HOT TOPIC: trường Ams trong tương lai sẽ ntn?

Trần Quang Hưng
(QHung)

Chắc các anh chị ở đây phần lớn đã biết trường Ams sắp được chuyển sang địa điểm mới, ở đường Trần Duy Hưng đối diện Big C, với diện tích 5 ha (vào loại to nhất so với các trường cấp 3 khác)

Kế hoạch là năm 2007 bắt đầu xây và năm 2010 sẽ chuyển trường.

Vậy một câu hỏi mà chúng ta ai cũng đặt ra: Cơ sở vật chất của trường ta sẽ ntn? liệu trường Ams có thể đủ tiêu chuẩn trở thành 1 trường cấp 3 mang tầm quốc tế hay ko? và ai cũng có một hình dung của riêng mình cho ngôi trường mới.

VD: trường mình sẽ có sân bóng, bể bơi ntn? thư viện, phòng học, phòng thí nghiệm ra làm sao, khoảng không gian xanh v.v.....

Đây là topic để mọi ng cho ý kiến, nói ra những điều kiện về cơ sở vật chất mà mình cho là ngôi trường yêu quý của chúng ta nên có. 1 Amser ko thể thờ ơ trước diện mạo của trường mình đc, dù là 04-07, 05-08 hay 06-09, những khóa ko đc hưởng j từ ngôi trường mới xây, đặc biệt là từ khóa 07-10 trở đi lại càng nên cho ý kiến, vì đây là quyền lợi sát sườn.

Nếu ý kiến hay và đc chấp nhận, trường Ams sau khi xây xong sẽ mang phong cách của bạn đấy vì những gợi ý của các bạn sẽ đc chuyển đến 1 số kiến trúc sư đang thiết kế trường Ams.

Lời cuối cùng: Topic là nơi thảo luận nghiêm túc, ko phải chỗ để spam, mong mọi ng đóng góp các ý kiến 1 cách nghiêm túc. Đặc biệt, ko may, hạn cuối để các bạn đóng góp ý kiến là vào thứ 7 tuần này (26-8-2006) các bạn hãy nhanh tay lên

Các bạn có thể gửi bài vào topic hoặc các địa chỉ Y!M sau:
[email protected]
[email protected]

Nhớ viết tên, lớp đầy đủ khi gửi email, vì nếu ý kiến hay, tên bạn sẽ đc ghi nhớ và bạn sẽ đc nhận lời cám ơn bởi các học sinh khóa sau đấy.

Back
Bên trên