Hey! Do you have sth to tell someone? Come on in :x

Can anyone help me. I can't stop myself from liking 2 or 3 girls at the same time. I don't want it to be like that but I can't deceive myself, deceive my feelings. :(

@ em Giang : your words seem so sad , honey :(
I had the same thoughts with you , tried to keep all my feelings inside
until someone came

people came , then went away , just left footprints in our heart
maybe expressing feelings can break normal relationship , but you'll feel " thanh thản " to give up . will not be hurted anymore
if you want to keep it in secret , like i had done :)) i have no comment :D
at least , don't be so sad >:-D<

i'm here , supporting you :x>:-D<

hi vọng em giang nhận ra mình :"> ko lại tưởng con điên nào nói năng lảm nhảm thì ngượng lắm :">

Mong rằng những người coi thường người khác sẽ sớm sáng mắt ra mà nhận ra là họ lầm
quá vô lý, quá bất công
thế mà nói rồi vẫn ko sửa
cái loại người như thế thì biến đi cho rảnh

@ em Giang : your words seem so sad , honey :(
I had the same thoughts with you , tried to keep all my feelings inside
until someone came

people came , then went away , just left footprints in our heart
maybe expressing feelings can break normal relationship , but you'll feel " thanh thản " to give up . will not be hurted anymore
if you want to keep it in secret , like i had done :)) i have no comment :D
at least , don't be so sad >:-D<

i'm here , supporting you :x>:-D<

hi vọng em giang nhận ra mình :"> ko lại tưởng con điên nào nói năng lảm nhảm thì ngượng lắm :">

rồi, rồi ,e biết bà nào rồi :)).

Tự kỉ tí :| . đời bất công quá :((, tại sao, rõ ràng là ai cũng thấy như thế nhưg mà chả ai nói như thế là sao ? và tại sao ai cũng hiểu rõ nhưg lại chẳng ai tin là như thế :|

Richard Wright (28 July 1943 – 15 September 2008)

May peace be with you, Rick. Music will never be the same. You were one of the best musicians the world has and will ever see, we all salute you.

"...and I am not frightened of dying, any time will do, i dont mind.
Why should I be frightened of dying?
Theres no reason for it, youve gotta go sometime.
"

Now you can go to that Great gig in the sky. We'll all see you in the end.

Chỉnh sửa lần cuối:
chẹp . biết cái j mà biết :-<[-( thối nát ruột gan hơn cả cô em đây :-<
lành nhất là làm con gái ngoan của bố mẹ =))=))8->:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
chẹp . biết cái j mà biết :-<[-( thối nát ruột gan hơn cả cô em đây :-<
lành nhất là làm con gái ngoan của bố mẹ =))=))8->:-<

sao mà thối nát ruột gan, em lớp S sẽ suy ngay ra là chị h này đang hoại tử nằm trong bệnh viện chờ vô nhà xác đấy :|. Làm con gái ngoan thêm mấy năm nữa :-<

có lẽ mình nên tự tưởng tượng ra 1 người không bao giờ có thực để yêu [ chẳng hạn 1 người 1 mắt màu xanh lá cây, 1 mắt màu xanh da trời :))]
anh sẽ không làm em buồn đúng không anh, anh chàng 2 màu mắt :))

ùhm ,có lẽ jống Fan, mình sẽ viết thần chú : người mà mình iêu fải có mắt hai màu, biết cưỡi ngựa ngược, có thể lật bánh bằng cách tung lên, biết nhảy tất cả các điệu, có thể chiều mình trong mọi trường hợp, có thể tạo cho mình cảm hứng để làm mọi thứ :X.
Nhưg mà em biết là anh sẽ ko bao h là của con vịt xấu xí như e đâu :-<

Hôm nay a đã làm e buồn :( A thật sự rất xin lỗi :x Có thể a e mình ko hiểu nhau nhưng a tin 1 ngày nào đó a sẽ ko phải hối hận vì đã là a của e :|

Lần đầu tiên thật sự muốn giành lấy một người ...
Mặc dù biết có rất nhiều trở ngại
Biết rất rõ ...
Nhưng vẫn cố :)
Và cũng là lần đầu tiên thất bại ...
Tự hỏi có phải là quả báo cho vc đùa giỡn, coi thường t/c của ng khác quá nhiều trc đây k :-<
Hụt hẫng.
I'm a born loser ... =((

Chỉnh sửa lần cuối:
i thought you were a really go0d boy
but all you want is fame, you don't know it's like a lighthouse, appear to disappear
never mind.

i'm kinda đồng bóng one :)) change all the time. don't care if you can't perceive :-j

Back
Bên trên