IEm thẳng tính @ Có rì thì nượng thứ ha !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phạm Khuyên
(sweetlove_710)

Iem xin kính chào các anh chị ạ...................!(bít mình nhỏ tủi lên đành phải tự hạ thấp mình xuống vậy !:(( )
Iem nà mem mới gủa dd !
Lí do em nàm mem của dd là chỉ vì lăm lay em mún thi vào Ams (nhưng không biết có đủ trình hay không )! Do đó em muốn các béc rúp em ha !
À wen! Cho em nàm quen trước để rúp đỡ nhau cho rễ ha
!;)

HN có trường cấp 2 Ngô Quyền à:-/ Lạ nhỉ:-/
Thế em định thi chuyên gì:-/

Sao lai. lạ ? Nóa ở Hà Lội mừ ! :D
Em định thi chuyên Lí ! Không bít có được hay ko nữa ! Chắc khó lém anh nhỉ ?

Ừm, em cứ vào giao lưu thoải mái, còn kinh nghiệm thì ko chắc đã có đâu em :))

Phạm Khuyên đã viết:
Sao lai. lạ ? Nóa ở Hà Lội mừ ! :D
Em định thi chuyên Lí ! Không bít có được hay ko nữa ! Chắc khó lém anh nhỉ ?

Thi chuyên Lý em nắm chắc phần trọng tâm với ma sát trượt cho anh.

bé này chạy khắp từ vatlyvietnam sang HAo thế này chứng tỏ tinh thần học hành kinh lắm nhỉ:D

Anh Hiệp Trần đâu vào xem mặt bé đi chứ, hihi, bên kia có anh nghi bé là con gái "rởm" kìa:)

A! Chị là kitten hả ? Hóa ra là vậy !
Chị học tr` Ams chắc là giúp được em rồi đúng không>

có cần chị giúp ko em :):):)
Cơ mà em học lý đến đâu rùi ý nhỉ.... chị không nắm rõ chương trình mới của lớp 9 lắm... nhưng lệ thường mọi năm thì chủ yếu là điện (ko phải trọng tâm với ma sát đâu anh gì gì ah :p:p:p)... và nhớ là trong đề thi có một bài thực nghiệm, nếu theo như năm ngoái....... bài thi nói chung là không ngoài tầm với đâu, chỉ cần cẩn thận, và nói chung em cần luyện tập nhìu nhìu bài một chút.... cố gắng sưu tầm đề các năm trước rùi tập làm... nói chung chugn là như vậy... còn về chi tiết thì năm nay là năm đầu tiên ko thi tốt nghiệp, thi vào cấp 3 kiểu mới nên có lẽ sẽ có thay đổi .... chị cũng chưa bít thông tin thế nào :p:p

Cần nỗ lực và một chút may mắn khi thi :D:D:D:D mà lớp 9 em có giải thành phố chưa nhỉ :-?

chưa thấy bé nào may mắn bằng bé sweet này, sang VLVN mà xem đi kìa, chả cần nói câu nào mà mấy anh đã xúm xít nhận set mod cho bé, toàn lão làng khó tính cả mà sao lần này dễ tính thế;) Chị chưa thấy mod nào lên chức nhanh như bé cả:) Lớp 9 mà quen được với bao nhiu lão làng VL:D

sweet ơi, túm được chị P giúp thì bé may mắn lắm đấy, bé bít chị P giải Nhất TP năm ngoái ko?:)Cố mà nhờ chị giúp, đảm bao ko thi đỗ ko phải là chị P:)
Thống kê xem bé được bao nhiều người tình nguyện xả thân giúp đỡ rồi nào:
1.eros(admin gian ác)
2.sonnn52(admin ko gian ác lắm)
3.HiLine(mem)
4.pharaday(mod). chú thích anh này tranh mất bé của chị:)
5. Chị P ko béo mà toàn tự nhận mình là béo:)
From 6 till n: ko đếm được nữa rồi, nhìu quá mà;)

chú thích này bé ơi, nếu bé thi Tp và để ý thì đề thi AMS, bài thực nghiệm bao h cũng có cái nguyên lý gần giống bài thi TP, nhưng nói thế ko có nghĩa là bé ôn tủ, đi thi lệch tủ thì hỏng bét hết đấy:D
Chú ý trình bày cẩn thận vào Ams trừ điểm trình bày ko thương tiếc, chị bị mất 1.25đ trình bày đấy, cẩn thạn đi phải vết xe đổ của chị:)

ủa không tính mày vào đấy hah T :-?
Mày nói gì thế huh... có phải đứa nào học tao cũng đỗ đâu :(:)(( :(:( 8-}8-}
nhưng mà dù sao vẫn cố giúp muh :D:D:D năm sau lại có đệ tử ruột....
Mà nhóc có mún làm quen với mấy anh lớp 12 giải nhất và nhì QG, tham dự thi Apho năm nay ko :D:D:D:D

Năm nay , em thi vòng Quận , trượt thẳng cảng mới đau chứ ! Cái bài khó nhứt thì làm được , mấy bài linh tinh lịa chả làm được ! Vì có ôn đâu cơ chứ !
Bùn !
Mà chị P học giỏi nhỉ? Chị cũng định làm bà mối luôn hả >?

Đề nghị chị P đọc kĩ lại câu này

4.pharaday(mod). chú thích anh này tranh mất bé của chị:)

hihi, anh pharaday đã có ý bảo chị nhường bé thì chị nào dám ko nhận lời:D
Anh pharaday học giỏi lém, lắm KN thi vào cấp 3, lại nhiệt tìn nữa, cứ tích cực nã anh ý vào em nhé;)

:D:D:D chị mún giới thiệu cho bé... tại mấy anh này học giỏi quá TT___TT nói chuyện mà ngượng ghê người tại thấy mình kém quá...
Ko sao bé ah.... trượt quận thôi mà... :|:|

các anh ý không chê :D:D:D nói chuyện vui lắm..... nhưng mà chính chị thấy ngượng.. :">:">
Mà em cứ học nhìu nhìu vào là đỗ tuốt thôi, nhưng nhớ cách hum thi 1 ngày cứ chơi thoải mái, đừng để bị ốm là được :):):) cố lên em ah...
em đỗ vào TH hay Ams chị đều hoan nghênh, nhưng mà nếu học TH thì nặng, ngoại khóa lại ít... :D:D:D vì vậy chị mong em vào ams hơn :D:D:D năm sau mong là chị gặp em :D:D:D:D

Uh ! Em cũng mong là vậy ! Em đã từng nghe một câu rất hay !
Hi vọng không thể nói đâu là thực đâu là hư ! Cũng như con đường , kì thực trên mặt đất làm gì có đường ! Người ta đi mãi thì cũng thành đường mà thôi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên