Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

8-} tổ chức cho nhộn tí thôi chứ cần giè mà làm trâu thế....

Thế mai có định làm cái gì ko để còn chuẩn bị.....:)

mai hả...chuẩn bị phao cho môn Tin á...à...chuẩn bị sẵn cả giấy nhập viện (Xanh Pôn) và giấy báo tử nữa...có thể ngày mai cô Bính sẽ ca cẩm bài 1 tiết...

thế tức là mai ko tổ chức cái gì chứ gì??? :)

Ko thì mai tặng hoa cô rùi ăn bánh kẹo tí để ăn bớt tiết.....:D

8-}thứ 7 phải đến trường thật ah???

Các lớp khác ko đến thì lớp mình đến làm quái giè???

cô Bính gợi ý...mà lớp mình có định tổ chức gì ko đó??? Như thằng Vịt Hoàng ngồi cạnh tao là "hôm đó bạn gái em đợi...em ko đến dc..."...thế đó...

tao hỏi một câu là thứ 7 có phải đến trường ko????

Tình hình là chẳng lớp nào đến có mỗi lớp mình thì.....

giời ơi...đã bít đâu...mai lên hỏi cô + mời cô ko à...

về vụ KT tin thì xin thầy hoãn được đấy.Hôm nay lúc ra lấy xe về gặp 1 con bé nó hỏi thầy hnay sao lại ko KT thì thầy bảo tại các lớp xin hoãn buổi sau.Thế nên mai thầy vào lớp lên tặng thầy bó hoa:)x) rồi từ từ xin là okie chưa kể lớp mình cóa cháu thầy làm gì thầy không tha.:) :)

Còn về chuyện cô Bính kêu cái bài KT thì tớ nghĩ chắc không có gì đâu tại vì thứ st là đề dài(cô lại còn vào muộn 5').thú hai đề khó bỏ xừ đi được:( :(.Tớ đảm bảo cái bài 3 đề I(oxit) cách làm của cô thế nào cũng có kẽ hở cho xem.

Vụ làm party chắc lại trì hoãn rồi :((.chán thếkhoong biết.Đến giờ phút này rồi mà còn chẳng biết thế nào thì làm được cái cơm cháo gì nữa.từ bỏ :(

Tình hình là sao lớp mình làm ăn chán đời thế! :(( Bây h còn chưa bàn bạc gì thì làm sao mà mai tổ chức được. Dẹp! Theo tớ thì để T2 đi. Mà phải xem lại hôm T7 đi chứ. Ko cho người ta về trường cũ ah? :(
Còn môn Tin thì hoãn là cái chắc. Để mai tớ lên tặng hoa thầy cho. (Tình hình là đừng nghi oan cho tớ nhé! Ko phải định lấy lòng thầy giè đâu. Chẳng qua là tớ thik thầy Tin :) ). Nhưng mà riêng vụ xin xỏ thì tớ ko kham nổi đâu. Bảo thằng Kiên ấy.
to Duong: Bài KT Hóa đề bọn ấy là j mà sao lại kêu khó ầm trời lên thế! May mà đề bọn tớ ko khó lắm. :D

hic...đề I dễ vlúa ra....đọc cái đề xong ngất...cả câu lý thuyết của nó cũng dễ cơ, chỉ phải nêu mỗi cái định nghĩa lkết ion và lkết cộng hóa trị...của tui còn phải so sánh các kiểu lkết cộng htrị với nhau...

update đề hóa hộ tớ cái..sang A1 post nhé..thanks nhìu..

mà có cả lý thuyết à..:((

8-} tớ thấy có hoãn kiểm tra tin thì chắc tớ cũng chẳng bớt ngu môn tin đi....:)) Tình hình là thầy có kiểm tra hay ko thì tuỳ....:D Đằng nào chắc đến h đấy chẳng bàn bài với hỏi bài......:D :p

Đề kiểm tra Hóa thì thui ko cần nói rồi.....:)

khó lắm à..chết cha tao rồi..:((..

dù có làm lại 10 lần bài tin thì cũng thế thôi...hệ cơ số 2..:))...

thầy tuấn bảo kiểu gì cuối cũng đuợc 7.5 thôi :))

Nguyễn Thụy Cường đã viết:
Đề Kt của H2 sao mà khó thế. :)) :)) :)) :))
bạn này hay xách mé nhau nhỉ.Biết bạn H1 rồi đừng vào đây nói bóng gió H2.[-x [-x .Tưởng H1 là nhất chắc? ở đời phải biết mình là ai chứ.b-) b-)

Ai za, sao bạn Dương nóng thế? Người ta vào hỏi thăm thôi mà cũng chửi được à:)):)):))
Lâu lắm mới thấy bài của ấy!:)):))

Ack thế ra là thứ 7 ko tiệc tùng gì hết hả?? Chán đời :(
@ Hương : hôm nào tao gửi cho mày cái SA fic " Đừng nói với người xa lạ" ( yaoi chính hiệu đó con ạ :D )
Vừa mới đi học tiếng Anh về mệt chít... Có ai onli ko vào chat nhé ^^

đây là bài viết thứ 600 của tớ....:> dù ko đặc biệt nhưng vẫn cứ khoe vậy....:x ( câu bài tẹo....:D )

Topix lớp mình xuống cấp nhiều quá....8-} Đã cố gắng kiếm bài để poz nhưng vẫn đêk có cái gì cả.....:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên