IPod

Phan Minh Quang
(Phan Minh Quang)

Mình không rao bán j cả nhưng mình muốn hỏi là IPod nano của Apple, 1GB, mới, thì giá bao nhiêu bây h :D

Rẻ thế thì mình mua về làm USB cũng đc đấy nhỉ :-?

uhm có đứa nào hứng thú với Sony Bean 1Gb và Rio Chiba+SD1GB thì anh mua hộ cho :)| iPod 1GB lần này lô quá ko nhập
giá 650k cho Bean và 500k cho Rio
các đời ipod video là 30GB 2tr9 60GB 3tr1 80Gb 3tr5 trách nhiệm 1 tháng <2nd not refurbish> Nano gen2 hết

600 á :-". Nhưng như thế vẫn ko bằng con Slim star war 8gb :-". Nghe nhạc trên PSP thấy khoái hơn trên Ipod :-"

:|:|:| PSP tuổi tí so với Bean :))
còn ipod chả chấp :-j
mà slim star war là 240$ mà :| sao sánh kiểu j` thế :|

anh Long ơi, em thấy cái Bean chỉ 450k-500k, còn Rio chỉ 300k-350k là hợp lý đấy ạ :D :x

cái thẻ 1Gb đã hơn 100 rồi 8-} còn cháu Sony thì 1GB em đi khắp HN chả chỗ nào bán dưới 800 cả

anh Long ơi em muốn mua mấy cái mp3 của tàu mà chỉ ghi là Sony mp3 vớ samsung mp3 ý, anh bán ko ;;) :x

đắt là bao nhiêu anh ;;) em đag hết tiền mà tự dưng con mp4 lăn ra tử :))

anh cũng đang có 1 em Mp4 đây
turbo linux wizpy nhật xịn 100% , hàng này ko có fake , dung lượng 2GB , 1Gb cài linux ( đã del) >>> nguyên 2GB , chất âm rất hay , khi connect vào máy tính thì nó nhận như sound card external luôn
support avi và mp3,wma
có record voice/linein
phụ kiện ko có j` cả
anh bán 1tr
thik thì gọi 0912991888 qua cà phê cà pháo nghe thử ^^

em đag dùng con 4GB quen rồi, xem film nghe nhạc ko thấy trùng fát nào, em chỉ hỏi mp3 thôi, thi đh xog em làm hẳn con IPOD Video cho máu :p

hợ hợ con này rẻ khác j` mp3 :)) 2Gb mà có 1tr , so với zen stone và stone plus vẫn là rẻ chán :)) shuffle 2GB cũng là 90$ nhớ ^^
Sony dòng B1xx cũng vào tầm 1 quả rưỡi >>> vô địch rẻ rồi
còn nếu em so với hàng tàu thì anh chịu >.< hay lay Bean /Rio nhe' ^^

hợ hợ con này rẻ khác j` mp3 :)) 2Gb mà có 1tr , so với zen stone và stone plus vẫn là rẻ chán :)) shuffle 2GB cũng là 90$ nhớ ^^
Sony dòng B1xx cũng vào tầm 1 quả rưỡi >>> vô địch rẻ rồi
còn nếu em so với hàng tàu thì anh chịu >.< hay lay Bean /Rio nhe' ^^

con này nằm trong series tổng thanh lí nhé :D
còn có Jack AD49 cho các đời Nokia chân loằng ngoằng ( 6233 , N70 , N73 vvv) chức năng là chuyển thành tai nghe 3.5bt lọc nhiễu kích âm, có micro , có thể next , bán 150k
có tai nghe sony E827 là hàng limited edition của Sony , Sony VN ko có ^^ màu vàng chóe , bass nhẹ nhàng , tép rất có chiều sâu , mid uyển chuyển , 150k
có sạc iPod loại củ to ngày xưa , sạc nhanh , chuẩn , ko chai pin , ko có cable , 150k
tai nghe Sennheiser CXL400 , HN mới thấy cái này là duy nhất , giống CX400bt nhưng mà dạng đeo cổ , có dây buộc máy mp3 đang dùng để nghe ĐT , 400k thì bán
tai nghe bose IE triport 1.2 , limited edition luôn , black 'n' white , chỉ có tai ko :( hàng khủng , giá 8 lít
ai mua cái Linux thì bớt 10% cho các mặt hàng kia :D

Back
Bên trên