Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

trời ạ,cái HAO điên này,mình loay hoay mãi mới post được bài rồi lại hì hục đi xóa bài để đến nỗi mọi người đã đổ bộ lên đây rồi.khổ thế chứ :(
Tớ có câu bài gì đâu xóa rồi Trang ạ.:D mà nói thật là đi học ông Mạnh là phải tập xác định đi.Ông ấy trông thế mà tốt phết ngoài dạy TA còn GD cho con em việc nhẫn nhục chịu đựng dù có bị mắng bị chửi đến đâu cũng cắn răng mà chịu :)).Thằng bạn tớ cũng bị ông ý chửi ức quá ko chịu được cãi lại bị ông ý đuổi luôn(tiếc là sau đấy lớp giải thể vì ít người quá 8-}).
Chuyện chữ " M " của thằng trưởng nghe có vẻ giống Mai, Mo...nhờ Ko biết tao đoán trúng ko??
đây nhá
không phải tao nói
sao nó biết
cái này thì ai chẳng đoán ra hả hoàng?;;)

oài
mọi người biết hết cả rồi à :))
vui thế

:D ờ....tớ nghe tiếng ông này rùi....Nhưng anh tớ kêu phải pà-chi vì ông ấy dạy tốt....--> sẽ giúp mình nhiều trong chuyện bon chen ra nước ngoài....:x Nói chung tớ chẳng tức ông ấy lắm...Năm ngoái bọn tớ ôn thi Ams, học ông Hồi cũng chẳng kém cạnh ông này...8-| Chỉ hơn ông này một khoản là ko đuổi học sinh thui...:))--> cũng quen rùi....:x Tức nhất là bố mẹ tớ....:(( Nói chung càng ngày càng mệt đầu....:) Chẳng muốn phấn đấu học hành nữa.....:) Về nhà thấy áp lực kinh khủng....:|

Trần Huyền Trang đã viết:
:(( một hôm ko lên mà xôm tụ quá.....Chẳng kịp nhoi đc câu giè.....:((

Tình hình là cái mốc sao mới đc thay đổi ah.....:D Tao sắp đc 3 sao rùi....Pà-chi! ;;)

Hôm nay chán ông Mạnh quá....Lúc ở đấy thì chẳng thấy tức ông ấy....Về nhà bị mẹ mắng mới thấy bực....:| Mà chẳng hiểu mắng cái gì???? Tình hình này thì chẳng muốn học ở đấy nữa....:| Thứ 6 ông ấy còn nói sẽ trị cho một trận nữa....8-} Ai chúc tớ may mắn đc ko.....8-|

@ Giang : nhà tao dùng dial-up.... :| Ba đã định thay sang ADSL (gọi người rùi) nhưng hôm đấy thấy con chat....:(---> mọi thứ tốt đẹp bị chấm dứt....:)Nói chung là cứ yên tâm ngày nào còn ở nhà, ngày đó còn dial-up.....:>

Chuyện chữ " M " của thằng trưởng nghe có vẻ giống Mai, Mo...nhờ :D Ko biết tao đoán trúng ko??:-?
Không sao đâu mày :D thay tên đi rồi kiểm tra lại được mà...Mà sao mẹ mày lại mắng ??? mày có làm gì sai đâu ??? chỉ cúi xuống nghe >>> tập trung >>> rõ hơn thôi mà...Ông ý chửi >>> thật kì cục ??? chả hỉu gì...Hehe thôi không sao kiểm tra lại được mà...good luck !!!:> b-). Mà vào toàn lớp mình học cho vui :))

----------

không phải Mo đâu, tao nghĩ thế, Mo muội ghét thằng Linh mà, mà hình như lớp Địa cơ mà đâu phải A1 [-x

----------

không phải Mo đâu, tao nghĩ thế, Mo muội ghét thằng Linh mà, mà hình như lớp Địa cơ mà đâu phải A1 [-x

----------

thay tên thì cái mặt đáng ghét của tao ông ấy cũng nhớ rồi.....:( Dù gì cũng thx mày....

