HotBOy8x!

hờ hờ, nghe các bạn nói chuyện ngộ phết
mình cũng định viết tên mình lên đây, nhưng mà ai lại thế... :D :D

Nguyễn Thanh Tâm đã viết:
Phượng là hot nhất rồi, đố đứa nào tranh chức được đấy, he he...
Chí lí, mày chỉ được cái nói đúng, khóa mình có ai nổi = Phượng đâu hehhe ấn tượng nhất khóa , ko đi thi hotboy thì phí của!

Úi giời :)), Sao 01-04 cũng bị lôi vào cái này à :)), Em là em thấy cái hot boy của HHT nó bị làm sao í :)), vớ vẩn thật. Chỉ có mỗi một cái đúng, bình đẳng cho con trai :)). Lập cái này ở HAO chỉ để nghịch cho vui thôi, nhưng giờ có thằng nào gặp thằng nào đâu, trò này cũng ko thú vị mấy. Em là em vote cho chú + Tin rồi chú Hưng, rồi đến Thành nổ (ai bảo thằng này chơi bóng rổ ít :)))

Tôi là Mod đây! Tôi phản đối lập poll! Tôi phản đối việc bầu cho Phượng chuối!
Topic này vớ vẩn quá! Lock nhé?

Hehe, mod lên nói vài câu ghê vãi .
Cho em một câu với, em phản đối lock :D, để còn câu bài tiếp

Phượng không phải giả vờ, chả sướng bỏ xừ lại còn kiêu, 1 phiếu cho Phượng chuối, về lại 4r lớp Hóa gọi bọn kia lên vote tiếp, he he...Phượng sướng nhá, nắm chắc phần thắng trong tay rồi còn gì.

Bầu một nửa phiếu cho Việt Cường Lý 1 :)) Trông rất xì tin
Còn tất nhiên em Phượng thì anh cũng phải bầu cho nửa phiếu
8-| Ơ thế nhỡ ban tổ chức đòi kiểm tra giới tinh thì nguy cho Phượng nhà ta quá :))

cac' ban bât' công qua', vote cho ba.n Phươ.ng ma` lai quên vote cho mode Đô~ Viêt. hê` hê`

nếu Phượng được coi là boy tao cũng vote một phiếu cho Phượng

ơ tưởng lớp tin có hai thằng Hưng?

Uh lớp Tin có 2 Hưng thật, nhưng mà Hưng đang được nói đến ở đây có lẽ là Phùng Văn Hưng thôi.

Đang nói đến Phùng Hưng :D mà, Thảo nó chỉ biết những đứa chơi bóng rổ thôi, sao biết Việt Hưng được.

ANh Hoài Anh thế mà hiểu em nhỉ , ợ.......:))

03-06 + 04-07 có kết quả rùi mà các anh chị vẫn dậm chân tại chỗ thía nè ah? Chán we':(

Nó ợ cho một câu ở cuối cứ như mình nói sai ko bằng :)).
Mọi người bầu xong rồi đấy chứ :D, Bạn Phượng đã bị bầu làm hot boy (bị là vì bạn ý ko muốn nhận :D)

Các khóa khác đều có kết quả rùi, khóa mình cũng làm 1 cái xem ai hot nhứt. Mod làm cái poll đê

Làm làm gì
Kết luận cuối cùng lão Phượng đoạt hot boy
Một chàng vỗ tay cho thằng cu nào

Phượng làm Hót bòy 1 phát,từ "ớt" nhảy fắt lên "chuối" nhẩy???!!!
Tao vote cho Phương chuối 1 phiếu...:))

hehe, hồi làm YB có làm trò này rồi, hình như cả lớp Hóa 1 vote cho Phượng, còn đâu đa số là vote cho boy lớp mình nên không có kết quả. Tóm lại chắc Phượng sẽ được làm HOTBOY của 01-04.

Đa số là những ai thế bạn? Đa số A1 à? Cứ nghĩ ở nhà ai có vote thì phải vote cho thằng Hưng chứ nhẩy :D.

Back
Bên trên