hiixxhixx, phiền các anh chị lớp Hóa +___+

Thằng Đức kia, cho cái đập vào mặt giờ! ăn nói láo toét we'!
Em nó chăm chỉ học hành như thế đâu có như bố đâu mà, để nó còn đi thi quốc gia quốc tế chứ. Mong rằng lớp Hóa năm nay ko phản động như cái lớp mình ;D

em ơi mua sách làm gì tốn tiền ânh khuyên thành thật đấy
có mua thì mua tài luyệu chuyên với cả sách giáo khoa là quá đủ rồi

Đặng Quốc Tuấn đã viết:
học cô Thu thì sợ đếch gì,bà ý chỉ dọa là giỏi thôi,anh mày đây quen rồi,mà thỉnh thoảng nịnh cô là cô sướng lắm đó
Sao mày ăn nói lào toét thế hả thằng kia b-( b-( b-( b-( b-( b-(
Không được làm xấu mặt lớp Hóa chứ.
Em nó mới vào, còn đang có hứng học hành, không nên ngăn cản :D
@ Phương : Em tránh xa cái thằng này ra , đừng có nghe lời nó :nono:

thăng kia bên Sing mà còn to mồn
tao chỉ nói lên sự thật thôi
lớp mình tao thấy cũng rất đoàn kết,minh chứng là luôn luôn bùng tập thể cả con gái lẫn zai

mà tao cũng căm bà ý vì đã bỏ mặc anh em ngu hóa suốt năm lớp 11
cho nên đi thi học sinh giỏi được có 4/20 đau sờ cau hahahahahahahahyhaha

bọn mày to còi wa làm em ý sợ ko dám viết bài nữa
đúng là bản chất zai lớp HÓa hehe

Trời ơi, tội nghiệp em Phương quá! mở topic ra hỏi chẳng biết nhờ thông tin của mấy anh chị lớp hóa 01-04 đã mua được sách chưa mà toàn được nghe dọa dẫm với lại nghe nói nhảm không à.
Mua sách nhưng liệu có đọc hết được không em????

hihi, các anh chị nói thế làm em ngượng quá đi ( thật ra thì ... cái quyển tài liệu chuyên Hóa đến giờ em vẫn chưa đọc hết 1 trang - cái mà cô bảo về nhà tự đọc :D ) nhưng ko sao, từ từ, mai đọc cũng được :-"
ghi thêm: đến giờ vẫn chưa mua thêm đựoc quyển nào /:)

Em nó chăm chỉ học hành như thế đâu có như bố đâu mà, để nó còn đi thi quốc gia quốc tế chứ. Mong rằng lớp Hóa năm nay ko phản động như cái lớp mình ;D

:D :D, chòi, lớp em năm nay toàn những nhân vật siêu học hành luôn, xét ra tụi con gái có mỗi em là lười :D, còn bọn con trai thì miễn bàn
chắc đợt này cô Thu vui lém, các bạn ấy chăm học mà
Em nó mới vào, còn đang có hứng học hành, không nên ngăn cản
nói thía thì em cũng phải cố gắng xơi được cái TP chứ :> ), nhưng cái gọi là hứng học hành thì .. học từ cấp 2 ở đây giờ ...+__+

bản chất thế nào cơ? nói rõ ra em nghe với :p

bản chất thế nào cơ? nói rõ ra em nghe với :p[/QUOTE]

hèm ai dè em cũng tò mò như bọn con gái Hóa , hehe :))

Bản chất con gái lớp Hóa ý là Hóa 01-04 cơ, cái này thì em yêu còn phải học dài, vấn đề này phức tạp và nhạy cảm lắm.
Còn cái vụ siêu học hành thì em cũng nên xem xét lại, hồi mới vào lớp chị cũng xếp vào danh sách đen khoảng 10 đứa, thế mà đến bây giớ chỉ còn sót lại khoàng 2,3 đứa là tối đa, tình hình thê thảm lắm, em ạ
Cái sách chuyên á, em cứ theo kinh nghiệm của chị là 2 ngày trước khi thi lôi ra mà đọc, đọc nhiều chỉ càng loạn óc, thế mà năm nào điểm chị cũng cao chót vót <- điểm duy nhất đáng tự hào của chị mày. Cứ yên tâm mà ăn chơi nhảy múa hết học kì 1 lớp 12

Back
Bên trên