Hehe nước hoa nhé>:D<

Trần Linh Chi
(run_jump113)

CTV Ban Thông Tin
[

Warmly welcome;)). Mặc dù tớ kô phải là Amser nhưng tớ kô xa lạ với các đồng chí nhá;;). Hnay tớ xin phép làm 1 topic bán nước hoa<:p. Tớ là đại diện lập topic thôi chứ bọn tớ có 4 đứa tất cả. Tớ,Trần Linh Chi; Nguyễn Hà My-Văn 0407; Nguyễn Trang Thư- Hóa 2(nó có cần phải giới thiệu kô:D?)(Cụt đừng xóa topic của bọn tao nhá;)) ); Phạm Tú Anh- Việt Đức.

Tớ biết ở đây có rất nhiều bạn biết và sành về nước hoa và tớ cũng kô muốn "lừa tiền" các bạn nên tớ xin phép nói rõ luôn rằng nước hoa của bọn tớ là FAKE nhé=:) .

Vậy nước hoa FAKE là j và nó khác j với nước hoa thật? Ưu điểm của nó là?
1. Nước hoa FAKE là những loại nước hoa làm nhái theo mùi hương và hình thức của các hãng cosmetic danh tiếng như Chanel, Carolina Herrera, Hugo, Lancome, Escada, Anna Sui, Victoria Secret, Yves Saint Lauren, Raph Lauren, Armani, D&G, Jean Paul...hoặc mùi hương của các em xinh tươi như Brit, Paris Hilton, Nini Ricci, J.Lo..

2. Nướchoa FAKE khác nước hoa thật ở chỗ: mặc dù hình thức lọ giống 80-90%(chỉ kô có mã vạch dập trên chai mà nước hoa thật có) và mùi hương rất chuẩn như hàng xịn nhưng khả năng lưu giữ mùi hương của nước hoa FAKE là từ 5-8h trên cơ thể,3-4h nếu phải đi ra gió nhiều(tức là đi xe máy í ạh) và cả ngày trên quần áo. Đơn giản là vì nồng độ tinh dầu thơm trong nước hoa FAKE loãng hơn so với nước hoa thật vì đã pha thêm 1 chút cồn.

3. Ưu điểm của nó, tớ nghĩ là rất hấp dẫn, giá thành rất hợp lí. Tâm lí tất cả mọi người kô ai muốn dùng đồ giả. Nhưng không phải ai cũng có và dám bỏ ra từ 500k-1000k(có thể hơn với Chanel-nổi tiếng với sự lưu hương dai hoặc với những chai có dung tích lớn) để sở hữu 1 chai nước hoa xịn. Với giá thành từ 180k-300k[/], các đồng chí có thể rước 1 em về<):)

Các đồng chí có thể mua về cho bản thân mình dùng, về xịt tủ quần áo( nếu đã có 1 chai xịn, hãy dùng để xịt lên cơ thể còn chai FAKE hãy xịt vào tủ quần áo cho đỡ phí và thơm rất thích=:) ). Ngoài ra, mọi người còn có thể mua để tặng vào bất cứ dịp nào cho người thân của mình. Đó sẽ là một món quà rất tâm lí, đặc biệt cho các gái nhà mình~o) <):)

Thêm một điều rất quan trọng nữa là nguồn gốc của hàng hoá. Nước hoa của bọn tớ là do ông anh họ tên Duy của Tú Anh sang Sing lấy về(Sing nổi tiếng với nước hoa FAKE nhá:D). Nước hoa FAKE cũng có nhiều loại. Và bọn tớ xin đảm bảo cho những j bọn tớ bán ra nhé;)

Các đồng chí liên lạc với bọn tớ = PM trên HAO hoặc sms trực tiếp vào mobile. Cụ thể là: Chi: 0947.093.432; My: 0989.389.890; Tú Anh: 0945.221.989; Thư: 0902.222.440. Và nếu các đồng chí có nhu cầu về nước hoa chính hãng, bọn tớ cũng xin đáp ứng nhé. Tất cả các hãng nhé0:)

Tớ xin up 1 số mẫu mà hiện tại chúng tớ đang có sẵn. Các dòng giới thiệu xin phép copy của Linhperfume vì anh ý miêu tả quá hay. Bọn tớ cũng xin phéo được tư vấn trực tiếp cho các bạn nhé;)

1. Dolly Girl by Anna Sui(50ml)- 180k(Dolly của bọn tớ là Dolly tím nhé). Mangđến hương thơm ngọt ngào và lãng mạn, làm sống lại sự trẻ trung tiềm ẩn trong mỗi người phụ nữ. Nhìn lại những tháng ngày khi còn thích nô đùa với váy áo và nước hoa của mẹ, Anna Sui đã thả hồn mình trong thế giới tưởng tượng đầy bay bổng, và luôn thích trang điểm. Bà đã tạo ra câu chuyện về một phụ nữ can đảm và gợi cảm, sáng tạo và phiêu lãng thông qua những nốt hương ngọt ngào của hoa quả, dịu dàng như một cơn gió nhè nhẹ trên đại dương.

