Kết bạn là trên hết .

trời
thế này thì ko thể gặp mặt mất chị Vy à?
sao phải học xa thế??????
em ko thích du học 1 tẹo nào
ngại đi xa lắm
tui có trọc ai đâu??????
bác Thắng có thể học về đồ họa cũng được

Lan Vy hoc o lop co Thao a.Năm lớp 10 mình cũng hoc cô Thảo
Lớp A3 có vẻ nổi trong khóa 99-02 nhỉ
Ai trông cũng xinh.Hic.K0 có cơ hội gặp mặt rồi

Choi dien tu cung co cai hay cua no day chu.Choi cung doi hoi fai co chien thuat day chu.The thao thi kho choi thuong xuyen duoc lam
Neu k0 choi dien tu thi roi rai lam.Chan chet
Chiến thuật thì cũng đến thế là hết.
Chơi star thì có vài chiến thuật xài đi xài lại.

Chơi hl thì chiến thuật gì, cứ bắn bừa, chơi rình bắn thì nó kêu bắn lén. Nói cung em không còn mặn mà với mấy trò chơi đó nữa.

Sao mấy người đăng kí tên vào đây chưa có ai giống sở thích của mình nhỉ.

oh hi K, em hoc lop may vay ? Di du hoc vui lam chu em :)

hvh131 la ai vay ? Ay cung hoc khoa 99-02 a?

em cung thich di du hoc!
chac la phai co thi kiem cai hoc bong sang voi chi Vy va chi Le thui!

HAha,di du hoc thi thich that day nhung ma kho lem Giao ah.Du sao thi tao cung chuc may tim duco 1 cai hop y va thi do.
MOi nguoi oi,hay la chung minh cho 1 so nguoi nua vao day tham gia rui to chuc dic hoi duco ko.Nhu the thi "noi vong tay lon" moi hoan chinh chu:D :cool:

Giao oi, sang day vui lam em a,,,cung co nhiu hs ams...Ma em cu bao me nho bac Huyen thu la duoc ;)

tại sao mọi người thích đi du học thế nhỉ?
??????????????

to Vy : hvh131 = Hồ Việt Hương ...
Đó là một con người tài năng và rất năng động ....
Chỗ dựa vững trắc cho mọi người ...
Còn gì không nhỉ ... chắc là còn nhiều lắm ... nếu muốn biết thêm thông tin ... ==> khóa 00-03 :D

chẹp... tớ cũng đú cùng cả nhà 1 cái...
tên : Lê Hồng Lan Toán 2 khóa 99 -02
hiện tại đang ở Melbourne, Australia
RMIT ( <-- đừng ai đọc là rờ mít nhé :D )
sở thích thì.... vô kể :p shopping chatting cartoon music game .. nói chung là nhiều vô thiên thủng :D:D
vào đây chào mọi ng 1 cái :mrgreen:

Lan ới ... hôm qua ... lớp mình vừa mới có một chú sang Mel đấy ... cũng học ở RMIT thì phải ... cái này thì không rõ ...
Nó tên là Trung ... Nếu có gặp thì giúp đỡ nó nhé ... :D

trường mình có chi nhánh hs ở khắp nơi
vui nhỉ
làm thế nào mà mấy anh chị ở nước ngoài biết web trường mình thế

thi o dau cung co hs truong ams, moi nguoi cu gap nhau roi noi chuyen bao nhau thoi em a...ma voi ca moi nguoi deu chat voi ban be ams o khap noi nen biet la dieu de hieu thui ma ;)

Việt Anh lớp em có 1 bạn mới sang Melb à :D thế thì bảo chú ấy phone cho chị 1 phát hoặc là mail cho chị 1 cái la ok ;) chuyện nhỏ như con thỏ :D
[email protected]

:D:D:D:D hi`hi`hi`

nhưng hình như chưa ai trả lời cho em là vì sao lại đi du học
em thì ko thích đi đâu cả

Hì ... Cảm ơn chị nhiều ...
Em sẽ báo cho thằng bạn em ... :D
Còn về việc tại sao mà em Khánh hỏi .. thì em xin trả lời thay nhá ... vì mình muốn tốt cho mình hơn thôi ... :D .... đúng không ạ ...
Học ở nước ngoài sẽ có điều kiện tốt hơn ... ;)
Học ở nước ngoài sẽ rèn luyện con người chúng ta ... đòi hỏi phải bắt kịp với cuộc sống nhanh chónh và tạo cho chúng ta một phong cách làm việc rất Công nghiệp mà ít người VN có được ... :D

To em Khanh : Hoc o nuoc ngoai thi sau khi tot nghiep tuong lai se tuoi sang o la hoc DH VN ( theo chi thi chi nghi vay ) Bay gio hoc sinh hoc Dh o Vn, hoc xong la nghi den chuyen kiem viec kho lam, that nghiep day ray...Trong khi neu em di du hoc, o nuoc ngoai dan so khong dong nhu Vn, ma dat rong nguoi thua, co them co hoi cho minh hon ,,anyway, minh hoc hoi duoc nhiu kien thuc hon ...Di du hoc moi thay hs nuoc ngoai hieu biet ve the gioi hon minh nhiu , minh thi gioi nhung cai ve ly thuyet , con ben nuoc ngoai , ho gioi ve thuc te hon . Voi ca hoc sinh nuoc ngoai doc lap hon hs VN :p Noi chung di du hoc cung co cai loi , va tat nhien cung co cai thiet nua. Nhung do la do suy nghi of tung nguoi , moi nguoi mot huong di khac nhau nen co y nghi khac nhau .

Còn em :
Tên : Đặng Minh Phương
Lớp 11 anh 1 Ams
Ngày sinh : 19/11/1986
Sở thích : nhạc sến , nhạc hiện đại , ghét heavy metal rock , bóng đá , yêu mèo ...
Dream lover : cái này dành riêng cho những người quan tâm , ko post public được .

Back
Bên trên