Hoan lạc hội tụ họp lần 5

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Đề nghị tất cả các đồng chí ủy viên trong Hoan Lạc Hội chủ nhật này hẹn nhau đúng 5h30 có mặt tại cổng trường Am để đón chào sự kiện đồng chí bí thư Lưu Công Thành lên đường trở về cứu nước sau 10 năm lưu vong, à quên lưu lạc.

Vậy các đồng chí chuẩn bị tinh thần họp mặt lần 5.

Hoan nghênh tất cả các bạn trẻ nếu có tinh thần gia nhập HLH, tham gia với chúng tôi. Điều kiện thạm gia thật đơn giản, chỉ cần có một tâm hồn ăn uống bình dân và yêu Hà nội...:razz:

HLH ký tên đóng dấu

Anh Tuấn ơi ... có cho em tham gia không ???

Anh Tuấn bàn cụ thể với Bác Thành rồi lên lịch đi, lần trước lỡ mất cuộc đi chơi có bác Thành rồi :))

Việt Anh sao lại hỏi câu đấy em, được chứ. Tất cả các thành viên hiện giờ đều do tụ họp ở HAO mà ra cả, thế mới gọi là HLH HAO, bây giờ cũng đã quen hết đâu:D.
Nếu em trai nào đi mà rủ thêm được em gái nào đi thì coi như buổi ra mắt đầu tiên HLH sẽ khuyến mại :p

Hehe thế sao không nói sớm.. thế hôm nào cũng kéo được một em mới đi thì free suốt chứ gì anh:D

A ha ... thế thì cho em 2 suất ... free :D ... em sẽ dẫn đi ... gọi là ra mắt làng mình ... :D

Anh Tuấn nhớ đấy nhé ..

Ối , may quá, hôm đấy bon em cũng họp nhưng mà khác gi`ò hé hé...bác làm ơn giới thiệu chút về Hội này đi... em chưa hiểu lắm... :)

Hoan nghênh em Hằng vào anh Tuấn nhể ?:))

Phaminhang đã viết:
Ối , may quá, hôm đấy bon em cũng họp nhưng mà khác gi`ò hé hé...bác làm ơn giới thiệu chút về Hội này đi... em chưa hiểu lắm... :)

Nó là hội này :D
http://www.hn-ams.org/forums/showthread.php?s=&threadid=2707

oh khác giờ thì ra nhập thôi chứ còn chần chừ gì nữa, hiển nhiên không cần phải chứng minh đúng không em ;)

Tôi xin thông báo lại là hiện giờ, vào thời điểm giữa tháng 5 nóng nực này, đã có rất nhiều bạn chẳng quản ngại đường xá xa xôi hiểm trở, vượt qua cả nỗi lo Sars để trở về VN sau những ngày tháng học hành căng thẳng bên đất bạn, hẳn khi về, các bạn đó sẽ thèm một bát bún Việt Nam :D.

Vậy để cho đại hội HLH thêm phần sôi động thân mời tất cả các bạn nào có thể đi được cùng nhập hội. Khách mời VTV3 của lần này sẽ là 2 Mod Thảo luận nghiêm túc và một thiếu nữ vô cùng xinh đẹp :D

1- Lưu Công Thành (anh trở về quê hương yêu dấu hẳn)
2- Hồ Lê Việt Hưng (anh giả vờ về thôi)
3- Trần Lan Vy ((ban tổ chức đang chờ ý kiến confirm)) :D

Thời gian 17h30 Chủ Nhật 18/5/03
Địa điểm: Cổng trường AM, đtll: 0913 505253

Thông báo này thay cho giấy mời

HLH luôn mang tới cho bạn sự hoan lạc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cán bộ nhớ bắt anh Hưng mang vợ theo nhe:p :))
He he k0 được giấu:D

Báo cáo là tớ về đến nơi an toàn rồi :) Sẽ có mặt đầy đủ và đúng giờ :D

Chào mừng bác Thành. "Chim én" đã về nhà hưởng cái nóng Hà nội rồi :D

Mọi người nhớ nhé ... iem cũng xin vài chỗ .:D

Back
Bên trên