Kế hoạch offline Noel

Thi tập trung ................ :( :( :( :(( :(( :(( ..............
Chúc mọi người đi chơi vui vẻ :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ sợ đi ban ngày nhiều quá xong đến tối chẳng đi nổi nữa :( mà em thì chẳng có anh iu để đi như các chị đâu :(( chẳng nhẽ đến tối lại nằm nhà.

Khổ thế, đúng mấy hôm đấy lại phải học cả ngày, chắc tụ tập được buổi tối thôi. Nói chung Noel thiêng liêng nhất vào lúc khuya khuya, tụ tập rồi chơi qua đêm cũng được rồi :)

Có gì thì anh em hú một tiếng nhé, ra HN đi học suốt sợ ko vào được HAO update.

(Tài trợ một chai Smirnoff 75ml cho tiệc đêm, lòng nướng gầm cầu, hay đại loại cái gì đó tương tự).

Chỉnh sửa lần cuối:
Chương trình vui chơi, giải trí, lăn lộn, quằn quại Noel 24/12/2006 <:p

Tập trung: 8h30 sáng tại cổng trường Ams, cho phép cao su đến 9h thì xuất phát. Ai chưa ăn sáng thì tranh thủ đi ăn sáng trong lúc chờ đợi người khác nhé.

Tăng 1: Vườn sinh thái Cầu Diễn thơ mộng
Thời gian đi khoảng 30 phút (theo lời Chibem).

Ở đó các bạn sẽ được thả hồn vào khung cảnh thiên nhiên, yên tĩnh, trong lành, quên đi những căng thẳng, mệt mỏi của học hành, thi cử và công việc. Hoặc các bạn sẽ được hâm nóng trong các cuộc sát phạt ăn miếng trả miếng của các gamer lão luyện làng HAO. Và còn nhiều điều thú vị khác khi các bạn được tiếp chuyện anh Hoài Nghĩa, được chiêm ngưỡng tài ảo thuật của Chibem và thưởng thức giọng hát không giống ai của cặp song ca vang bóng một thời Tống Tuấn-Xuân Tùng. Bữa trưa sẽ được phục vụ ngay tại quán vườn với các món ăn dân dã.
Kết thúc tăng 1 khoảng 15h.

Tăng 2: Bowling vui khỏe

Từ Cầu Diễn chúng ta sẽ tiến thẳng đến Starbowl để chơi bowling vì ngày chủ nhật chỉ có 8.500d/game thôi, rẻ hơn một nửa so với ngày thường. Thể thao sẽ giúp con người sảng khoái để học tập và làm việc tốt hơn.
Kết thúc tăng 2 khoảng 18h.

Tăng 3: Lẩu xì xụp

Chơi thể thao xong là đói lắm rồi, phải chiến ngay món lẩu nóng sốt cho hợp với không khí tê lạnh của Noel. Gợi ý quán lẩu tự chọn số 189 Hàng Bông ngồi trong nhà ấm cúng, ghế bàn lịch sự, vệ sinh sạch sẽ, phục vụ chu đáo, giá cả phải chăng. Nghe giang hồ đồn là phố lẩu Phùng Hưng chuyên dùng chất gì đó của Tàu thả vào nồi lẩu thành nước lẩu mà không cần ninh xương, ghê quá!
Kết thúc tăng 3 khoảng 21h.

Tăng 4: Hát (hoặc hét) cho nhau nghe

Ăn xong rồi lại cần hoạt động cho tiêu bớt năng lượng. Tình hình Noel đường phố rất đông đúc nên khuyến cáo các bạn không nên lang thang ngoài đường, hơn nữa đa số không theo đạo nên không vào nhà thờ tỏ lòng kính Chúa cũng không ảnh hưởng gì đến hòa bình của thế giới, nhỉ! Gợi ý quán karaoke là Jaguar 11 Hàng Chuối (hình như thế), âm thanh tốt, bài hát hay.
Kết thúc tăng 4 khoảng 23h.

