỗ Việt để phỏng vấn nhé!!!

Chúc mừng CLB mình đã thêm điều hành viên Đinh Tường Lan!!!
=D> :)>- >:-D<
:beerchug: :beerchug: :beerchug: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer:

Chúc mừng em Tường Lan đã đổi màu sao, nhưng còn cái tên "thành viên tích cực" sao chưa đổi thành "điều hành viên" nhỉ? Vân & Việt?

Em Huy do tình hình đi chơi không có điểm dừng + không có lịch đi chơi cụ thể nên chưa dám liên lạc để anh Việt PV, em Huy đành lỗi hẹn ĐHV khoảng 1-2 tuần nữa vậy:D

Lê Huy: Chị Giao mà nhảy không tít thì em nhảy từ tầng TOP của tháp Eiffel xuống sông Seine bây giờ:)):)):)) Mặc dù sông Seine cách Tháp cũng hơi xa xa xa xa:)):)):))

* Em đừng nhảy xuống sông Seine bởi anh Nghĩa đã có dịp sở thị rồi, trên cả tuyệt vời. Như cái từ em dùng thì gọi là: rất tít.

Anh Nghĩa tuyên truyền đúng đấy chứ ạ :>

Back
Bên trên