Kế hoạch cho winter break

Vũ Đàm Linh
(Mazerlin)

Tình hình là đại đa số con cháu Lạc Hồng chúng ta bị lũ đế cuốc đẩy ra bến tàu bến xe để chúng vui vẻ ăn Tết. Vì vậy, mình thấy chúng ta cần có kế hoạch tác chiến khẩn cấp. Cụ thể là anh chị em nào có chung ý chí chiến đấu, hoặc có phương tiện cùng tấm lòng hihi thì lên tiếng ạ ;)

Ngủ. Dậy rồi thì ăn. Ăn xong ngủ tiếp. Ngủ chán thì ăn. Cứ thế thôi. Biết làm gì nữa!!!!!!!!

XOng! Bỏ ra 100$/tuần sống vật vờ dật dờ trong một túp lều (bị đuổi mà) giữa tuyết và gió.Hết sóc rồi, có lẽ ra sông đục lỗ câu cá. Đời k0 có đường cùng, chỉ cần k0 đi tiếp là đuợc :D

Thế ở trường mấy bồ họ không cho ở à, tệ nhỉ. Trường tớ chỉ không cho ăn thôi, không cả máy tính nữa, đóng cửa hết.

Ối xời, trường nào nó chả đuổi khỏi room của mình. Trường chị nó cho ở 2 cái hall to tổ bố dễ quản lí, được cái 1 cái hall ở ngay đối diện cái hall đang ở. Gì mà dã man thế hả Dũng? chỗ chị lab vẫn thoải mái (in vẫn vô tư :D) Nhà ăn thì đầu tháng 1 lại mở. Mỗi tội tự nấu -> rẻ và có đồ VN ;)

Amherst vẫn mở. ai không có phòng thì sang đây cho mượn ở tạm đến 1/12 này :mrgreen:

Thật há chị Lan? Chị cho em nhờ cái nhá? Chuyến này đến thăm laf khảo sát môi trường tí. :]

À ở, vì final đến hết ngày 16 mà. Nhưng chị final xong ngày 11. Đến đi :D welcome :)

Nguyễn Thùy Lan đã viết:
Nói như anh Long em cho ai thích ở nhờ đến tân 16.12 :D
nói như cô Lan thì phải share phòng với cô á :-s :nono:
đây là bảo là sang Amherst cho ở một mình một buồng từ thứ năm tuần này đến thứ 2 tuần sau nữa cơ :guitar: :drummer:

Anh có cái office trên trường rộng khoảng 15-20 mét vuông, cô chú nào thích thì anh cho ở nhờ :)) Yên tâm là bàn rất to, chỉ cần thêm cái chăn là ngủ tốt.

anh Hưng ở Oklahoma Dũng mỹ ah...anyway, trường tớ có mỗi nhà ăn đóng cửa thui

Hehe, anh Hưng có welcome em không hay là sợ rồi? Mà sao lại phải ở trong office hả anh? Thế đến nhà anh không được à? ;)
Nói như anh Long, chị Lan thì nói làm gì. Trường em 18 mới final xong. Sau đó thì đi đâu nhỉ. Hay là đến chỗ mày hả My? ;;)

Back
Bên trên