IIE's pre-departure Orientation

Trần Vũ Toàn
(George Stark)

For those students who have obtained their visa to study in the U.S. this fall, or who have an I-20 form from a U.S. educational institution and plan to study in the U.S. soon, please sign up for our…

Pre-departure Orientation!!​

Meet other students about to leave for the U.S.!

Learn about U.S. culture!

Learn how to succeed in the American classroom!
Find out about campus safety, managing finances, and public transportation!

When: Saturday, June 24th, 8:30 am to 12:00 pm
Where: IIE Office, C9 Giang Vo
How: Please register with IIE Receptionist at 726-2524 or
[email protected] by June 20th

-All participants must present their student visas or I-20 forms on the day of the Pre-departure Orientation.
-A fee of 20,000 VND will be charged to cover the cost of the materials.
-Space is limited, please sign up early.

Huhuh, em nhớ năm ngoái là free muh T_T thôi kệ, có bạn nào đi ko để tớ còn có động lực :D nếu chán cũng tự an ủi đc là mình ko fải con ngu duy nhất :D

^^ để tao đi với mày cho đỡ buồn ^^

A Toàn làm cho IIE ạ :D Ai tham gia group IIE thì chắc chắn phải biết cái này roài :D

này này, máu me hồi nào nào :">, đấy là anh làm theo chỉ dẫn của cấp trên chớ, các em tham gia đi, anh đọc qua cái chương trình cũng hấp dẫn lắm ;;)

tình hình là 24/06 chạy chương trình VA anh toàn ạ 8-} anh thuyết fục đc các bác ý xê dịch 1 tí thì tốt quá ;))

chạy 1 buổi sáng thôi là cũng đi toi cái buổi orientation rùi ^^

ơ khổ rồi =((

tình hình là dânminh chắc chịu hi sinh orientation :(( tiếc quá chán quá :((

Thế làm công việc hậu trường bàn giấy như tao chắc ko cần đến :))

tao nhớ con Chinh đăngkí cho mày làm college fair... hôm đấy chỉ cần 1 trong 2 đứa đến thôi, và có h nhất định tao sẽ báo sau.

Con Chinh béo nhà xa lại lười chắc nó ko đến đâu :D Để tao đến cũng được :D Đên xem hàng họ luôn :))

:p Cái này về Orientation của IIE mà các em toàn bàn về VA :)) đến chết mất :)) Hic trùng ngày tiếc quá nhỉ :( đi cái này chắc cũng bổ ích lắm :)

hổng sao đâu chị :D
Yay mọi ng cố lên đế sáng hôm đó đi đc :"> lỡ đóng tiền mất rùi

Back
Bên trên