Kính gửi bác Hiếu - Lý 1

Nguyễn Thanh Giang
(thanhgiang)

Member
Kính thưa bác Hiếu,

tính iem vốn dút dát, sợ chẳng may vô lễ bị bác uýnh tẹt mỏ nên có mấy nhời thưa với bác cũng phải gửi lên đây, hi vọng bác không bao giờ vào đọc (em biết thời gian của bác quý như vàng ngọc, chỉ dùng để chuyển núi dời sông, nên em mới to gan viết mấy dòng này).

số là em mới được ông giám đốc tốt bụng trang bị cho một cái scanner (đặt trên bàn, cách em có 40cm thôi) nên em táy máy mang hết ảnh (của em) ở nhà đến tập quét, rồi tập gửi toé loe lên mạng lớp em, không thấy chú nào phản đối, mà còn hoan hô nhiệt liệt. em ngu quá, tưởng trên đời này không ai biết "bản quyền" là gì, liền về nhà quơ thêm một đống ảnh của chồng em, lại tập quét, tập gửi (lên album 85-88 của các bác).

em phải nói dài dòng thế để bác hiểu "nguyên nhân sâu xa" cái sự vi phạm bản quyền của em, để bác rộng lượng tha thứ.

hôm nay ngày lành tháng tốt, em tạt vào HAO, gỡ hết những tấm ảnh của bác xuống, mang về tự ngắm một mình, không cho bọn thiên hạ mắt toét chúng nó ngắm nữa.

tổng cộng có 3 tấm, theo thống kê của quản trị diễn đàn, thì :
tấm 1 : đã có 87 chú ngắm,
tấm 2 : 118 chú ngắm,
tấm 3 : 53 chú ngắm,

vậy nhiều nhất là đã có 258 kẻ vô lễ đã dám ngắm hình bác, cả đời này em nguyện dành tâm sức tu luyện võ công, tìm diệt cho đủ 258 kẻ vô lễ đó.

kính bác,
em Giang

Nguyễn Thanh Giang đã viết:
Kính thưa bác Hiếu,

tính iem vốn dút dát ...

hôm nay ngày lành tháng tốt, em tạt vào HAO, gỡ hết những tấm ảnh của bác xuống, mang về tự ngắm một mình, không cho bọn thiên hạ mắt toét chúng nó ngắm nữa.

tổng cộng có 3 tấm, theo thống kê của quản trị diễn đàn, thì :
tấm 1 : đã có 87 chú ngắm,
tấm 2 : 118 chú ngắm,
tấm 3 : 53 chú ngắm,

vậy nhiều nhất là đã có 258 kẻ vô lễ đã dám ngắm hình bác, cả đời này em nguyện dành tâm sức tu luyện võ công, tìm diệt cho đủ 258 kẻ vô lễ đó.

kính bác,
em Giang

Đã 579 nga`y rô`i kể từ ngày Giang hạ tâm nguyện, đã bao nhiêu kẻ vô lễ bị Giang tìm diệt rồi. Bình tĩnh mà tìm, đừng co' "chém thớt" cái ba'c bên cạnh nhé, tội nghiệp ba'c ấy :)

HCN

ủa sao kỳ dzay chắc anh hiếu đi giang hồ nhiều vì vậy sợ tà đạo thấy mặt truy sát tận tổng đàn .

em có ảnh cứ pót lên thôi

thân

Back
Bên trên