Mà ai bảo mày là lớp Địa???:-? Thằng Hoàng nói thế , ko phải Mo thì là ai....[-x

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Không sao đâu mày :D thay tên đi rồi kiểm tra lại được mà...Mà sao mẹ mày lại mắng ??? mày có làm gì sai đâu ??? chỉ cúi xuống nghe >>> tập trung >>> rõ hơn thôi mà...Ông ý chửi >>> thật kì cục ??? chả hỉu gì...Hehe thôi không sao kiểm tra lại được mà...good luck !!!:> b-). Mà vào toàn lớp mình học cho vui :))

----------

----------

----------

:)) :)) :)) :)) :))
M là M
và L là L

L thích M đâu cần M thích lại
M ghét L thì có làm sao

thếlớp địa là con nào8-| :))

Nguyễn Châu Giang đã viết:

----------

----------

----------

M là M
và L là L

M ghét L thì có làm sao

kìa đức linh nói gì đi chứ để chúng nó nghĩ oan về mày như thế ah
:-s :( :| :) :D :)) :roflmao: (ko thể nhịn đc. cười)

----------

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
M là M
và L là L

M ghét L thì có làm sao

thằng hoàng thích thì nhờ 1 thằng nào đấy lơp A1 thi hộ cũng đc. ông ý ko nhớ mặt đâu ...

----------

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
M là M
và L là L

M ghét L thì có làm sao

thằng hoàng thích thì nhờ 1 thằng nào đấy lơp A1 thi hộ cũng đc. ông ý ko nhớ mặt đâu ...

việc gì phải nhờ thì hộ
lượn đi em
anh không đến mức đổ đốn khốn nạn thế đây

thông báo thông báo(chỉ dành riêng cho Giang):chiều nay tớ đã lăn lội đường sá xa xôi,cái lạnh thấm vào từng thớ da,mưa như trút nước để đi làm cái việc vô cùng quan trọng là scan nhưng thật tiếc thay khi anh đó nói rằng máy scan đang hỏng 8-}.Tớ cũng chẳng biết phải làm thế nào bây h.tốt nhất ấy đợi ngày mai đến lớp tô vậy(mặc dù tớ đã ký gửi cái bài của tớ ở đấy đợi anh ý sửa xong rồi làm hộ nhưng ko biết mọi thứ có thể tốt đẹp trong nay mai hay ko ấy ạ :( ;;) ).Dù sao thì đấy là số trời rồi nên ấy thông cảm :D.(đừng chửi tớ vì tớ đã cố gắng thúc ép anh hàng net làm rồi nhưng ko dám chắc nên ấy cứ nghĩ đến trường hợp xấu nhất đi còn chuẩn bị)
Mọi người thông cảm vì ko biết SĐT của Giang +ko biết nick YM của nó nên tớ đành phải xin chút cá nhân vậy :p.(hi vọng tối nay nó ol ko thì khốn nạn rồi!)

tình hình là phải scan cái bản đồ ah???:-? Để làm gì thế???:-/ Nhà tớ có máy scan đấy....;;) :D

Mà ấy làm mất tờ danh sách lớp rồi ah??? 8-|

HAY !!!! nhà mày có máy scan ?? thế máy xịn ko?? mày biết scan ko ??? tao có 1 rổ ảnh cần scan đây :D:D

SCAN HỘ TAO ĐƯỢC KO ??? mai tao đưa ảnh ???

mai thì tao bận lắm....Để sau thi học kì đi....:D Máy thì xịn rùi....:> vừa scan, print, copy.....b-) Nhưng mà cái phần mềm đang có vấn đề....:D Hôm trước tao vừa phá nó xong....:p Để tao nhờ bố tao làm lại cái phần mềm trong máy tính đã....:D

ặc, scan luôn đi, mấy phut là xong ... mie bạn j` mà ki :D:D, đưa nhờ bố mày scan, tao nghi ngờ cái tay nghề scan của mày :D:D, mai tao đưa ảnh nhá :D:D

bùm bùm chíu chíu...lạnh quá câu bài phát ( ngứa tay ):|

kuka đi đâu thế
hôm nao tao với linh trưởng với hoàng pôn
thảo phạt dũng bảo và 1 thằng ôn vồ ở đâu
:))
vui

Chicky đã viết:
ặc, scan luôn đi, mấy phut là xong ... mie bạn j` mà ki :D:D, đưa nhờ bố mày scan, tao nghi ngờ cái tay nghề scan của mày :D:D, mai tao đưa ảnh nhá :D:D
8-} ặc....scan thì có cái gì mà tay với nghề....Với lại h chưa scan đc, thế nên mới bảo để sau...8-| phải đợi sửa cái phần mềm đã.....[-x

Mày scan để làm giè??? đưa lên ảnh lên mạng ah???:-? Thế hàng net gần nhà mày để làm gì....:D Mà làm cái đấy sau thi học kì đi....:-s --> đến nhà tao luôn....:D --> tao muốn nhờ mày chỉ giáo mấy việc....b-) :>

bố mẹ chị hiểu nhầm chết em :(

hiểu nhầm cái búa ấy....8-} Tao cũng ko có ý mời mày đến vào hôm có papa và mama tao ở nhà.....8-| Tao cần nhờ mày chỉ cho tao mấy cái....Bố thằng hâm....8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên