Hoành tráng sinh nhật BÙI THẾ PHONG :p !!!!

Lưu Khánh Hiền
(nunanunong)

:eek: :eek: :eek:

:p

Happy birthday !!!!!!!!!!!!
:x
27 - 11

cake.bmp

bit ăn bánh đê :D

nhoe nhoét :))
hehe, sinh nhật vui vẻ nha :)>-

còn đây là quà sn, ho ho

thêm 1 tuổi chúc mày luôn mạnh khỏe, học tút, yêu tút, đừng có léng phéng vớ vẩn ko tao chặt đầu :))

thế nhớ, còn quà thật á :)) đợi đấy b-) >:)

best wishes for ya, my close friend :x

Chúc mừng sinh nhật :D anh bạn chị Hiền :))!
Chúc anh sang tuổi mới sẽ cao to đẹp trai hơn :D ,gặp nìu may mắn :x ước cái gì cái đấy thàn hiện thực !
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !

Chúc mừng sinh nhật TPSX ;) Bên VC đã chúc rùi, giờ thấy cái này, chúc tiếp :D. Luôn coi bác là chiến hữu trong VC, bất chấp mấy vụ trong HARC, chuyện nào đi chuyện nấy, okie? Tuổi mới, nhiều $ hơn, nhiều may mắn hơn, nhá ;).

.. bạn Trang sao lại chúc anh bạn chị Hiền là thế nào ..:smoking: .. chả lẽ bạn MT không biết TPSX sao ..:smoking: ...

.. hehe .. đã chúc TPSX bên tập đoàn roài .. :D .. chạy sang bên này thấy có .. tội gì không làm phát nữa .. :D >. mang tiếng tốt bụng . lại được + 1 bài ..:)) ..:D .. :guitar: ..:drummer: .. chúc anh ước gì đựoc nấy .. may mắn thành công .. :)) .. luôn là hot boy trong lòng các fan hâm mộ ...:)) ..( :smoking: .. em không phải fan hâm mộ nhé .. b-) .. em là chủ nợ của anh .. b-) .. :smoking: léng phéng là phá sản đấy .. b-) .. :smoking: ) .. :guitar:

Chị cũng chúc nhóc sinh nhật thật vui vẻ nhé ;). Năm nay thi ĐH rồi, cố gắng thi cho tốt. Đỗ ĐH rồi thì chị em mình là hàng xóm học gần nhau đấy :). Nếu mà có định tiếp tục thực hiện mơ ước thì nhận chị làm gia sư nhé :D, cho chị đỡ thất nghiệp, tủi thân với bạn bè lắm :p. Anw, chúc con đường em chọn và đang đi là con đường tốt nhất và đúng nhất :*:*:*

P/s: xin lỗi vì chị không đến sinh nhật em được, vì sinh nhật em... chả có anh đẹp zai nào cả

Phong ơi, chúc mừng SN em nhé!! chúc học tốt, vui vẻ, luôn là chỗ dựa cho bạn bè (nhể). Cố gắng năm nay nhé! Bye bye!

Chúc SN vui vẻ, có topic này rùi mừ, mọi thứ chỉ tượng trưng thôi , quan trọng là ng` khác sống thật với mình mà , vui lên nhé, đừng biết SN mình thành ngày ko vui :p ... chúc mọi thứ suôn sẻ :)...

@ chị Quỳnh: chị Q lói thía khác gì bảo anh giai P ko đẹp giai hở >:)

b-) thèng này đi đâu roài :-/
e Như nhắn gì với a P mà nghe thầm kín 2 ng hiểu thế b-)
ý chị Q là nó đẹp giai ( hot mà ;;) ) nhưng ko phải thuộc tầng lớp cho chị Q ;;) nhỉ chị nhỉ :D

Lưu Khánh Hiền đã viết:
b-) thèng này đi đâu roài :-/
e Như nhắn gì với a P mà nghe thầm kín 2 ng hiểu thế b-)
ý chị Q là nó đẹp giai ( hot mà ;;) ) nhưng ko phải thuộc tầng lớp cho chị Q ;;) nhỉ chị nhỉ :D
Em Hiền nói cái gì cũng đúng ý chị hết ý ;) :p. Hôm trước Phong nó rủ chị đi. Chị hỏi là có anh zai nào tầm tuổi chị đổ lên không (khổ, mình bi giờ thành ra giừ rồi mới chết chứ :(). Nó bảo không có. Xét trên tâm lý con gái mà nói thì không muốn đi là đúng quá rồi chứ còn gì nữa :p :p ;) :D

@Nhóc: chiều thứ 2 vậy :) :*:*:*

chiều thứ hai em với chị còn gặp nhau muh ! :D

Cảm ơn mọi người rất nhiều ! :D:D:D:D

To KH : mày , wa` đâu ? :-$
To Thủy : hì , em biết rồi sếp ạ , sếp về em dẫn sếp đi ăn với " phong bì " nữa ạ ! $-)
To Như : ngày sinh nhật thế này là vui lắm rồi ! :D

À , sao mày lấy cái ảnh xấu hoắc của tao lên thế kia hả KH ?

Đang định khen thì nó kêu là "cái ảnh xấu hoắc", hừ, nó chửi mắt thẩm mĩ của mình, hừ, thôi cóc khen nó nữa!

Bùi Thế Phong đã viết:
chiều thứ hai em với chị còn gặp nhau muh ! :D

Cảm ơn mọi người rất nhiều ! :D:D:D:D

To KH : mày , wa` đâu ? :-$
To Thủy : hì , em biết rồi sếp ạ , sếp về em dẫn sếp đi ăn với " phong bì " nữa ạ ! $-)
To Như : ngày sinh nhật thế này là vui lắm rồi ! :D

À , sao mày lấy cái ảnh xấu hoắc của tao lên thế kia hả KH ?
.. :)) ... cái ảnh thế em nghĩ là đẹp zai hơn cả ngoài đời roài ..:)) .. còn thích thế nào nữa .. :)) .. hay để chị KH ghép cài mặt Wonbin vào cho nó hot chị KH ạ ... :)) ...

vớ vỉn , hãy đợi 1 bức ảnh khác của TPSX , sắp mang lên đây cho mọi người xem ( rất phong cách nha sĩ nhá ) :)>-

>:) em Thủy nói đúng đóa, chị là chị chụp đẹp hơn ng thật rồi mà nó còn oang oang làm như... [-x đợi xem cái ảnh nó tự quảng cáo xem, khó tin vào mắt thẩm mĩ thèng này :D
anh Việt bây h mới thất vọng à, thôi muộn còn hơn ko anh >:) hay là anh có thích xem nửa cái ảnh bên phải của cái pix em cắt trên kia ko :D:D:D đảm bảo hay hơn phần này ;;)

2 P: quà à, đã bảo từ từ mà, đừng giết tao bây h T.T ( hoặc để tao tống tiền...mày lấy tiền mua áo :p )

Hik, chúc cụ bit năm nay thi đỗ đại học nhé;) chúc thế thôi, còn lại mọi người chúc hết rồi:p( mà hầu như trong card cũng viết rồi:D)
còn nữa,ông anh thì đẹp lắm đấy? ảnh đẹp thế kia còn chê nữa à? :nono:

hừm , em vơi chả út ! :nono:
Ảnh mới của anh tất nhiên là phải hơn cái này rồi ! :D

em út thì sao nào? anh là hay bắt nạt em lắm, lên đây phải giành chút chính quyền chứ:D

Back
Bên trên