Hoan lạc hội- du lịch hè 06'

:drummer: chị Phương :D ở 3 Đảo có mấy anh cũng thi Mr được đấy ;;)

@anh Minh: em t9 cơ ạ :D

@ thần tượng ơi: đấy ko nghe theo 60% đi :nono: :((

To ANh Chi, anh Cường và anh Xòe :D
Em thấy bao nhiêu chị ko tham gia được nếu tổ chức tuần tới, hay lùi lại tuần sau nữa đi ạ :) Xem tuần nào nhiều người đi được hơn thì đi ;) CÀng đông thì càng vui mà :X

:((
Thôi hay tuần sau thì cứ Hoan lạc hội đã :D thế thì mình được đi nó trọn vẹn :x=P~ còn mọi người đi Tam Đảo tuần sau nữa vậy, ngày rộng tháng dài :D mình lại 1 lần nữa lỡ hẹn :p

Tuần nào thì mình cũng xin một chân, cả hè chưa đi đâu được rồi, máu lắm rồi đấy :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer:

thế ở đây mọi ng` đều thống nhất là tuần thứ 2 của tháng 8 chứ gì :D
những ai đi dc thời gian nào thì nói ra nhé, đừng spam nữa...còn đặt xe đặt phòng mà :p

Yên tử, có cả sân đá bóng, nhưng chạy qua chạy lại là phải cẩn thận "mìn" của "châu"

Đừng bàn qua chỗ khác nữa :) 3 Đảo mát mẻ lại gần, HAO offlined ở đó cũng quen rồi. Coi như lấy một nơi xa xa để anh em tập trung một đêm là chính. Tuần tới nhân dịp HLH tụ tập luôn là vui nhất, đi tuần sau thiếu người này thì đi tuần sau nữa lại thiếu người khác, nói chung mọi người cố gắng một chút cho vui.

Những ai đi được thì đăng ký, tinh thần là đăng ký nghiêm túc chứ không đăng ký chơi, năm ngoái chẳng thông báo cho ai còn đi được hơn 10 người, năm này nếu tổ chức tốt thế nào cũng phải vui và đông hơn nữa. Anh em máu lên.

Nếu được định kỳ hàng năm ta chọn Tam Đảo để anh em tụ tập HLH, coi như một dịp giao lưu định kỳ hàng năm. Năm tới có Miss HAO II thi ở đấy cũng hay phết đấy :)

Thế đã nhé, ai xin bố mẹ thì xin nhanh, ai phải đi chơi với bạn trai hay giải quyết việc riêng thì làm sớm hơn một chút. Có thắc mắc gì thì cứ nói nhà anh Cường bán bánh giò còn đi Tam Đảo thăm nhà anh Tuấn Bát là được :D

Anh Cường hiện đang ở TT là ở đâu thế kia :D
Iem thì iem tán thành tuần sau luôn ạ :">

Trinh Duc Cuong đã viết:
Nếu được định kỳ hàng năm ta chọn Tam Đảo để anh em tụ tập HLH, coi như một dịp giao lưu định kỳ hàng năm. Năm tới có Miss HAO II thi ở đấy cũng hay phết đấy :)
Anh Cường ơi, hay năm sau làm quả MR & Miss Hao phối hợp đi. :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu được định kỳ hàng năm ta chọn Tam Đảo để anh em tụ tập HLH, coi như một dịp giao lưu định kỳ hàng năm. Năm tới có Miss HAO II thi ở đấy cũng hay phết đấy
em đề nghị sang năm HAO tổ chức Couple HAO thay vì Mr hay Miss ;)) Lần này em sẽ ko làm cổ động viên hay BTC mà xin tình nguyện làm thí sinh, ai thích làm partner của em nào (hy vọng chiêu này câu được nhiều cá ; )) )

----------

vừa post xong thấy bài chị Vân :))

Okay ý tưởng của Vân & Hạnh. Hôm tới lên Tam Đảo sẽ bàn về vụ này ;) Nếu điều kiện cho phép thì tổ chức luôn vào Noel năm nay cũng đuợc. Ngày trước mới vụ ảnh couple đã vui lắm rồi.

& T: Các thanh niên nào không có đôi thì sẽ được BTC ghép đôi, trong trường hợp đặc biệt sẽ được gép đôi với BTC.

Thôi tập trung vụ HLH Tam Đảo tới đi, Dũng lên chương trình đi nhé, kéo thêm mấy bạn gái nữa cho vui. Nếu định đốt lửa trại thì nên kiếm con gì nữa để nướng ăn khuya... (hỏi ý kiến Chi Bem & Tuấn 8 nữa nhé, cố vấn chương trình xịn đấy).

Thế nhỡ đang thi mà đôi đấy break thì sao nhỉ:)
Chị Hạnh làm thế thì các anh lại chiến tranh tan tác rồi:)), trừ khi có luật 1 người có thể làm partner của >2 anh:D

E cũng thích đi Tam Đảo đàn đúm lắm, nhưng e chưa xin được bố mẹ thì có được to mồm đăng kí không ạ ? :mrgreen: :D

Trinh Duc Cuong đã viết:
Okay ý tưởng của Vân & Hạnh. Hôm tới lên Tam Đảo sẽ bàn về vụ này ;) Nếu điều kiện cho phép thì tổ chức luôn vào Noel năm nay cũng đuợc. Ngày trước mới vụ ảnh couple đã vui lắm rồi.

& T: Các thanh niên nào không có đôi thì sẽ được BTC ghép đôi, trong trường hợp đặc biệt sẽ được gép đôi với BTC.

Thôi tập trung vụ HLH Tam Đảo tới đi, Dũng lên chương trình đi nhé, kéo thêm mấy bạn gái nữa cho vui. Nếu định đốt lửa trại thì nên kiếm con gì nữa để nướng ăn khuya... (hỏi ý kiến Chi Bem & Tuấn 8 nữa nhé, cố vấn chương trình xịn đấy).

anh ơi thế quyết định tổ chức cuối tuần sau (5-6/8) hay tuần sau nữa (12-13/8) đây ạ? Mọi ng` vào ý kiến đi ngày nào và có đi hay không đi chứ, couple lên đấy khắc có mà;;)

P>S : a coi em là gì mà bảo em kéo thêm mấy bạn gái cho vui :)) lấy đâu ra mà lắm thế hả anh :)) :D

BTC khôn thế ; ))

@em Hoài Anh: :x ... *hug*

anh Xòe phải kéo mấy là đúng rồi còn bù cho 1 số anh ko kéo được :biggrin:

kéo cho mọi ng` hết thì a cô đơn à :D mà em Yến có đi dc hay không, toàn bàn ngan bàn dọc đi đâu thế :D

@T: Đề nghị đồng chí nghiêm túc khi nói chuyện với BTC nhé ;)

Em Nga (Hồng) cố gắng đi, lên còn làm MC cho bọn anh hoan lạc chứ :D

Vân với mấy em khó khăn đường xin xỏ, BTC sẽ sắp xếp hoặc Chi Bem hoặc Khải Mo đến nhà xin phép giùm, đảm bảo bố mẹ đồng ý ;)

Dũng ơi đi lúc nào đi anh cũng ok hết (chỉ ngại là vào SG rồi thì hơi khó ra), nếu đi ngay được tuần sau là vui nhất, ghép cùng với HLH là thứ nhất, thêm nữa nếu tuần sau HLH riêng, tuần sau nữa lại đi chơi xe e là bão hoà, anh em không máu. Dũng phối hợp với Chi nhé (Tuệ Minh; Quỳnh; Tuấn SH...), hỏi ý kiến Tuấn 8 nữa, dạo này cụ ấy đi chơi với mấy anh Thăng Long nên có vẻ ít vào đây thì phải. Nói chung làm sao để anh em đều vui là được. Nên đi sớm kẻo sắp vào mùa mưa bão, đi chơi mất vui.

Đến thứ 2 sẽ chốt danh sách, ít đi ít, nhiều đi nhiều, chất lượng là chính.

Back
Bên trên