Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

:D tao đc các bạn dạy bảo viết thành nhiều bài đọc cho đỡ rối mắt :> .Dạo này có hứng spam bài b-) ---> cuối tháng tiền điện thoại về nhà cứ gọi là 8-|.

Mà tao chưa dụ dỗ thằng nào về nhà tao cả :> --> mày ko cần cẩn thận đâu :)) .Hôm vừa rồi dụ dỗ một thằng duy nhất nhưng nó nhỏ hơn tao 3 tuổi :)) --> mày tính làm đc gì ngoài tình bạn trong sáng ra ;;) .

bit dau day may thich giai tre? thi sao,tre nguoi non da cang de~ bi du do :)),

Mà tụi móng tay móng chân đi đâu hết rồi nhỉ??? :-? :D .Như kiểu trộm thấy chủ về nhà chạy mất dép ấy :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Huyền Trang đã viết:
:D tao đc các bạn dạy bảo viết thành nhiều bài đọc cho đỡ rối mắt :> .Dạo này có hứng spam bài b-) ---> cuối tháng tiền điện thoại về nhà cứ gọi là 8-|.

Mà tao chưa dụ dỗ thằng nào về nhà tao cả :> --> mày ko cần cẩn thận đâu :)) .Hôm vừa rồi dụ dỗ một thằng duy nhất nhưng nó nhỏ hơn tao 3 tuổi :)) --> mày tính làm đc gì ngoài tình bạn trong sáng ra ;;) .

trùi, con này ghê wa', già ko tha, trẻ ko thương,,, --> no' " ghê lắm" /:)

Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
bit dau day may thich giai tre? thi sao,tre nguoi non da cang de~ bi du do :)),
thôi , tao đã 15 tuổi đầu rồi :D --> còn con nít gì đâu mà làm trò lăng nhăng ko biết nguy hiểm ấy :)) .Bọn nó trẻ con là tao thương lắm :x , ko có ý đồ xấu xa như mày b-) .

@ Chick : mày đã thấy tao sát hại đứa nào chưa mà kêu ghê lắm [-x .Cẩn thận đó ku b-) .

Chỉnh sửa lần cuối:

ca cai lop H2 50 dua ma dem ca cai topic dc co 4 dua len
@Trang: lol ai ma bit dc long nguo`i kho luong ;;) keu goi cac anh em nen can than keo bi thiet thoi` :))

Chỉnh sửa lần cuối:

:D có 4 đứa thui nhưng 1 đứa ( tao :> ) đã bằng 46 đứa kia rùi b-) .Ko phải thắc mắc nhiều em ạ :D .

ghê [COLOR="SeaGreen] ắm[/FONT][/COLOR] ....

Chỉnh sửa lần cuối:

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
ghê [COLOR="SeaGreen] ắm[/FONT][/COLOR] ....
lol chứ còn gì nữa các anh em cẩn thận kẻo thiệt thòi.... hehe

:D lại chẳng hiểu gì .Mà mày định nói ai ghê hả Hoàng ??? :-w

tao thì k0 phải rồi chỉ còn bạn Trang thôi :))

:D chú đùa rồi ! Tao đã bảo là tao ngoan mà :> .Ngoan đi vơi hiền , ko đêu giả , ghê gớm b-) ---> thôi thì cho thằng Chick nhận cái đấy vậy :D .

Bọn này poz bài như mưa , quay đi quay lại đã thấy có bài mới 8-|.

hehe, thế nó mới thú,

Đi câu bài là đi câu bài , là lá la .... b-) ( xin đừng ban em ..)

:D tao sợ topix này sau hôm nay còn lại một trang vì bị mod del hết với lý do : câu bài :)) :)) .
Poz nốt bài này em out . Lo cho môn Lý chiều nay :( .Ko hiểu trắc nghiệm là cô phát giấy hay cho học sinh chép đề nhỉ 8-|

Chik : may` nhận xét ava của tao thía nào????;;) hơn đứt Quỳnh nhà mài nhá :)>- ôi vẻ đẹp :love3:

Chà chà topic này câu bài kinh quá.Các mod dạo này chưa quan tâm hết tốc lực rồi.
Mà tớ thấy ava của bạn Phương có thể đem đi dỗ bọn trẻ con được đấy.

yêu cầu Phương xxx đôi ngay cái ava nhìn đau con mắt wa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên