help me

• Bắt đầu vip_korea_boy
  • Ngày bắt đầu
V

(vip_korea_boy)

Guest
Hôm halloween vừa rồi có 1 lớp gì đó tổ chức vẽ mặt đó . Các bạn biết lớp nào ko nhỉ ? hì hì muốn gặp lại người quen quá

Ơ............... Em xin lỗi , nói điều này có vẻ hơi xúc phạm , nhưng hình như cái topic này hơi bị riêng tư quá thì phải ạ ! Vì những người học trường khác như em đâu thể tham gia được ! 0:) 0:) 0:)

hỏi người quen mà :)) cộ có gì đâu em Trang :D Sony mình không bít để hỏi hộ cho :Dt tả qua tí xem nào em gì

Em Trang, không biết đây là lần thứ n mũ mấy anh thấy em tỏ ý buồn chán vì không phải học sinh Ams /:)
Em không nhất thiết phải là học sinh Ams mới tham gia mọi thứ ở đây được.
Vả lại, theo anh biết thì Duy Anh (tên giả) cũng không học Ams.
Nhắc em Trang lần cuối đấy nhé! Ở đây HAO chào đón tất cả mọi người, em thích nhảy vào đâu thì tùy, chứ đừng có kêu ca là mình không phải học sinh Ams.

Đỗ Việt đã viết:
Em Trang, không biết đây là lần thứ n mũ mấy anh thấy em tỏ ý buồn chán vì không phải học sinh Ams /:)
Em không nhất thiết phải là học sinh Ams mới tham gia mọi thứ ở đây được.
Vả lại, theo anh biết thì Duy Anh (tên giả) cũng không học Ams.
Nhắc em Trang lần cuối đấy nhé! Ở đây HAO chào đón tất cả mọi người, em thích nhảy vào đâu thì tùy, chứ đừng có kêu ca là mình không phải học sinh Ams.
em đâu có kêu ca đâu , tại tính em nó thế , không thể nào sửa được . Nếu em làm anh thấy bực mình thì em xin lỗi nha , em hứa lần sau sẽ không như thế nữa ! :)>-

Tại sao lại phải muoons vào Ams vậy nhỉ?
Ở bên Giảng hơn gấp tỉ lần!
Ko tin thử ruuif biết liền!!

duy đấy à ? vô ams mà ko báo cho chị em bộ ba biết để vô chơi , cái thằng này nhanh chân nhanh tay thế ?

ơ .... Duy Anh cũng là tên của nó mà .... Nguyễn Gia Duy Anh thì viết tắt là Nguyễn Duy Anh cũng đc mà ..... anh ĐV cứ quan trọng hóa vấn đề .... mà em nhờ anh xét duyệt cho cái HA đi nhé .... thanks anh
@ DA : welcome to anh rể

chep.................chep...........
vô ams rùi đó vip nhanh quá cơ đứng là cháu rể mình có khác ^^

Back
Bên trên