Mùi hương đặc trưng:

Cam Bêgamốt, Dưa, Táo, Quế, Hoa mộc lan, Hoa hồng, Hoa lan chuông, Hoa lài, Hổ phách, Xạ hương, Quả mâm xôi, Gỗ tếch.

Phong cách:

Cá tính, độc đáo, quyến rũ.

Nhóm hương:

Floral – Fruity

2.212 Sexy by Carolina Herrera( 100m)-220k. Là hình ảnh thu nhỏ của những cô gái yêu thích nhãn hiệu nước hoa Carolina Herrera, loại nước hoa có mùi hương làm say đắm lòng người này được tạo ra từ quýt, chanh yên, hoa hồng, hoa dành dành, một chút kẹo bông mùi xạ hương. Và đó là bí quyết tạo ra vẻ quyến rũ không cưỡng lại ngay từ giây phút đầu gặp gỡ.

Mùi hương đặc trưng:

Quýt, Chanh yên, Hoa hồng, Cánh hoa thơm, Hoa dành dành, Kẹo bông, Đàn hương, Xạ hương 212, Vani.

Phong cách:

Ấm áp. gợi cảm, cuốn hút.

3. Nina by Nina Ricci( 100ml)-hay còn gọi nôm na là Nina Táo Đỏ nhé(mùi này rất HOT năm vừa qua và vẫn đang tiếp tục bán chạy nhé)-350k. Nina là một cô gái trẻ có một ngôi sao chiếu mệnh đầy may mắn. Nàng tiên xinh đẹp, lãng mạn thời hiện đại này đang tìm kiếm một mùi hương độc đáo, một "loại thuốc thần kỳ" với mùi hương nồng nàn quyến rũ. Dành cho nàng tiên đó, Nina Ricci đã tạo ra Nina, một loại nước hoa mang màu sắc lãng mạn của những câu chuyện cổ tích huyền bí, đựng trong một chiếc lọ hình quả táo xinh xắn.

Khúc dạo đầu nhẹ nhàng được bắt đầu với hương chanh tươi mát. Tiếp theo là sức cuốn hút kỳ diệu của hương táo ngọt, kết hợp cùng hương của mẫu đơn và cúc bạch. Mùi xạ hương và gỗ táo cùng hương vani ngọt ngào kết thúc cuộc hành trình trong thế giới nước hoa của Nina. Đây là kết quả của sự kết hợp giữa tài năng và xúc cảm thăng hoa của Olivier Cresp và Jacques Cavallier, Firmenich.

Mùi hương đặc trưng:

Chanh Calabrian, Chanh lá cam Caipirinha, Táo ngọt, Mẫu đơn, Kẹo hạt dẻ, Gỗ táo, Tuyết tùng trắng, Xạ hương.

Phong cách:

Lãng mạn, hiện đại, độc đáo.

4.Live Luxe by J.Lo( 50ml)- 180k. Loại nước hoa độc đáo này được lấy cảm hứng từ niềm đam mê của Jenifer Lopez dành cho khiêu vũ và vẻ đẹp sang trọng, những màu sắc gợi cảm và những nhịp điệu đầy sôi động. "Live Luxe tôn vinh những khoẳnh khắc thăng hoa cảm xúc của niềm đam mê Jennifer dành cho khiêu vũ và vẻ đẹp quý phái". Live Luxe là một mùi hương hoa quả dịu mát, kết hợp giữa hương thơm của các loại trái cây cùng hương thơm đầy gợi cảm của xạ hương và lan Nam Phi. Live Luxe là sự kết hợp giữa tài năng và xúc cảm thăng hoa của Claudette Belnavis và Takasago.

Mùi hương đặc trưng:

Đào, Lê, Lan Nam Phi, Hoa lan chuông, Xạ hương, Hổ phách.

Phong cách:

Gợi cảm, quyến rũ, sôi động.

Nhóm hương:

Floral – Fruity

5. Deep Red by Hugo Boss(50ml)-200k(vì mùi này rất thích và bám dai nữa vì là EDP). Người phụ nữ chọn Deep Red là một người vô cùng quyến rũ và có đôi chút bốc đồng. Nàng là mẫu người không thích theo một khuôn phép nào, luôn biết cách tạo ra cho mình phong cách riêng và niềm vui riêng. Tự đặt ra những quy tắc và tự mình đưa ra quyết định, đó chính là điều khiến nàng luôn khác biệt.

Mùi hương đặc trưng:

Nho đen Hy Lạp, Lê, Clementine Ý, Cam đỏ, Hoa gừng, Hạt cây dâm bụt, Lan Nam Phi, Cây Pittosporum, Tuyết tùng California, Gỗ Mysore, Vani, Cashmeran, Xạ hương.

Phong cách:

Nổi bật, gợi cảm, say mê.

6. In Motion Black by Hugo Boss (50ml)-200k-4 Men nhé. Đánh dấu sự thành công vang dội của mình, Boss In Motion trở lại với phiên bản thứ 3. Chai màu đen bóng với viềng cam nổi bật – đựng trong hộp màu cam thể hiện sức sống đầy sinh lực. Để tăng sức hấp dẫn, Tom Van Heel đưa vào hình ảnh một người đàn ông đang ở giữa cuộc đua, tập trung mọi sức mạnh để tiến về đích trong chiến thắng. Mùi hương khởi đầu với hương thơm trái cây ngọt ngào, mùi hương giữa trở nên sống động và mạnh mẽ. Mùi hương cuối được khám phá qua hương thơm nồng ấm của hổ phách, thuốc là và vani.

Mùi hương đặc trưng:

Cây quất, Cam Bêgamốt, Bạch đậu khấu, Bưởi, Gừng, Sen xanh, Thuốc lá, Vani, Xô thơm, Nhựa cây mộc dược, Đàn hương.

Phong cách:

Tươi mát, gợi cảm, sôi nổi.

7. Amour by Kenzo (50ml)-180k và của bọn tớ là màu trắng nhé

Kenzo giới thiệu một loại nước hoa thanh khiết, mềm mại, gợi cảm, với hương thơm của gỗ và xạ hương. Mùi hương cho ta cảm giác chu du khắp Châu Á, từ Ấn Độ, Indonesia đến Nhật Bản, Buma và Thái Lan xinh đẹp với những màu sắc rực rỡ và những hương vị làm rung động mạnh mẽ.

Mùi hương đặc trưng:

Hương hoa đại Bali (Borobudur), Hương hoa đào Nhật Bản, Gỗ Tanakha, Hương trầm, Hơi gạo Thái Lan, Vani La Réunion, Trà trắng Trung Quốc.

Phong cách:

Mềm mại, gợi cảm, nữ tính.

Oriental:

Woody – Oriental

8. 212 On Ice by Carolina Herrera( 100ml)- 350k. Tươi mát như một món cocktail hoa quả, 212 Men on Ice mang đến một cảm giác mới mẻ, độc đáo cho phiên bản gốc 212 Men. Trong khi vẫn trung thành với sức cuốn hút đầy gợi tình của mùi hương chính là gỗ thơm và hổ phách, 212 Men on Ice tạo ra một điểm nhấn khác biệt bằng sự kết hợp hài hoà giữa nho và bạc hà. Một mùi hương hoàn hảo chống lại sự nóng nực mùa hè.

Mùi hương đặc trưng:

Bạc hà, cam Bêgamốt, Hoa cam, Quýt, Hạt nhục đậu khấu, Rau mùi, Bạch đậu khấu, Đàn hương, Trầm hương, Xạ hương.

Phong cách:

Trẻ trung, tươi mát, độc đáo

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ mấy em bán hàng xì tin quá nhỉ ^^.. pót hình mẫu lên nữa đi chứ ^^.. thêm ảnh nhân viên càng hay ^^

ồ mấy em bán hàng xì tin quá nhỉ ^^.. pót hình mẫu lên nữa đi chứ ^^.. thêm ảnh nhân viên càng hay ^^

hehe có j đâu anh:D. Khổ nỗi là em D50 của em đang đi vắng nên fải dùng ảnh web;;)
Thư, mày nghe anh ý yêu cầu kìa. Nhg anh fải mua cơ. Lúc đấy khách hàng mới là thượng đế:))

haha.. hay anh cho mượn 400D của anh chụp tạm nhé.. hì hì xem nào.. cứ có vài em bé hình mẫu ngon ngon anh chạy qua GIAO LƯU rồi mua mấy chai về xịt khi bị muỗi đốt.. Có lọ Armani Di Giò ko mua về xịt vô tủ quần áo cũng hay :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh có thể xem hàng mẫu tại blog này ạ, còn ảnh nhân viên thì ... sao lại bảo tao :(( lấy ảnh bọn mày ý :(( còn như em thì xấu xí lắm, có gì anh cứ click cái link ở chữ kí ạ T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
oái,, sao nhân viên lại đùn đẩy nhau thế ^^... fai có hình mặt hàng mẫu mã thì a mới mua đc chứ :D..

Em ơi chỉ cho anh chỗ mua nước hoa fake ở Sing với :"> Thank so much :x

Ảnh hàng thì có, còn người mẩu thì anh mua hàng đi, các em người mẩu ra đưa hàng ngay.
Tớ sẽ update sau.

Trời... Có gì đâu. Có phải ai cũng rảnh để thường xuyên sang đấy mua hàng fake đâu.

Thật sự là em kô biết:|.Đấy là mối quan hệ của ông anh. H chẳng lẽ lại hỏi "anh ơi mua hàng ở đâu chỉ em biết với" àh:((?

em tuti nhớ ~.~ đề nghị cạnh tranh lành mạnh ~.~ đề nghị ko treo ava câu khách :x

Back
Bên trên