Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

thế mày là đước nào

bọn mày biết cái IDM không bảo tao cái

cái nhà tao hỏng rồi

Đáng nhẽ tao ko nên cho mày mượn nick :p

KHốn nạn dã bảo là ko đựoc nói cái gì liên quan tới tao cơ mà

Còn cái vụ thẻng Lin cẩu với mày là chuyện 2 đứa mày tự giải quyết chứ sao:D tao chứng kiến :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ bảo mod lock hết nick bi h..B-)..
các bạn Hóa 2 có ai đi học nhẩy gì không nhỉ..:D..

cái loa như phìu nhạc chế hay thế đến bật nghe như nhạc vớ vẩn

Lock nick .....ack mất công chờ duyệt lại lắm ( nhớ là trước đây ngoài acc mình chả chat chit ở trang nào khác cả * cười *

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ nói đùa thôi..:p..chứ lock nick ấy tớ chẳng được lợi lộc gì..:D..
các bạn hôm nay có chuyện gì vui à..kể tớ với..;;)

mặt thằng hưng nhìn y hệt mặt con voi thần :)) ...

Nguyễn Danh Lân đã viết:
ặc thằng Lân toàn nói linh tinh...:)) :)) voi thằng Hoàng đấy :x ;;) ;;) không phải voi Hưng đâu...:|

thằng Hoàng này hết trò rồi hay sao mà lại để ava này..muốn bị Teiku nó guơn à..B-)

8-} tình hình là tao chẳng thấy cái mà tụi mày gọi là con voi đấy có gì hay....

Hôm qua vừa động đến nhảy là thấy thằng Châu Giang giãy nảy lên cơ mà....:D Tình hình là có nhiều bạn lớp mình đi học quá nhờ....:x Đứa nào chưa xin phép papa và mama thì lẹ lên....:| Mai tao phải nộp danh sách rùi....:D

Nếu mà bạn Ngọc với bạn Thư ko kiếm đc người thì thử sang tìm bạn Cường lớp CE xem....:)) Tình hình là bạn ấy cũng hot lắm đấy....;;) nhưng hơi...thì phải.....:p ( thấy nhiều đứa bảo thế.....:D ) Nói chung nếu để chọn làm bạn nhảy thì chắc là cũng okie thui....;))

Ngày mai là ngày cuối cùng chọn đôi nhá...8-} Tình hình là sẽ hỏi lại lần chót để ghi vô danh sách....b-)

--------------

Hôm nay chơi bóng bị sưng vù ngón tay gần giữa rồi....8-}

Trần Huyền Trang đã viết:
8-} tình hình là tao chẳng thấy cái mà tụi mày gọi là con voi đấy có gì hay....

Hôm qua vừa động đến nhảy là thấy thằng Châu Giang giãy nảy lên cơ mà....:D Tình hình là có nhiều bạn lớp mình đi học quá nhờ....:x Đứa nào chưa xin phép papa và mama thì lẹ lên....:| Mai tao phải nộp danh sách rùi....:D

Nếu mà bạn Ngọc với bạn Thư ko kiếm đc người thì thử sang tìm bạn Cường lớp CE xem....:)) Tình hình là bạn ấy cũng hot lắm đấy....;;) nhưng hơi...thì phải.....:p ( thấy nhiều đứa bảo thế.....:D ) Nói chung nếu để chọn làm bạn nhảy thì chắc là cũng okie thui....;))

Ngày mai là ngày cuối cùng chọn đôi nhá...8-} Tình hình là sẽ hỏi lại lần chót để ghi vô danh sách....b-)

--------------

Hôm nay chơi bóng bị sưng vù ngón tay gần giữa rồi....8-}

à ừ, lớp mài vui nhỉ, lớp tao bà "ý" bắt học thêm chiều thứ tư --> >< ...

mà mày đôi với ai vậy ta ??? :x :x :) :) :) :)

mà tao cũng chả có đôi mà đi :))

Nguyễn Danh Lân đã viết:
trời sao mày mắt kém thế ,tao hỏi thằng Hoàng cái ảnh đấy đâu ra nó bảo xin từ album nhà thằng Lân,chắc là mặt anh em ông bà cha me cô bác cậu gì của mày cũng nên(biết đâu lại chính là mặt Lân ấy chứ:))),
mà tình hình là tao chưa có ai nhảy cùng,chắc phải solo quá:((

:D đôi với ai thì tuần sau hoặc ngày mai mới biết.....:))

Tình hình là thằng Chick cứ cẩn thận ko tao xử bắn mày ko thương tiếc đấy....[-x

@ Hưng : mày ko ai nhảy cùng chỉ vì mày quá cao thôi.....:)) Vừa cao lại vừa gầy....:)) --> trìu tượng thế!!!:))

lớp mình thấy mấy bạn nữ cũng cao đóa chứ;;) ,chắc bạn nào cỡ 1m60+ nhảy với tớ là vừa:)

:)) tốt nhất là mai mày ráng rủ Hà Linh đi....:x Tình hình là trong đám con gái thấy bạn ấy cao nhất thì phải.....:-? Ko thì sang CE mà rủ Mai Ngọc....:))

Trần Huyền Trang đã viết:
:D đôi với ai thì tuần sau hoặc ngày mai mới biết.....:))

Tình hình là thằng Chick cứ cẩn thận ko tao xử bắn mày ko thương tiếc đấy....[-x

@ Hưng : mày ko ai nhảy cùng chỉ vì mày quá cao thôi.....:)) Vừa cao lại vừa gầy....:)) --> trìu tượng thế!!!:))

chà, bạn hưng đẹp trai,tài cao, học giỏi, con nhà "ràu", mà ko ai đi cùng xeo ... phí nhẻy [-x [-x [-x

@Hoàng:mày mà k0 bỏ cái giọng châm biếm ấy đi đừng trách tao hạ thủ k0 lưu tình(còn 1 lẫn nữa thì giã từ cái acc đi là vừa;;) )
@Trang:ặc bạn Hà Linh nhảy với Hoàng rùi:| ,còn Mai Ngọc ah'? (bạn ý đi thêm cái guốc khủng bố 15cm còn cao hơn cả tớ nữa)

Chỉnh sửa lần cuối:

trùi, anh hưng nói zi` zay ?? em khen anh thật lòng .... 8-| 8-|

xin đừng kil em ...

tao đâu có kil mày??? tao chỉ tịch thu cái acc thôi:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên