High Quality Application Essay Editing for only 15$

Trần Hương Giang
(Zana)

Thành viên<br><a href="http://www.hn-ams.org/forum
Hi các em,

Hiện nay chị không thỏa thuận được vấn đề tiền nong với các bạn chị. Lương bình quân cho sinh viên trường chị là 7.5 đô la một giờ. Nhưng mà edit một essay cho kỹ thì trung bình mất 4 giờ. Không thể vì tiết kiệm thời gian mà edit ẩu được. Thế nhưng mà 15$ thì đã là quá cao đối với học sinh việt nam mình rồi, nên chị không muốn tăng giá tiền. Vì thế nên chị sẽ cancel essay editing service. Nhưng mà, tất nhiên là những em nào đã gửi essay cho chị, hoặc một vài em chưa gửi mà đã có nói trước với chị, bạn chị vẫn sẽ edit essay, và edit cả second draft nếu cần.

Rất cảm ơn các em đã ủng hộ và chân thành xin lỗi các em.

/Hi các em applying năm nay.

Chị là Hương Giang, bây giờ đang học năm thứ hai ở Bard College. Trường chị rất mạnh về nghệ thuật, đặc biệt là Literature. Chị có hai người bạn làm editor của school magazine, edit essays cực hay và cực chuyên nghiệp luôn. Hai bạn chị đang nhận edit admission essay với giá là 15$/bài. Các em nào có nhu cầu muốn edit essay thì có thể liên lạc với chị, email của chị là [email protected]. Các em có thể send essay, essay topic kèm tên, số điện thoại và địa chỉ. Mùa đông này chị về Hà Nội có thể collect money sau./

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên