KDC hân hạnh làm quen!

Nguyễn Tuấn Nghĩa
(Xenon)

Câu lạc bộ khiêu vũ thể thao Kim Liên (Kimlien dansport club -KDC)xin kính chào các ban HDCer!
CLB chúng tôi muốn làm quen với các bạn với mục đích truyền bá bộ môn khiêu vũ đến với nhiều bạn trẻ hơn nữa đồng thời cũng muốn học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm về quản lý và tổ chức CLB.

À há, Kim Liên cũng có Club DS =D>=D>=D> Chào mừng KLer vô thăm HAO + HDC :D:D:D:D

Welcome all of you!!!

Trường KL có DS từ bao h thế? Nhà em gần trường KL, khi nào qua chơi được ko ah :D ?

KL có DS từ bao giờ thì anh cũng ko rõ nhưng có CLB hẳn hoi thì mới có cách đây 1 năm (1/2005). Hồi lớp 10 anh cúng học ở trường nhưng đấy chỉ là một lớp khiêu vũ thui. Nếu em thích thì chiều thứ 4 từ 14h đến 17h đến trường KL nghe thấy tiếng nhạc xập xình ở đâu thì vào!

:-? Thứ 4 hơi căng! :-s Chắc không bùng được :(

Nghe nói KLers tập hoành tráng 3 tiếng đh thì cũng muốn bon chen sang học hỏi lắm đấy :((

À há, KLers học kinh thía cơ à:-/
Hôm nào rỗi sang xin thỉnh giáo mới được! :D:D:D

@C.Lan: Chị có đi được không, em xin "nhờ" chị 1 buổi sang KL vậy :D:D:D

Crois-tu que ces petites fourmis là peuvent faire quelque chose:-/ Ont-ils un haut niveau:-/ J'espère qu'ils ne sont pas trop parfaits:D:D:D

Non, je crois pas :-?? :p Les "hauts niveaux" ne nous proposeraient pas comme ca, je crois :D Mais j'aimerais bien voir ce qui se passe chez eux :D

Alors :) thứ 4 bùng học 1 phát vậy :D Đằng nào mấy hôm nay nghỉ + ngủ cũng chả hiểu gì rồi :))

Đề nghị các bác ko nói chuyện bằng tiếng Pháp, phân biệt đối xử quá :(:)((. Thứ 4 có ai đến ko vậy? T4 ở Ams được nghỉ nè. Yeah :D....

Ah bon, d'accord! :D Thứ 4 nhá chị Lan:D Chị đem đôi giày hôm CN đi nhá:)):)):))

Mà thứ 4 này, chiều 3h-5h là mọi ng tập ở trường đấy, chị nhớ đến nhé, rồi có gì đi lên KL luôn:D:D:D

:D :D Có bà chị biết TP cũng có lợi ghê, dù sao thì mình cũng hiểu chị Lan với thằng Huy nói cái gì :)):)), hai người này, được lắm :)):))

Ma chère Lan, je crois qu'il sont des ê-lê-făng, in đăng-sờ très bien, que je suis ông-tờ parce que j'étais trop oóc-gây-i-ơ!

Désormais, je vais măng-thờ-ren-nê plus sérieusement!

Chúa ơi! 8-} :)) Bó tay toàn tập với kưng! :D

Thì họ rõ là big ê-lê-phăng rồi, còn chúng ta có vẻ như gờ-rơ-nui ngồi ở đáy 1 cái gì đó :)) Xấu hổ quá, xấu hổ quá :"> :p Anyway, thế là có tiến bộ rồi, au moins, après cette vi-dít, on păng-sờ-ra sê-ri-ơ-dờ-măng về việc tập tành! Chẹp!

Cho chị coi cái sê-ri-ơ của kưng đi ;;) :)

KDC có mời HDC sang chơi nữa không? :) HDC sắp chuyển sang địa điểm mới, khi nào ổn định xin có lời mời KDC sang chỉ giáo :) Mong sẽ mở rộng và nâng cao chất lượng HDC được như KDC :x

mọi người bao h rảnh thì sang chơi nha ,KDC sẽ chuẩn bị đón tiếp chu đáo hơn lần vừa rùi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp KDC tập tối chiều thù và 6 ở Tăng Bạt Hổ fải ko? mình gặp suốt, mà sao em trưởng nhóm nhảy jỏi jỏi ko tham ja 4rum à? (mình cũng ko biết tên :p )
Lan mà nhìn thấy em đó nhảy thì mất điện :))

Anh bảo bạn trưởng nhóm là con trai hay con gái?? Em cũng học trên HYEC vào buổi thứ 2 và 6 ko hiểu là đã gặp anh bao giờ chưa??
KDC luôn luôn mở cửa đón chào các bạn HDC đến thăm. Nếu các bạn có kế hoạch xin báo trước để chúng tôi có thể chuẩn bị chu đáo chứ như lần trước thì ngại quá!!

Ma chère Lan, puốc-koi tuy pác-lờ thờ-rố pờ-rê-xi thế kia, in côm-pờ-ren-nờ thì sao[-x[-x[-x

Je vais te montrer ma xê-ri-ô-dít-tê :D:D:D

@A.Hải Anh: Hình như bọn em đã đc chiêm ngưỡng bạn trưởng nhóm nhảy rồi anh ạ, công nhận là mất điện thật, đang fải ra chạm biến thế nạp lại đây:D

;;) KDCer ạ :)

hum trc HDC sang chơi đón tiếp hơi sơ sài , thật ngại quá í :">

mà hôm đấy em đến muộn , chưa biết ai vào với ai cả , biết mỗi chị Lan thui ! mọi ng giới thiệu lại đc ko ạ ? :">

----------

@chị Lan : em quen chị Thụy Anh đấy ! chị í bảo chị là ny của bạn chị í :D hay ghê há , thế là vừa tròn 1 vòng :D có duyên phết í :) chưa hết ! anh của sweetheart hồi cấp 2 của em cũng quen chị nữa , anh í bỉu là chị nổi lắm í ! ặc , đến đâu cũng có ng quen , vãi khủng :D

mà em hiểu mấy câu tp của 2 ng đấy ;) chắc mình tập chăm chỉ 1 năm nữa mới đc ... baby elephant :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc em Hạnh nhờ bạn dịch giùm à, hay em biết tiếng pháp:D:D:D:D

@C.Lan: Peut-être qu'on va changer de langue pour nous parler:))
Peut-être chinois:-/:))

Hay là chúng mình mélanger cái đống lăng-gờ ê-trăng-gie-rờ của em đi :))

@ elephant: :D Người yêu nào đâu, người yêu cũ ah? Người yêu cũ nào? :D Bó tay toàn tập :p Thụy Anh nào nhỉ? Nghe như boss :-ss :p Sao lại là "chị" :-? :D Bó tay thật

Back
Bên trên