Heimflugplanung

Chúc chị Hà về vui vẻ nhé, chị đc nghỉ sớm thế, về thế này đúng Tết còn gì,... thích thật đấy :)

Cũng góp hội mọi người cái nhỉ mặc dù cũng chẳng biết ai ở đây cả... Mình cũng về vào 5-2 tới đây. Mùng 4 thi xong, mùng 5 xách vali về luôn...:D Đến tận 29-3 mới sang lại. Nếu về nhà có tụ tập dân mình hội trưởng Vân báo một câu nhé:)) Chị có mặt ngay...

Hí hí thi xong rồi chuẩn bị về VN thôi... mọi ng đã lên lịch hẹn nhau ở HN ngày nào chưa nhỉ, mà đồng bào post số điện thoại lên đi để còn gọi. Chị Linh về ăn Tết đã đã đời chưa :D

Thôi thế là thôi... 1 tháng trôi qua nhanh quá... Hôm qua mình đã lại quay về Wien rồi...
Tại sao khi mình đi chơi thì thời gian còn trôi nhanh hơn cả lúc mình học và ngày thi sắp đến nhỉ?? :D
Về VN đi chơi vào dịp Tết vừa đẹp vừa vui và còn lãng mạn nữa :x

Bây giờ nhớ nhà quá... :( nghẹn hết cả thở, chết mất thôi... :-s

Ơ, bây giờ em mới đọc được 2 bài trả lời của 2 anh... :D [-x

Thế cả 2 anh chưa bao giờ nhớ cài gì đến nghẹn cả thở ạ?? :((
Giá mà bê được cả HN sang Áo nhỉ... :p :x

Còn lâu nữa mình mới về VN lại... Trời ơi... Chết mất thôi...
Nhưng mà vẫn phải cố sống để còn về lại VN được nữa chứ, còn bao nhiêu thứ chưa làm :biggrin:

Em thấy chị làm được cái " nghẹt hết cả thở " là cũng toại nguyện một phần rồi chị ạ :p ... hehe.

Phạm Vũ Ngọc Hà đã viết:
Thế cả 2 anh chưa bao giờ nhớ cài gì đến nghẹn cả thở ạ?? :((
Giá mà bê được cả HN sang Áo nhỉ... :p :x
Giá có hôm nào em Hà cho anh với chú Huy Anh "nghẹn thở" được 1 phát nhỉ ;)

anh Duy cứ nói thế là cố tình ko để ý đến các em bé dưới 18t rồi ;)

Ý em Việt Anh là thế nào cơ? ;;)
Chị nghẹn thở thì khổ sở lắm chứ em, 2 năm đâu phải là 1 quãng thời gian ngắn... :-s
Còn khi nào không phải nghẹn vì nhớ thì mới được gọi là "toại nguyện" em ạ :D

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Ôi anh ơi, em thì làm gì đủ trình độ để làm được điều này ạ?? :biggrin:

@ em Hạnh:
Em nghĩ gì mà... xa thế hả em... :p

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Hic, vừa mới xem xong 1 phim kinh dị, thấy người ta... bóp cổ nhau, em lại nghĩ đến câu nói này của anh và thắc mắc "chẳng lẽ anh lại có ác cảm với em đến thế sao?" :-s :eek: :-/ :((
Oan uổng cho em quá cơ... :(( /:)

Back
Bên trên