HUHU , nhà rác quá ! ai mua bớt đồng nát ko

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

đồng nát nè : ipod nano 2G màu đen , máy + cable , hình thức bình thường => 1T4 fixed
loa microlab X10, 5.1, bộ này giá mới đang 160usd , riêng cái bass của nó đã 30kg rồi , do phòng nhà tớ hơi public lại nhỏ nên ko phù hợp bán rẻ :100usd
đủ cả điều khiển , loa con ,dây loa xịn mới mua
1 ít tiền xu sưu tầm bị duplicate :D ==> trao đổi + mua bán vậy
1 ít tem thừa :D
... 1 sợi cable cho palm sony clie nx80v => 150k...... còn j nữa chưa nghĩ ra ... AH còn 1 thằng bé 23 tuổi mà chưa có ny bao h ==> =)) hình thức còi cọc , cao 1m72 , học dốt( bây vẫn học năm thứ 2 đại học) , ko có tài lẻ =bán gấp trước 14/2 :D

chú Khải mua hàng cho cháu chứ /:) sao lại mua cho ng` ngoài thế :-"

giá đó anh em ạ ! hix sao cái con kỳ đà Long kia nó cứ cản mũi mình thế nhỉ! có biến ko thì bảo ! lại cho 1 trận đòn h!
quên còn 1 cái hộp logictech cho psp nữa !

nghía con loa nhưng nghĩ lại , phòng mình chật như cái lỗ mũi thì mần ăn sao :-? , ra tết chắc làm con creative T6060 thui vậy . Up dùm :D

em khoái đồ cổ! em mua cái gì mà 23 tuổi ấy :-"

nhưng mà chị thích :-"
e hèm ! thế vụ làm ăn to này anh em mình bao h gặp nhau đi uống cafe để còn làm giá cái nhỉ !;;) em nào mua cân anh cũng bán ! chuyện nhỏ thôi ! loa thì 50k/kg các món thì mời mọi người tới tận nơi cân tính tiền luôn , còn cái mà 23 năm tuổi (đồ cổ) thì cũng ko đắt lắm , trả góp cũng đc !:D

đồng nát nè : ipod nano 2G màu đen , máy + cable , hình thức bình thường => 1T4 fixed
1 ít tiền xu sưu tầm bị duplicate ==> trao đổi + mua bán vậy
1 ít tem thừa

mấy cái này bi tiền 1 cân hả anh

ipod em cứ lấy 1T4 rồi lên mang xem thông tin xem nó nặng ? kg rồi chia là biết ngay thôi mà :D
còn tem xu thì cứ gặp gỡ anh em trao đổi vui hơn !

cái đồ cổ mà ông anh cũng bán cân à /:) nhỡ em Nga mua 5 cân thì sao /:)

không, yên tâm, em mua trọn gói, trả góp cả đời anh nhé ;;)

5 cân thì đc sở hữu một số thứ chứ ko đc hết , mua hết trả góp cả đời cũng đc :D he he vấn đề trả trước là ? ipod cũng có thể khuyến mãi lắm chứ :)

Back
Bên trên