Kêu gọi member box Hip Hop :x

Thái Minh Hoàng Hà
(Jolly Joker)

Điều hành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/f
Hiện giờ bên poll của MrHAO đang rất gay go, mình tuy đang tạm thời dẫn trước nhưng 2 đối thủ nặng ký là anh Toàn và Minh Nhật có thể bứt lên bất kỳ lúc nào vì họ có cả team CDunk bên box Thể thao và hội Hà Nội hiền đứng sau làm hậu phương.
Từ trước đến giờ mình chưa làm phiền các thành viên trong box Hip hop bao giờ nhưng lần này do tình hình tranh đua khá là căng thẳng mong mọi người trong box Hip hop dành chút thời gian (chỉ tầm 2' thôi :x ) ghé qua bên đó vote cho mình và nếu mọi người vận động được bạn bè vote cho mình nữa thì tốt quá :x dù sao trước đây mình cũng đã từng ủng hộ việc thành lập box Hip hop với BQL :x Mong được tất cả mọi người giúp đỡ :x
Đây là link đến poll:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32747&page=8

Thank u all!!! :x

Chỉnh sửa lần cuối:
:D.....hehe...pác Jolly vào cả đây để mà advertise à....thôi mọi người giúp pác ấy một tay, dù sao pác ấy cũng có đóng góp trong việc thành lập CLB...:D

Em lỡ vote cho bác Toàn Điếc rồi. Làm sao bây giờ. Em cũng hoạt động bên CLB Bóng rổ mờ.

Tình hình là căng thẳng lắm, các anh em trong box Hip hop nếu ai còn vote thì ủng hộ anh nhé :x còn nếu vote rồi thì giúp anh vận động bạn bè được ko :x lúc này dù chỉ 1 phiếu thôi cũng giúp anh vượt lên rồi, khoảng cách mong manh quá :x :|

Em Hà ko vào KTHL hỏi thăm mọi ng nhé... chán em lắm, mà chắc trong đấy ít ng với cả online ko thường xuyên + toàn các bà các mẹ già cả ko máu me như con trẻ nữa huh :p

Hì em cũng sắp vào mà chị :x với cả các chị trong KTHL em có YM rùi mà :D
À mà lớp chị Vân ngày xưa có anh Minh đang ở Nhật nhỉ :D

Hơ hơ em làm gì mà lại biết có Minh ở Nhật?

Heheh... mọi người vote cho anh Hà đi nào ^^ Bạn Đùi hữa ủng hộ anh Hà và lobby cho anh ý rồi :D

Thx em Nguyệt nhá :x :x :x

Chị Vân: Anh Minh là con của bạn ba em :D

:d...anh Hà nhá, phải catse' đống vote của CLB H2 đấy nhá....:D....em cũng vote cho em một phiếu....:D

OK thx em :x Tưởng poll closed ai dè lại open rồi này :|

Hic , khổ thân anh Hà , em lại cho anh Khải mất rồi :( . Thôi kêu gọi các bạn + các H2 mems ủng hộ anh Hà cái nào . Coi như cảm ơn cái vụ lập box .

Ai còn chưa vote thì vote cho anh Hà đê . Mà cái poll đóng chưa thế ?

Em cũng vote cho anh rồi.
Thấy bảo anh có đóng góp với AHC nên phải giúp anh chứ.
Với cả anh lại là bạn của chị em nữa.
CÀng phải vote.

Thx các em nhiều lắm :x thế là cuối cùng cũng kết thúc thành công :x

hehe, chúc mừng, sau này AHC có việc nhờ là anh phải giúp đấy nhé....:D.....

Tất nhiên nếu anh làm được anh giúp ngay :D anh ko phải Mr đâu :D vì anh ko trả lời câu hỏi mà :D

Anh Hà sao tự nhiên lại không trả lời câu hỏi kín thế :( , mất cái chức Mr.HAO , phí của thế chứ . Chẹp chẹp [-x

Back
Bên trên