iPod touch 8gb đây

Trần Hoàng Long
(red_argon)

Tớ vừa lấy được cái iPod touch 8gb về để nghe nhạc,nhưng mà lấy về rồi lại chả dùng để làm gì
sợ để lâu trong nhà nó bị mốc :">
nên bán
máy mưói tinh,mới bóc ra nghích nghịch mấy cái phần cảm ứng của ông Táo mẻ thôi :D(đảm bảo ai nhìn thấy cũng bị nhầm với iPhone :D)

ai quan tâm PM cho tớ nhé
tớ để 4t9 (7x7=49 số đẹp :D)
Nhanh chân lên nào,giá quá đẹp rồi đấy :D

máy xách tay hay hàng có BH hả ku
giá hơi cao , down tí đê anh em dễ nói chuyện B-)

tớ để 4t9 (7x7=49 số đẹp )
=$300, đây là giá list mà. Chú TLong bảo cao tức là bảo đây là hàng refurbished à. Touch vừa ra ở US, mang về nhà mà mới coong thì phải bán tầm gấp rưỡi, tức là khoảng 400 hơn cho 8G ;))
máy xách tay hay hàng có BH hả ku
Bảo hành không có ý nghĩa gì mấy vì nếu hỏng thì định gửi máy sang Mỹ à :">

toàn cầu ông anh ;;) ở VN ko có suit nhưng có chỗ nhận để chuyển sang suit của Sing :D
hàng này ở VN h chính xác là 325$ sealed nhé , BH 1 năm luôn
qui ước chuẩn của hàng digital là ko BH , đã phá trinh giá còn 75% , % sẽ trừ tiếp nếu tình trạng lởm :D vậy giá ở đây là (300$+ shipping fee 25$)x75% = 245$ :)) đương nhiên là với mặt hàng hot như iPhone , iTouch mọi qui ước có thể ko tuân theo ;) giá cả chỉ là để anh em lấy hương lấy hoa thôi :D
fix giá ở mức 270$ là vừa ;)

Ừ thì thế, Itouch ra ở Mỹ được 2 tháng, giá chưa giảm. Giống hồi iphone về VN sau 1 tháng giá 4GB là $1100 @-). Itouch về tính năng sử dụng thì chỉ thua cái chức năng phone với camera còn lại giống nhau thậm chí hơn về bộ nhớ, giá tiền, không contract vv... Của hiếm là của độc mà, mang một cái máy hiện ở VN chưa có bán mà lại bán với giá thấp hơn thì hơi tiếc. Như thằng điện thoại nhập iphone về hồi đấy bán được $1100 là gấp gần 3 lần giá list chứ ai lại bán thấp hơn :">. Với cowon A2 cũng thế, mình mua được hơn 1 năm rồi mà về nhà vẫn thấy đề giá A2 20GB là $350 trong khi ở Mỹ chỉ còn tầm hơn $250. Cái lo ở đây là có phải hàng refurbished hay không thôi. Hàng refurbished thì cũng tốt nhưng có điều là giá không bao h được như giá gốc :D. Chú HL bán thế là rẻ rồi

Thêm một điều nữa, ipod touch này nếu kiếm được hàng rẻ thì cũng không nên quá nghi ngờ chất lượng vì một số người ở Mỹ được tặng làm quà nhưng không dùng, hoặc được thưởng vì một cuộc thì nào đấy. Loại này trên ebay nhiều lắm, thậm chí ebay vn khéo cũng có ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm , theo em giá chỉ giảm khi bản nâng cấp của iTouch có thể tòi ra vào tháng 12 tới đây , cụ thể là dịp promotion giáng sinh thì giá thường xuyên down 30% và có bản nâng cấp
có thể bọn iTouch này có thêm bản 24GB hoặc 30GB =P~ vấn đề là cái iTouch này bi h giá cả khó mà hơn 270 lắm :D vì thực chất là Q5 có 300$ thôi :"> mà wifi và video-audio quality thì =P~ chưa kể mình là dân audiophile :D mỏng nhỏ ko quan trọng bằng quality :x

Thái Long nói đúng đấy Toàn ạ. Giờ tầm 4,9 thì cũng không hẳn nên mua của Trần Long. Tuy nhiên 270$ thì lại hơi rẻ :-j chú long nhi ;))̉. Vì mục đích sử dụng khác với mục đích mua về trao tay :-j.

Bớt tí thì có bạn mua đó e ạ :)

@Toàn: fan của cowon à :|

4t9 là giá hợp lý đấy, anh up cho chú :D
con này có cả Wifi đúng ko :D

Giá lấy ở đâu thế :eek:

giá này của hàng ăn cắp anh ạ =)) hàng này khá hiếm ... ngày xưa đã mua 1 con LG Prada có 300$ mới sợ :))
giá 270$ là giá offer thôi, thuận mua vừa bán , mua về cũng nghịch vài ngày rồi bán lại ấy mà ^^
hôm trc đã dùng thử iPhone thì nó chỉ tương thích với wifi của access point chứ ko phải global :-w các dạng sóng ngắn mà FPT cung cấp nó điếc luôn [-x tương tự là Sansa connect của sandisk và Q5 :-s chỉ có em 704 là bạ cái j` cũng nhận :))

con này đầy ffủ tất ,y như iphone ,chỉ thiếu mỗi cái khe cắm sim với cái lỗ cam,nút chỉnh âm lượng,cái switch vibrate của iPhone thôi ,ai mua em bán giá hạt dẻ 4t6 choa :D

giá này của hàng ăn cắp anh ạ
Wow ăn cắp ở đâu thế bán cho anh với =P~ Mà bé này mới ra tháng 8 ở KR, EU với US chưa có đâu nhé =P~ chú Long up ảnh lên nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Toàn nói linh tinh, ở Pháp ra từ 6.11 rồi :-j

;)) hàng chôm kho anh ơi ;)) London ;)) chính xác là ở EU ra mắt vào đầu tháng 11 nhưng găm trong kho từ cuối tháng 9 , tháng 10 đã có thằng tắt mắt đc rồi =))

Ủa sao wifi FPT iPhone ko dùng đc nhỉ:-?? Nhớ hôm đi cùng anh Long đứng ngoài đường vẫn vào đc mạng mà:))

IPod Touch em tưởng nhìn đen sì khác với cái iPhone chứ?

nó chỉ hiện là có mạng thôi :-s ko nhận em ạ :-s
còn ở ams có router nó khác :D
Q5 có 1 em thôi , chưa bán ;)) bao h có nh` thì em bán :D

Back
Bên trên