Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

nó cũng chỉ đùa thôi

thôi nói chung bại QC và NH làm lành với nhau không gì nữa

tất cả bỏ qua coi như là đùa nhau thôi

được không

không thì ......

nó cũng chỉ đùa thôi

được không

không thì ......

Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
bà con cứ qua lớp H2 em sẽ dẫn mọi người đi xem mặt em Quỳnh Chi:)),những người có tiền sử bệnh tim ,hoặc yếu thần kinh k0 nên xem,và nhớ mang theo túi nilon để giữ vệ sinh(k0 các bác nôn mửa ra ai dọn nổi :)))
Vừa vừa phai phải thôi cí gì cũng phait có giới hạn của nó.Mới quen biết nhau mà cậu chửi như đúng rồi ấy nhỉ? tưởng tướng ngày con Chi nó biết được thì sao? có nhất thiết phải ác thía này ko Nguyễn Ngọc Hưng?

Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
nhầm rồi bà chị đấy là Yến Chi còn Quỳnh Chi là cái bạn đeo rọ mõm=sắt,mặt mũi trắng bệch như xác chết cơ ,tại nó gây chiến tranh trước chứ,tao chẳng làm gì nó cả mà nó nói xấu sau lưng tao,đã thế hôm nay ra cổng trường nó còn dám chửi tao,từ giờ phút này tao chính thức tuyên chiến với nó

Đúng là đò đàn bà trêu mỗi tí thôi mà cũng để bụng.cậu nhìn lại mặt cậu đi nếu nó đen hơn con Q.Chi thì tớ gọi cậu là cụ.

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
nó cũng chỉ đùa thôi

được không

không thì ......

Cụ thể hơn nếu bạn Hưng ý thức được việc là bạn QC chỉ trêu đùa 1 chút cho vui thôi thì chắc mọi thứ ko đến nỗi thế này đâu.tớ cũng ko muốn chửi nhâu trên topic lớp nhưng bức xúc quá mới nói(vì tớ với bạn Hưng cũng... hơn nữa tớlaf bạn con QC).Mong mọi người thông cảm,lâu lâu mới lên mà đã gây sự thật thất lễ......:)

nói chung là mình nên làm theo 5 điều bác hồ dạy

nói chung là mình nên làm theo 5 điều bác hồ dạy

Ơ thế bạn đoàn viên lao động lo vụ "giữ gìn vệ sinh thật tốt" thế nào rồi? hì.

thực ra tao thấy nhiều chức vụ cuối cùng chẳng để làm gì

cán sự để làm gì

lớp phó lao động rồi

ủy viên lao động để làm gì

để cuối cùng chỉ có 2 đứa phân công nhau trực nhật

còn không phân cho ai

hơn vớ vẩn

Công nhận,trong khi có đúng 2 đứa hay phải lau bảng là thằng Kiên và con Chi=>po' gối.Rồi thì phó bí thư học tập(F***) lại còn lớp phó học tập.Hơn nữa có cán bộ lớp chỉ làm cảnh cho vui chứ cũng có làm được quái gì đâu cơ chứ.Khiếp mai phải viết kiểm điểm chắc tớ nhận hạnh kiểm trung bình(lạy chúa,chúa cứu rỗi kinh hồn con!)

Chết...:eek: hình như có sự nhầm lẫn...:eek:. Quỳnh Chi là đứa hay đánh bài với mày hay là đứa ngồi trên tao thế...:eek: :| Hình như tao nhầm...:|
Chết rồi chết rồi... nhầm rồi8-|

lê thùy dương đã viết:
Công nhận,trong khi có đúng 2 đứa hay phải lau bảng là thằng Kiên và con Chi=>po' gối.Rồi thì phó bí thư học tập(F***) lại còn lớp phó học tập.Hơn nữa có cán bộ lớp chỉ làm cảnh cho vui chứ cũng có làm được quái gì đâu cơ chứ.Khiếp mai phải viết kiểm điểm chắc tớ nhận hạnh kiểm trung bình(lạy chúa,chúa cứu rỗi kinh hồn con!)

chỉ nhìn thoáng qua

tao cũng lau bảng sao không kể tên tao

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Chết...:eek: hình như có sự nhầm lẫn...:eek:. Quỳnh Chi là đứa hay đánh bài với mày hay là đứa ngồi trên tao thế...:eek: :| Hình như tao nhầm...:|
Chết rồi chết rồi... nhầm rồi8-|
đàn ông con trai dám chửi dám chịu chứ sao lại trốn tránh trách nhiệm thế :)),
to Dương :roài k0 chửi nữa sry vì nói quá lời

Chỉnh sửa lần cuối:

Đúng rùi lớp mình cần phải đoàn kết ko nên nói xấu nhau như thế

ờ chả biết bạn nào mà cứ chê bạn Quỳnh Chi ý :D ko phải thằng Hoàng thì là thằng khác :D

vấn đề xấu đẹp chỉ tương đối

và do ý kiến chủ quan

đừng đem ra bàn luận chung

@trang: thằng đấy là hưng

Nguyễn Thu Trang đã viết:
ờ chả biết bạn nào mà cứ chê bạn Quỳnh Chi ý :D ko phải thằng Hoàng thì là thằng khác :D

mie, tao con` ko bit QC la` ai .... :( theng` huu heng` hoac theng` hung thui :p , tao ngoan lam, toàn chửi thầm thôi, ko bộc lộ đâu :)) :)) :))

mà thôi bọn mày câu ít thôi không nó lock topic lớp tao

dài, có bị lock thì topic địa sẽ bị lock trước :p :p :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên