HN-TQ-BÁn 1 số SKIN cho PSP và IPOD đây..Rẻ đẹp chất lượng..

Hoàng Thành Trung
(thanhtrung)

Thành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/forum
Vừa đi Sing xách tay 1 đống PSP Skin về cho anh em đây :D... Mọi nguời tham khảo nhé..

VÀ 1 cái bao vải cực đẹp cho Ipod , Iphone và TREO đây :D//

Giá vé đồng hạng là 12 $ ạ riêng cái bao vải cực đẹp kia là 15 $ ^^...

Bác nào ở HCM muốn ship vô thì lệ phí là 10k ạ :D..

Mong mọi nguời ủng hộ ..

YM : hoangthanhtrung20022002
Tel : 0986987927

ô.. bác dũng VERBATIM nè ^^.. hoho gặp anh ở đây mừng quá hén.. khi nào rảnh cho em đặt vài chục cái đĩa ^^

hôm trc hỏi mày ... hóa ra là hàng istyle à ... hàng này Sề goòng đầy mà :-? quan tâm cái pouch ... hôm nào cầm tao xem tí :D

pouch là cái gì ?? mà thích thì mua vé máy bay 2tr vào sề Goòng mà mua ^^.. hàng xịn vẫn hơn chứ...

mua đê mua đê.. cái bao đó đpẹ vãi hàng luôn đó chiều nay có 1 anh đặt hàng nhưng lại fai đi công tác hẹn về mua sau.. mua nhanh kẻo hết :D

è ! mày là thằng davitru j j ấy hả ? ủng hộ mày tý nhé : tặng ai mua skin đầu tiên của thằng cu này 1 bộ skin cho logitech psp case :D thừa ra ko sài nên tặng chứ biết làm j ! mới sài 2 miếng còn dư một nắm nữa! mà còn cả tập skin raw chưa in lên đã đc cắt sẵn rồi ! về nhà có mỗi việc design rồi đem mà in thôi :D

ô// gặp người quen nè... vào handheld đọc reply nhé.. ngại paste :|

Mới update thêm 1 số skin mới đây ^^.. Skin ipod Video giá chỉ 100 k / chiếc

NGoài ra đã thêm 1 bao vải giá chỉ 200 K.. rất độc ^^ ..

Mua nhanh kẻo hết ^^

Em vằn vện và cái bao vải hình quần bò đã ra đi rồi ^^.. vẫn còn con quái vật và các loại kia nhá các bạn ^^

cái đầu tiên trong bài số 10 là dán vào ipod ạ?

uhm đúng rồi đó ... .. dán vô ipod.. hàng chính hãng decalgirl.com ^^.. mọi ng ko fai lăn tăn nữa nha ^^

Back
Bên trên