Hot hot hot

Võ Thanh Trọng Nhân
(BabyDino)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao chẳng chú thích gì cả thế em?
Cái Bà mặt kẹo này tổ chức ở đâu thế? :p

Hoa hậu của giới tính thứ 3 đấy anh. Anh thấy sao?

haha
bây giờ mới thấy
bà (ông) hoa hậu này cười bị méo

Hic cái này là ảnh chụp ngay đêm thi nên hơi bị thô. Nếu em nhìn thấy cái ảnh chụp nghệ thuật của cô này ở ngoài rạp hát Tiffany thì thoai, điêu đứng chao đảo vỉ sắc đẹp của cô luôn đấy.

Chỉ có em Linh là tâm đầu ý hợp với anh. Quá được quá được!!

ho` ho` ............ ông anh đang ăn dưa bở à ? ........... hí hí ........ nhưng công nhận là mấy ( anh ) chị hoa hậu nài cười méo y như chị hà nói .......... thế thì khoa học cũng chưa được chuẩn lắm oài ...........

Ăn dưa bở là nghĩa gì dzậy em? Méo là méo thế nào :-/ Thế thì em cũng ko tâm đầu ý hợp với anh tý nào cả :(

hơ hơ ............ anh nhân ko thấy sao ? cười méo thế kia nhìn rõ ơi là rõ mà anh ko nhận ra sao ? .......... pó tay pó chân ~~~> pó toàn thân

Hờ, cứ là phụ nữ tự nhiên thì đương nhiên được cộng 2 điểm hơn transsexual :D

hà hà ............ uhm ......... ko sinh bằng người thật việc ......... nhưng thế nài là quá ok oài ............. anh nhân nhỉ ?!!!

Á hậu 2 nhìn giống phụ nữ nhất,còn á hậu 1 thì để ý thấy bàn chân ...đàn ông quá.Nhưng các bác sĩ Thái làm được thế là quá đỉnh rồi.Không hiểu mình làm đàn ông thì trông như thế nào nhỉ? hì hì

Xem hình mà để ý đến cái bàn chân lận à :eek:

Mà công nhận em nói đúng thật :-?

Hoàng Thanh Mai đã viết:
Á hậu 2 nhìn giống phụ nữ nhất,còn á hậu 1 thì để ý thấy bàn chân ...đàn ông quá.Nhưng các bác sĩ Thái làm được thế là quá đỉnh rồi.Không hiểu mình làm đàn ông thì trông như thế nào nhỉ? hì hì

Theo anh được biết thì không phải phẫu thuật điều chỉnh khuôn mặt :D :D

Hay lắm mày đi phẫu thuật đi, tao thấy bấy lâu nay mày để ý thằng phu khuân vác đầu ngõ ghê lắm mà

Hơ thế vụ mày với thằng Ngọc với thằng VDung thằng Vân và cả anh Mạnh anh Hưng nữa thế nào rồi :( đã chọn được ai chưa hay còn đang đắn đo

Linh ơi , ảnh của ấy , cái anh trong avatar của ấy , ấy có quen ko ...
ọc , ko ngờ đấy

Back
Bên trên