Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

đến thứ 7 làm gì...

lớp tao cũng chưa có hoe hoét trải bàn gì..:-s...
lại vướng thêm cái chuyện abcxyz..đời cô Lịu rồi..:((

úi...nói đến hoa, khăn trải bàn...
K (Kiên) lớp mình đòi mỗi đứa nộp tiền (chưa bít là bao nhiu nhưng chắc là >5000 đ) vì nó mang hoa + lọ đi...
Ổng còn định dán tên: "Lọ hoa của Kiên"....

Thấy mọi người định rủ nhau đi chơi hả? Mới không lên mấy hôm mà thấy sống trang tăng lên một cách.........đáng sợ -.-;
Ổng còn định dán tên: "Lọ hoa của Kiên"....
Điên...
K (Kiên) lớp mình đòi mỗi đứa nộp tiền (chưa bít là bao nhiu nhưng chắc là >5000 đ) vì nó mang hoa + lọ đi...
Lúc nào cũng chỉ có tiền, ko bít nó còn nghĩ được cái gì nữa???
--------
<nói một mình> ngắm lại thấy cái ava của mình phê thật ^^

đi chơi cái gì dc trong ngày thứ 7, khi mà cô lôi cả lớp để fest ở trên lớp rùi...
@ Ngọc: ava = 2 thằng con trai hun nhau???

đi chơi cái gì dc trong ngày thứ 7, khi mà cô lôi cả lớp để fest ở trên lớp rùi...
Oh thế hả mày, chít gòi sáng tao phải qua trường cũ T_T
@ Ngọc: ava = 2 thằng con trai hun nhau???
Thì sao, sama của tao muh ^"^. Hai thằng thì sao, cứ phải một nam một nữ hả? Mà đấy là sắp hun thui chứ có phải hun ngay đâu...;;)

bệnh thế...:-s...

mà lớp mày 20-11 thế nào thế...
nghe đâu có lớp nào tổ chức hoành tráng lắm...8-}

Mà này Linh! Chính xác thì vụ hôm thứ 7 này thế nào??

vớ va vớ vẩn
để xem thế nào
dù thế nào tao cũng ủng hộ
mà không được nữa thì thôi
thất bại phải chịu thôi

Nói thiệt nhé topic này chat nhìu quá trời lun, mà lên tận nhưng hơn 70 trang. Đúng là mún đọc mà ko đọc được (~~> đau mắt )

ơ thứ 7 đến trường sáng hay chiều? sao cô Bính lại bắt đến trường làm êk gì? chẳng mấy khi có ngày nghỉ :D.Có làm gì thì làm nuôn thứ 6 đi cho rồi.Mà chắc rì lớp mình đã nghĩ được trò gì hay ho để mà làm cơ chứ.:( .Hơn nữa cô bắt đến T7 thì chẳng lẽ cô ko cho bọn mình đi thăm trường cũ chắc(mà cụ thể hợn là tụ tập đàn đúm :x).sao lại thế nhỉ? đề nghị sếp Link nói khéo với cô làm thứ 6 đi mà.plz......
Đào đức link đã viết:
lọ hoa là của nhà nó mà cũng bắt đống tiền? không thể tin được thằng K này lại là thằng khát tiền đến thế.Pó tay!mà lớp mình xem tình hình thế nào mua hoa hoét tặng các thầy cô đi cho được quý :x

:D ko hiểu sao thằng Kiên khoái cô Lý hay sao mà tặng hoa mỗi cô ấy.....:))

Tình hình là tớ cũng bravo ý kiến tặng hoa thầy cô của bạn Dương....:x :x

Chắc là do cu cậu kém lý nên phải ra tay cho kịp thời :)) :))

thì không tặng hoa biết làm gì bây h?

lớp cũng mày còn sướng..lớp tao cứ 1 tháng quỹ lớp 1 lần..mỗi lần 10k..vì lớp tao ít người mà..:((

lớp tao đầu năm đóng 1 cục, hình như mỗi đứa cũng 10k...tổng cộng có 500k trong quỹ...bi h còn 1/10....
@ Hoàng: đứng chóp bu những thằng đi hô hoán tổ chức mà bi giờ "vớ va vớ vẩn" là sao cà?
@ Dương+ Trang: hic...thằng Kiên nó bảo là nó tặng hoa các thầy cô, sau này trích quỹ lớp trả nó...cái thằng...lúc nào cũng tiền ko à...
@ All: vụ thứ 7 này...hum qua gọi cho cô Bính..."để cô xem thế nào đã"...bó tay...
À...hay là đến nhà cô đập phá 1 chút đi...

uầy,thế nói túm lại là có phải đến trường sáng thứ 7 ko?đứa bảo cóa đứa bảo không chẳng hỉu gì.mà vụ 20/11 lớp mình như thế nào đấy?đến giờ vẫn chẳng thấy tin tức giề.Như F***! đề nghị các bạn làm gì thì làm tới luôn đê.cứ chần chứ thế này hỏng hết cả việc.:x :x

ko nói là như F***...F*** là một động từ theo nhiều đứa nói thế...phải dùng là "nhu S***)....
Mai đến lớp hỏi cô sau...

tinh` hình la lâu lắm rùi mới lên topic:) ,cho hỏi tí mai kiểm tra môn gì thế

Mai kiểm tra tin.....8-} nhưng sau vụ mấy lớp kia học láng nháng quá....---> hình như nếu xin hoãn thì thầy cũng cho đấy.....:D ( tao đoán thế :p )

8-} Tình hình là mai có tổ chức cái giè ko??? Sao chán lớp mình thế???? Có mỗi chuyện tổ chức một cái party vui tí mà ko làm nổi.....:) Bó tay!!!!

----------

ah, mai kiểm tra 15' Sinh nữa.....:D

hic...
chắc phải hè nhau ra tổ chức mất...mẹ tui gợi ý là phải thống nhất cả lớp xem nên làm cái gì trước đã...rồi sau đó lớp trưởng (tui nè...buồn thế chứ...) lên "mời" cô đến dự tiệc hum đó...bó tay akay...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên