Ipod photo 20G !

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

một người quen nhờ tôi bán cái ipod photo 20G 95% ! phụ kiện đầy đủ , còn cả hộp thì phải , giá 250usd hoặc 4T

hiện tại ! vĩnh trinh , trần anh đang bán con này loại 30G tầm 7T , megabuy.com.vn bán con này 6T, vdc bán 9T

http://vdcsieuthi.vnn.vn/view_product.php?product=30GB
http://www.megabuy.com.vn/index.php...d=4533&zenid=1b61051b0614d0736afe90f31fb13990

một người quen nhờ tôi bán cái ipod photo 20G 95% ! phụ kiện đầy đủ , còn cả hộp thì phải , giá 250usd hoặc 4T

Anh Ngọc ko luộc dc con gà nào roai` :))
Foto 60 Gb BePro bán $333 :))
Em mới tậu U2 brandnew có $260 :D

khà khà ! anh ko biết ! người ta nói sao anh nói lại ! video may ra tầm 350 mới được em ạ ! tất nhiên ai thiếu 1T thì cứ mua chứ sao ! U2 thì mua làm dek gì ! đắt mà chả thấy hơn cái gì ! nói về đẹp còn thua xa mrobe ! hay là philips 20G

U2 thì mua làm dek gì ! đắt mà chả thấy hơn cái gì ! nói về đẹp còn thua xa mrobe ! hay là philips 20G
Ấy chết.đụng chạm nha [-(
U2 đẹp mê hồn,nhất là chữ kí của cả bandU2,chất lượng âm thanh thì vẫn thế.trong dòng các dòng ipod thì hình như video nhỉnh hơn
Ipod thì hầu như chẳng ai mua hàng FPT cả,đắt vỡ mồm!
Nói thế thôi,thật ra em khoái dùng đồ lạ :)>-
Vừa tậu dc thêm em TacX b-)

Sao đắt thế? Ipod Video giá còn mềm hơn mà!!! Nhưng bây giờ hết mốt Video Nano hay Photo rồi! Cả làng cả tổng đang lùng nhau mua mini cơ! Ai muốn bán mini thì lên rao nhanh đi !!!

cos gi la dau ! photo het hang roi ! photo co the cai linux vo va choi doom duoc :D hihiih video 30G bet la 300 usd chua thue chua ship

mini sap ko san xuat nua nen dang dc san lung thoai...dong Nano 4` lam ...toan phu tung lom..:(

vai ba bua nua la lai chan con u2 thoi :D luc nao nhin thay iaudio X5l hoac A2 la ngat ngay , photo, mini ko con san xuat chi co hang ton thoi ! nano lom lam
hao hom nay ko danh chu viet duoc mod ra tay di

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
cos gi la dau ! photo het hang roi ! photo co the cai linux vo va choi doom duoc :D hihiih video 30G bet la 300 usd chua thue chua ship

Anh nói thật ko đấy???post link hướng dẫn lên đi anh
Vừa nghe nói chơi dc Fantasy trên Pda thì bên này lại có chơi doom trên ipod.pó tay!

mini sap ko san xuat nua nen dang dc san lung thoai...dong Nano 4` lam ...toan phu tung lom..

Lởm là sao???Nano chỉ ko có cục adapter thôi mà.Nano chỉ dễ đi hơn mini thôi,siêu mỏng cánh mà :)>-

lởm hết sức :(
không bằng 1 góc của Mini...cái này vỏ bị thay đổi chất liệu sước như trĩ...bạn anh mua 1 con đc 1 tháng phải thay vỏ đã thế ko có bọc toàn bán mấy cái vỏ con sâu vớ vẩn :(...pin chập chờn khủng khiếp...đã thế lại hay treo ...có khi phải format mới hết :(
giá bán tại VN là 240$...thêm 500k mua đc iRiver 5GB hoặc Samsung 4GB
thôi xin kiếu cái siêu mỏng...siêu dày cũng đc miễn là thấm tốt:))

hihih ! chơi FF trên PPC thì bình thường ! vì game người ta viết cho nó có gì lạ đâu ! chơi doom trên ipod photo mới là sành điệu ! à quên biến ipod thành PDA cso vẻ dễ hơn :D
ặc ! 250 usd mua H10 5G thì thà mua ipod photo 20G -30g còn hơn :)), bây giờ ngon nhất chỉ có Iaudio thôi ! nhưng mà bọn này đắt lắm !

nói như bố ây thì bỏ ra 320$ mua con H320 tích hợp camera 5Mp...quay clip 20' thế có phải ngon hơn không iAu làm sao đọ đc

cái đó thì quá tầm rồi mà ! đang nói giá ipod photo với cả H10 5G mà em

ôi xời mà ông toàn hỏi hàng dưới 1tr thì nói làm j`:D
anh em ui có 3tr thì mua máy JVJ...512 thoai nhưng có chỗ cắm MMC+ camera 3 Mp:D

:)) 1T hay ko đó là tùy nhu cầu, tùy lúc mà nhóc ! bây giờ đang kiếm cái creative zen ! chơi như cậu ! lúc nào cũng tiền to mà táng :( thua ! mới lại anh thích iaudio vì nó tiện lợi , tính năng thì còn hơn cả mp3 player tàu :lyric , lỗ cắm mic , alarm ... nói chung rất hay , mỗi tội giá cao , nếu mua con flash 1G của nó bằng tiền mua con hdd 5g creative hoặc ipod !

mấy cái tính năng anh nói dễ kiếm ...dùng Safa là Ok...mua cái 512 của nó giá 140$...mỗi tội là màn hình rất nhà quê...không có Oled:(

Back
Bên trên