Kết quả A'level (2005)

Lê Xuân Long
(Le Xuan Long)

Bà con vào khoe điểm, giới thiệu uni sẽ vào hoặc sẽ apply nhỉ.

hic,nhìn điểm bọn TQ kinh quá 8-} ,nhưng VNese cũng không tệ nhỉ :)>-

Lạ nhỉ ,cái list ở CTC dài thế mà ko có ai vào Warwick nhi? 8-|

CTC học trâu quá nhỉ. Tàu ở trường đấy giỏi quá, toàn cam. Mà sao ít người vào Ox thế.
@ Hà: có lẽ Warwick là nguyện vọng 2, giống như tớ, song điểm mọi người quá successful nên ko vào War, maybe.

Đinh Ngân Hà đã viết:
Lạ nhỉ ,cái list ở CTC dài thế mà ko có ai vào Warwick nhi? 8-|
Hì, tớ cũng hỏi một câu y hệt B-)... Năm ngoái thấy nhiều chứ năm nay thì...

Bạn Long chắc kq tốt nhỉ ^^

vào xem profile thì biết :)) e Long vào Ox huh,Bellerbys Brighton n Hove năm nay có 2 ng VN vào Cam và Ox...có 1 chị VN thi 22/24 modules 100% =))

hờ học sinh tiêu biểu của Bellerbys mà :D học chuyên Năng Khiếu tp HCM,sang UK 1 tháng tiêu hết 30 GBP :| hờ hờ đúng là sang để học :D
em Long học truờng nào ở Ox thế,trừong anh có 1 bạn VN cũng học ở Ox nhưng học truơng nữ sinh cơ :D

Em học ở St Hugh's. College nữ đấy là gì? Bạn anh bao nhiêu tuổi?:))

Ở Ox, all-female college (aka lesbian college :biggrin:) có mỗi St Hilda's thôi mà. Này, St Hugh's xa văn minh lắm đấy :biggrin:

Lê Xuân Long đã viết:
Xa cũng có cái lợi của nó chứ. Thế anh học ở đâu thế?

Xa như St Hugh's có cái lợi đầu tiên là gần Faculty, nhưng cũng còn tùy xem em học Faculty nào đã :D Cái lợi thứ hai chắc là gần Blenheim :biggrin: Ở St Hugh's mà đến Exam School thì... :biggrin:

Anh ở Balliol :) Cách Bodleain chắc 50m là hết đất :biggrin:

Anh học khóa gì? Em học E&M. Hóa ra anh cũng Ox à, thế chắc anh năm thứ 1 hoặc 2 đúng ko?

Lê Xuân Long đã viết:
Anh học khóa gì? Em học E&M. Hóa ra anh cũng Ox à, thế chắc anh năm thứ 1 hoặc 2 đúng ko?

Engineering Science :p Và đến tháng Mười này anh mới được cho nhập truờng làm Fresher (mặc sub-fusc T_T) 8-|

Hô hô, hóa ra cũng là fresher như mình. A'level anh học ở đâu thế? Offer của anh thế nào?
Có gì tháng mười này gặp nhau.

Anh học ở Cambridge Tutors College, Croydon. Grade requirement: A in Physics.

Em định mua black-tie từ VN hay sang đấy rồi mới mua? Nghĩ đến chuyện mặc sub-fusc ngại quá -_-

Em cũng chả biết gì về cái chuyện trang phục đấy cả, ko hiểu có ai đi trước ở đây ko, truyền kinh no cho em với.
Hiện giờ em ở UK, hè này em ko về vn.

Back
Bên trên