Tăng 5: abcxyz tùy cơ ứng biến

Ghi chú:

- Không giới hạn thành phần tham gia
- Đi chơi trên tinh thần campuchia, ai chơi được đến đâu thì chơi, tùy theo sức của mình.
- Tùy vào số lượng người mà số lượng tăng có thể thêm hoặc bớt.
- Chương trình có thể thay đổi mà không báo trước.

T/M Hội-đàn đúm-ăn chơi-nhảy múa

Hội trưởng (đang nộp đơn, mãi chả được duyệt #-o)

Ký cái roẹt, đóng dấu cái cộp

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Nga ơi nhà mình ít người vào đây thế :( Mà hôm nay 21 rồi :(( hay là mở thêm topic ở TTTG đi ạ ;)) cho nó xôm :p :D \:d/
May quá em vừa thi xong ;)) hí hí, thực ra em còn 2 môn nhưng mà đến 2/1 mới thi tiếp \:d/
mà nhà mình đi sáng -> chiều <---> máu quá :-s em ko biết có đú hết cả ngày được ko :p :D Chị Nga đến xin mama cho em đi chị Nga ;)) :*

By the way Em nhớ cả nhà lắm lắm >:D<

Thi tập trung ................ :( :( :( :(( :(( :(( ..............
Chúc mọi người đi chơi vui vẻ :(( :((
em ngốc lắm [-x đi đi cho đầu óc thoải mái em ạ ;)) \:d/ Học nhiều ko giải tỏa là xì trét với cả mụ ng đi đấy [-x Cái này chị ko nói suông nhé, chị đã có kinh nghiệm rồi truyền cho em đấy [-x Mà ko biết em chị thế nào chứ chị cứ phởn phởn đi thi thể nào làm bài cũng tốt hơn em ạ ;))
(sướng quá vào HAo bây giờ mình cũng được xưng "chị" ;)) hí hí :p)

Châu à, mở ở đây thôi cho đúng nơi quy định không anh Hoài lại liếc xéo chị. Nhiều người không vào đây post nhưng có thể sẽ đi nếu bị gọi điện lôi kéo, dụ dỗ. Châu đi được đến lúc nào thì đi thôi, phải nghe lời phụ huynh để lần sau xin đi tiếp cho dễ :D

Đăng ký 1 suất ở cổng trường.
Nhưng cho cao su đến 9 h nhé.

Hấp dẫn nhờ, chả biết có đi được ko? :-s

Em vừa về hôm qua xong cho em xin 1 chân nhé. Chị Nga làm ơn cho số cell để liên lạc cái nhể :p

bác Cường lo vụ tổ chức vụ tiệc đêm đi ạ, chắc em tham gia được mỗi vụ đấy. Tầm 9-10h đổ đi là mát giời.

Châu à, mở ở đây thôi cho đúng nơi quy định không anh Hoài lại liếc xéo chị. Nhiều người không vào đây post nhưng có thể sẽ đi nếu bị gọi điện lôi kéo, dụ dỗ. Châu đi được đến lúc nào thì đi thôi, phải nghe lời phụ huynh để lần sau xin đi tiếp cho dễ :D

này này, ai liếc xéo cái gì đấy ???

cho anh xin một chân off với nhé, có mặt sau 2AM :D

Đấy, em mà không nhắc tên anh thì sao anh vào đây, cứ phải đụng chạm nó mới ra vấn đề :-B Mà nhiều V.I.P thế nhỉ, thật là hân hạnh cho gia đình quá :love3:

"Chị" Hoài mà off tầm 2AM thì chỉ có làm mấy cơ ba bi với em, chấp em nửa đường hehe

hehe
có nên xem xét lại chương trình ko nhỉ
9AM 24 Dec to 9 AM 25 Dec, có vẻ hơi dài nhỉ :D

Back
Bên trên