Kết bạn là trên hết .

Chào! Mình là Việt. Dân Nghệ An chính gốc..sở thích ..hê hê đương nhiên là Sông Lam Nghệ An....

Hello ! Bonjour ! Ciao ! Hola ! Hallo !
Mình là Tôn( gọi là NAT cũng được). Lớp 12 Toán. Vào HAO được mấy tháng quên chưa làm quen với mọi người. Rất vui được làm quen với tất cả mọi người ở đây.
Sở thích: M&M ( Maths and Music) cũng là sở trường. À nói thêm ở đây là Classical Music và các loại nhạc nhẹ nhàng.

Chào, ở đây cũng vui vẻ nữa^_^ ở HAO chỗ nào cũng đông vui nhỉ? Mình học trường Lê Hồng Phong ở TP Hồ Chí Minh cơ, nghe có vẻ xa nhỉ^_^ Hân hạnh được làm quen với các bạn!

Dà dà,chào các bác ạ,em là dân Phan Đình Phùng HN đây ạ,thấy mí đứa bạn em nó quảng cáo kinh wa',thế là em cũng tham gia,hì,cho em làm quen với nha:D

Here is the real Anh Dũng!

Hehe đề nghị chú A Dũng PĐP trả cho anh tiền bản quyền cái tên. Chú sinh sau đẻ muộn lấy nguyên tên của anh mà ko có cái gì lại là ko đc. J/k
BTW, giới thiệu qua tôi một chút. Tên thì như trên account rồi. Trừ nhg người ko đọc đc mới ko biết. Còn tôi ko phải dân Ams, và đấy là 1 sự ân hận lớn. Hehe nếu ko đã quen đc nhiềù thiếu nữ tài sắc vẹn toàn cua Ams. Trc' học Lý TH, giờ vô học ( hehe ko theo học trg` nào ở VN ). Hiện tại đang cố gắng tu thành chính quả ở 1 vùng khỉ ho cò gáy ở Mĩ. Do học dốt quá nên mới phải đày đọa thân đến vậy. Vậy nên các chú các cô nhỏ lấy gương anh mà học tập
Some words thế đã. Later

Hi there! Minh ten la ...( nghía sang trái thấy liền). Minh đang học 11CA trường Lê Hồng Phong (Hồ Chí Minh). Giống Anh Hải Nam đó. Rất vui được làm quen với mọi người trừ anh Vịt ...í lộn Việt Anh. Mình không có sở thích cố định về âm nhạc. Phim ảnh thì hiện giờ mình đang ghiền Roswell

Le Thu Quynh đã viết:
Người tình trong mơ : William- nhà vua tương lai của Ạnh ý

Mới vào trang đầu .. đọc thấy câu này .. giật cả mình. Bạn Lê Thu Quỳnh với Nhung như thế là thành 'tình địch' rồi :)) Kiểu này không thương tiếc được - mặc dù bạn rất nice.

Linh thân mến, tiếc cái là Jude rất yêu vợ. Thêm nữa, lấy anh William thì Nhung sẽ lên chức Princess, sau này là Queen... được gọi là Your Highness.. Chẳng phải là ước mơ của tất cả các bạn gái sao?

Bạn Nhung nói thế làm tớ sợ rồi. Trình độ tiếng Anh của tớ làm sao bằng Nhung. Thế này thì đến tớ phải rút lui mất thôi. Hic

Back
Bên trên