IPOD NANO 8G đời 2 ( táo mỹ :P) giá hấp dẫn !

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

ipod nano đời 2 , 8G màu đen xì , vỏ bằng kim loại nên rất bền ! máy like new giá 175usd !
0987959639 , mua nhanh ko thì hết đấy !

ai mua cả cặp 2 cái thì giảm giá đột ngột 165usd 1 con => quá rẻ cho những đôi ... nhau ! :D
ipod xịn nhá ! của apple ấy ko phải đồ nhái !

anh ơi máy new 100% cũng chỉ $150 thôi mà ^_^ anh hạ giá đi, em mua :D

new mà 150usd ! anh lạy em luôn ! ko biết ở Mỹ có giá thế ko :(( bó tay
bán hết rồi ! còn mỗi 1 con thôi ! bán thế này nó ngắn nè :
ipod nano 8G màu đen +cable xịn loại 2 đầu dùng cả giao tiếp firewire lẫn usb đều đc (dây theo box là loại usb thôi) , tai nghe shure e2g xịn =3t3
nếu ko lấy tai shure e2g mà lấy tai sony ex51 là giá 2t750k
lấy tai sandisk inear xịn thì 2t650k !
ko lấy tai j : 2500k :D

ipod nano 8G màu đen +cable xịn loại 2 đầu dùng cả giao tiếp firewire lẫn usb đều đc (dây theo box là loại usb thôi) , tai nghe shure e2g xịn =3t3
Mịa giá này còn rẻ hơn cả giá nhà máy à :|, riêng cái shure e2c đã gần $80 rồi , cái nano hơn $200 nữa :|

Cộng thêm tax nữa :p của tớ cũng lên đến gần 280$ :(

sao ko tính luôn tiền vé máy bay :p
ôi trời ! đang cần $ mà ai cũng hỏi bảo là anh giữ lại đi em dành đủ tiền mua luôn :( bó tay ! tức roài , ko ai mua nhanh tớ ném đi đấy he he

:(( em cũng muốn mua nhưng giờ đang ở xa nhà thì làm thế nào bây h :((

hehe ko có ai pick con tai e2g thì để đấy em :D
anh có phone của em rồi nhỉ :D 6 lít thôi nhé :D đang sưu tầm tai ... chỉ thiếu shure thôi :D mà mấy con 2nd hand vẫn đắt quá :-s

hô hô ! thằng này mày ngộ thức ăn mất rồi ! cái cx300 bán 300k mới toe , đổi thì lại ngu tập 2 à ? mà senheiser lắm đồ lởm :D mx90 của anh bán đc có 450k thoai :))

em mua ebay. may mắn thì mua được cái rẻ thôi mà.

hô hô ! thằng này mày ngộ thức ăn mất rồi ! cái cx300 bán 300k mới toe , đổi thì lại ngu tập 2 à ? mà senheiser lắm đồ lởm :D mx90 của anh bán đc có 450k thoai :))

MX90 bán đc 450 :eek: ông chăn gà giỏi vãi lúa =)) MX90 cũng bằng CX300 thôi [-x có khi kém hơn ... VN lắm thằng cứ thấy inear là cắm đầu vào mua :))

2nd anh ạ :| ở đây CX300 mới chỉ có mỗi 450 :))
à anh Toàn vứt em cái YM nhỉ :D có việc cần nhờ :D

Back
Bên trên