Hot! học SAT cô Hoa nào!!!

Nguyễn Khánh Linh
(Lynka)

Danh tiếng của cô Hoa trong làng dạy SAT HN thì có lẽ mình chả cần giới thiệu nữa nhỉ. Mình cũng định đi học cô nhưng mà nhà xa quá (nhà mình tận Thanh Xuân) và học phí của cô cũng khá là đắt. Hôm nọ lên mạng tình cờ mình biết được cô là giáo viên của TRUng tâm chuyển giao công nghệ và ngoại ngữ ĐH BK. Thế là mình gọi đến trung tâm đấy, hỏi lớp SAT của cô thì họ bảo là hiện tại là lớp SAT do họ tổ chức thì không có nhưng nếu tớ tập hợp được 1 nhóm khoảng hơn chục người thì họ sẽ mời cô dạy cho mình. Địa điểm học là ngay trong trường BK, học phí là 3.8 triệu 27 buổi. Như thế là rẻ hơn được 700k so với học ở nhà cô.
Mình muốn tập hợp độ 20 bạn để đăng kí cho trung tâm vào cuối tháng 11, đầu thángđể tháng 1 có thể học luôn. Vì thế nếu bạn nào cũng có nhu cầu thì contact với tớ:
Thái Hà
SDT 0122 333 8330
YM mahatoinwon

Các bạn gửi mess cho tớ thì làm ơn để lại tên, số điện thoại hoặc nick, muốn học vào buổi sáng hay tối để tớ tiện lên lịch nhé.
~o) ~o) ~o) ;) ;) :-c :-c :-c

học qua trung tâm mà lại rẻ hơn ở nhà cô thì hơi lạ đấy :-?. người muốn học cô ko thiếu, sao cô lại phải lặn lội ra tận BK làm gì :|.

Bởi đấy là giá của trung tâm quy định mà. Mình cũng không hiểu nhưng mà mình chắc chắn rằng hè hàng năm cô đều có lớp dạy ở đấy. Mình không lừa đâu.

thực ra anh cũng có biết là cô dạy ở BK, hồi trước cô bảo thế mà :)). có điều cô ko dạy SAT ở đấy, với lại dạy cho lớp đông cả trăm sv cơ :D. tốt hơn là cứ hỏi lại họ xem có chắc chắn cô dạy đc 100% thời gian, lớp ko phải chen chúc nhét thêm người thì học :D.

Back
Bên trên