Hello bà con

Đào Mạnh Việt
(IZZ)

Đăng ký cái 4`rum này vất vả quá.#%%^$^%!

Bài đầu chào anh chị em cái :beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hênô bác Việt. Welcome bác vào buôn dưa lê, bán dưa hấu với anh chị em
Bác đăng ký vào đây có thấy vất vả bằng hầu rượu anh Vinh, a Lâm, a Phương và anh Hưng ko? :beerchug: :beerchug:

A chào hiền huynh, bao giờ em phải rủ bác làm một phát bi-a mới được. Em cứ nghĩ lại hôm anh chấp em, anh tuyền là hòanh cơ qua hông mà bi chui vào rọ như cún, em hãi quá.
Chết thật quên không chào Mr Mít.

Welcome bác Việt. Bác nghe nói tới mấy vụ nhậu sắp tới chưa? Bác biết thêm đồng bào A3 nào thì thông tin giúp nhé.
Anh Phương vẫn nuôi chí phục thù bi-a Trung đại hiệp à?

Hìhì, chào các anh Lâm, Phương. Chào cháu Mít lâu rồi không gặp.
20/10 không đi được, đợt tới chắc chắn sẽ đi. Lại chiến rượu và bi-a tiếp nhá
:smoking: :smoking: :smoking:

Ai bắt anh đi 20/11 đâu. 2 vụ 12 và 15 tháng 11 cơ mà. Anh sốt à? Hay ko cập nhật tình hình.

NHLam đã viết:
Ai bắt anh đi 20/11 đâu.

Bác Lâm lấn sân em quá. Bác ý đang sorry em mà, để em tinh vi 1 tí chứ :-&
:-&
2 vụ đợt tới bác đi để cho anh em phục thù nhé :beerchug: :beerchug:

Í quên, em cũng phải tỏ ra lịch sự 1 chút Em nghiêng đầu kính cẩn chào cô Lê Thị Minh Phương ạ 0:)

Bác Mít ăn nói ngày càng trừu tượng thế nhỉ? Thế ra bác với Việt đại hiệp hẹn hò ngày 20 à? Bác Mít cũng gặp nhiều người lớp mình cũ đúng ko? hẹn hò luôn vụ đi SN VH + đi ăn với cô Hạnh nhé

Hello đại ca Việt đẹp giai ... cho anh em xem dung nhan anh đi ạ, lâu ngày không được diện kiến... mà không được lấy ảnh chụp từ webcam đâu đấy nhé, ... gớm .. cứ tưởng đẹp lắm ... hehehe

bác Việt dạo này mất hút con mẹ hàng lươn ,nhậu nhẹt đê, em sắp lên thớt rồi các bác ạ...hic :-s

Nhạt quá, chẳng có nội dung gì đáng phải để mắt tới cả.

chào Việt đại hiệp. Mãi mới thêm có thêm một con vịt nữa tham gia vào cái forum buôn chuyện này đấy ạ. Chợ búa đông khách hẳn lên khà khà

Back
Bên trên