ipod mini ! 4G

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

hmm ! mới mua vài ngày thấy 4G hơi in ít ! mà lại phải có itune khó chịu quá !
bán nào ! ipod mini 4G , thế hệ 2 màu xanh táo ! tai nghe sony mdr-e808, calbe usb , máy đã dán miếng dán xịn => đẹp ! 2T ! biết là rao ko ai mua nhưng rao cho vui nào ! :))

này có sứt sẹo đứt dây chập mạch ko đấy ông anh...để đc thì đợi 1 tháng nữa nhé :D

nói ngu như heo ! đứt dây , chập mạch thì nó mua về nó kéo cả nhà táng tao hả cu ! bao giờ cũng cho bảo hành 1 tuần ! trục trặc thì trả ! ko làm ăn kiểu chộp giật !

Ipod thì em không có nhu cầu chỉ muốn hỏi ông anh có nhiều tiền xu không vậy? Nếu có thì cho em biết anh sưu tầm những loại tiền gì đi rồi khi nào anh em trao đổi.....

chậc ! tiền xu hả ! anh ko có nhiều đâu ! amatour thôi mà em ! hiện giờ anh cũng chả có thừa đồng nào mà cho em ! hình như chỉ thừa mấy pen AUS với cả 1cent US thôi :( ! em thích thì tới xem thoải mái ! nhưng đừng nhè hôm anh đi thi ! cần gì thì YM nhé

Nghiêm Xuân Hoàng đã viết:
Ipod thì em không có nhu cầu chỉ muốn hỏi ông anh có nhiều tiền xu không vậy? Nếu có thì cho em biết anh sưu tầm những loại tiền gì đi rồi khi nào anh em trao đổi.....
Em có khoảng 350 đồng tiền xu đủ kiểu nhưng chủ yếu là tiền gần đây (khoảng 50 năm) cần tiền nước nào anh cứ nói rồi mình tìm tỷ giá sau.

anh ko phải người chơi xu kiểu mania ! nên ko quá ham hố ! ko mua , trừ khi đó là cái rất độc đáo và có gì hay ! chứ bình thường ít khi mua ! thi thoảng ai cho thì lấy thôi ! em thích trao đổi , mua bán anh sẽ mời em gặp bạn anh ! anh ấy có chắc là cỡ K đồng ! ko rõ là 1 hay mấy K đồng ! còn Tùng có cho anh ko nào :D, mà nếu bán là bao nhiêu ! khi nào cho anh xem với ! rồi dạy anh ít hiểu biết về audio luôn nha ! , báo với Tùng là có người đang bán tai nghe Sony NC11 với giá 70 usd nhé ! mặc cả chắc 60USD anh ấy bán ! hôm nọ chú em ko biết chứ Cái CM9 ấy mà , đấu giá với giá cuối cùng hình như là tầm 14x usd thôi ! có điều phải đúng lúc giờ mới ăn giải :D

em có xu 1000 đồng việt Nam năm 2003 :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Ngọc cho em hỏi con mini 4G này mới cóng thì bao tiền , mà em nghe bảo con này dễ xước lắm ah ??? :|

anh chịu em ạ ! mini giờ có còn đâu ! ở US là đồ hiếm ! mấy web bán là 240 usd thì phải ! ở cửa hàng việt nam hình như cũng thế ! hàng xách tay thì anh chịu ! có một anh bán giá 260 usd cái 6G ! mini thì ko dễ xước đâu ! nano mới dễ xước !
thông báo thêm ! vừa chế cái sạc điện cho máy xong ==> 2T1 cả sạc :D mua cái sạc xịn 500k ! ức thế , tự chế cho sướng ! và cũng có vài người hỏi roài !
giá ngon có khác !

hehe ! mày tưởng cái gì thì kệ xác mày ! anh chả quan tâm ! cái chuyện sạc ấy mà ! thích thì mua cái hub usb có dc in là 1 ->4 luôn ! sạc một lúc cả điện thoại lẫn ipod ! cả bô giá chỉ tầm 90k ! nhưng anh thích thì anh làm lấy , mà anh thích thì anh cũng ko nói luôn ! :)) sạc sony ac là sao ! sao chú mày ko nói rõ cho mọi người đi mua ! :)) buồn cười ! anh mày có gì khuất tất mà phải gãi cằm :)) nói nghe coi ! hơn nữa . cái sạc này ko phải sạc thường mà là sạc đặc biệt ! do tay FS làm ! hàng "limited edition" haha ! em Quân nhỉ ! có ý nghĩa hẳn hoi :)) =))

Back
Bên trên