hi , chào mọi người !!!!!!!

Lê Bảo Ngọc
(lê bảo ngọc)

hi, chào cả làng , hiện em đang học cấp 2 giảng võ , hôm nay mon men đến 4r này làm wen , rất vui được làm quen với tất cả mọi người :D ;) =D>

Chào em, chào mừng đến với HAO nhé :)
Chúc em sớm hòa nhập với mọi người ở đây!
Ui dời, nhanh ý mà :)) :))

Hị hị em ơi em học lớp nào GV vậy ???Chị học giảng võ đóa :x

em đang học 8p giảng võ, tên bảo ngọc , chị phạm mai trang cũng học giảng võ ah , chị lớp nào vậy :D

Nguyễn Đạt Anh đã viết:
mới đăng kí mà đã làm được topic, ku HA mấu thật :D
hehe , sao anh nỡ nòng lào lói em thế :D
hic , mà sao bê nguyên cái nick bên 4r GV của em vào thế kia b-) , nói thế , sợ ko ai biết HA là ai đâu :))

Lê Bảo Ngọc đã viết:
hi, chào cả làng , hiện em đang học cấp 2 giảng võ , hôm nay mon men đến 4r này làm wen , rất vui được làm quen với tất cả mọi người :D ;) =D>
Hây ! Xin chào em , chị cũng học Giảng Võ nè , nhưng chị học lớp 9P cơ , lớn hơn em đấy nhá ! Hóa ra là tui cũng có đồng bọn vào đây ,thế là yên tâm rồi ! :)>-

Trời, mà lại cùng là lớp P, sướng thế còn gì!!

Mà P là Pháp hả em ?

@ Bùi Mai Trang :aha , chị Mai Trang , vậy em biết mặt chị rùi :D , ko ngờ gặp đồng hương trong này , sướng :p

ko ngờ gặp em giống tên :)) welcome các em vào HAO rút cục chị lớn nhất đúng chưa 2 em ? Vào VC đi mấy bé :x

Lê Bảo Ngọc đã viết:
@ Bùi Mai Trang :aha , chị Mai Trang , vậy em biết mặt chị rùi :D , ko ngờ gặp đồng hương trong này , sướng :p
Ủa ? em biết mặt chị từ bao giờ thía ?Còn chị chẳng biết ai với ai ở lớp em cả :-/

Hê hê, je vous déconseille de visiter le forum VC :D :D

@ BMT :ko , hôm trước đứng ở cổng trường , thấy bạn chị gọi Mai Trang, thấy chị chạy ra, thò em đoán là chị, thế thôi :D
Ủa , vào VC làm gì vậy :p

@ĐV: thì ra là thế ! Mà em tưởng là em vào rồi chứ ? Hóa ra là chưa à ? :-/ :-/
@LBN:chẹp ! thì ra là thế ! nhưng để cho công bằng , em cũng phải cho chị biết mặt đi chứ !

hì hì , em thì quen chị Hương và chị Hà Thu lớp chị, cứ bảo 2 chị ý chỉ mặt cho , hén :D

Hi GV kìa!
Bên Ams chán hơn giảng nhiều nhiều lắm!

_ Ọc , tìm mãi mấy thấy ku heo ở đây , tưởng tót đi đâu rồi, sướng quá
Em cũng giảng võ đấy , mà chị Mai trang là chị nào nhỉ , chắc ko bít tên
ọc thêm cả big béo vào đâu , avatar xí quá , trông chẳng ngộ gì cả.
Em cũng muốn làm quen luôn , đỡ phải lập ra 1 topic mới

Back
Bên trên