Ho'a 1 crew :D

Vừa đọc báo thấy ca cúm lợn đầu tiên ở VN là 1 thằng du học sinh bên US :-ss
Chào thân ái và quyết thắng bạn VL nhaaaaaaaaaa :-h

Mình sắp được về nhà rồi, vui quá, 1/7 đặt chân lên Tân Sân Nhất (Transit qua sài gòn=))).
Pháp chưa bị cúm lan đến, ơn trời.

Nghe đâu ở nhà có film Bộ Tứ 10A8 nhiều e teen xinh lắm à :D Về phải xem mới được :D
Các bác yên tân vùng của e quê mùa làm gì có cúm :)) Lợn còn chả có nữa là

Acc Flickr bị hết hạn...HS vừa mua thêm 1 năm nữa :p ^^...tự nhiên xem lại ảnh Sapa nhớ quá :D
Bó tay Khánh râu :))

Hè làm chuyến đi đâu chơi đeeee. Chỗ nào mát mát ấy đừng đi biển. 2 hôm nay nóng khủng luôn. Lên Sapa mà mưa suốt ngày như hồi đó cũng vui phải biết. Nhớ thật

=)) :)|
ở HN dạo này bỉ vãi đạn
nhà em 2 đêm ...cắt điện =))

mà bọn lãnh đạo nào làm ăn như lều ý nhỉ :-?
kể cứ để mình làm Tổng thống thì đất nước này đâu đến thế :-> :-W

Anh Bảo lại lên cơn cuồng tổng thống Việt Nam roài. Thôi bác cứ lấy tiền buôn thuốc mua đứt con đảo nào rồi muốn tổng thống tổng đốc làm j thì làm chứ bác lên cái nước này cũng xiêu vẹo lắm.

Nói trời nóng, hôm qua vừa có sương mù bất thường, thía bảo hiện tượng thiên nhiên kì thú lắm 0 bít đầu cua tai nheo thế nào, mình về toàn lăn ra ngủ

thế có khi e về cùng ngày với a Quân béo hehe, a Quân đang luyện võ công độc môn j hay lắm hả anh :D..
sắp dc ăn fo*? roi, thik waa hehe

hề hề... tự dưng mấy hôm trước thấy email có hóa đơn ai đó mua flickr.. hóa ra là Hùng sủi.. Hè này đi chơi đâu cugx đc đấy nhể..

Đầu tháng 7 là nghỉ hè hết rồi nhỉ. Các bác thik làm buổi tụ tập chè chén tí không. 23/6 Sủi về, 1/7 Quân béo với Namb hay đi t7 (5/7) nha.
Mà cần quái j t7, Cn nhỉ

thứ nào cũng dc mà, làm fat cho hoành tá tràng nào hehe, mọi ng thi tốt nhé ;D

Lại nóng nữa rồi :(( Thế này không hỉu sau chơi bời j. Còn 2 môn nữa hichic

Namb với Quân béo về roài hả?
Tối thứ 2 tuần sau nữa (13/07) tụ tập ăn uống đê (hehe tại tuần sau HX đi cả tuần roài, Các bác ở nhà tụ tập trước 0 đi đc thiệt em lắm)
--------------------------------------
Sao vẫn cái bài của mình chăng màn ở đâu từ tận cả tuần trước chả thấy ai reply thế này.
Tuần này có ai muốn đi 0. Post lịch sắp xếp đi lào. bùn quá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Namb với Quân béo về roài hả?
Tối thứ 2 tuần sau nữa (13/07) tụ tập ăn uống đê (hehe tại tuần sau HX đi cả tuần roài, Các bác ở nhà tụ tập trước 0 đi đc thiệt em lắm)
--------------------------------------
Sao vẫn cái bài của mình chăng màn ở đâu từ tận cả tuần trước chả thấy ai reply thế này.
Tuần này có ai muốn đi 0. Post lịch sắp xếp đi lào. bùn quá.

T6, t7, Cn tuần này. Lịch thế nào đấy??????? :-??

Back
Bên trên