Heartlink-Dịch vụ chuyển hoa và quà về Việt Nam

Hàn Bích Ngọc
(Han Ngoc)

Không biết các Amsers (+non Amsers) đã ai nghe về Heart Link bao giờ chưa nhưng trong nhưng ngày lễ tết, sinh nhật, đây là một giải pháp khá hợp lý cho những ai đang du học và eo hẹp về tài chính!

HeartLink là một dịch vụ chuyển hoa và quà về Việt Nam do chính các bạn học sinh du học lập ra. Vẫn biết là hiện nay có rất nhiều các dịch vụ như thế này nhưng mình thấy thường là giá cả chưa phải chăng và thủ tục rất lằng nhằng. Các bạn làm ở HeartLink đều đang du học nên họ khá tâm lí và flexible trong việc yêu cầu và đặt hàng.

Hiện nay HeartLink chủ yếu chuyển hoa và bánh nhưng các bạn có thể yêu cầu những món quà do chính bạn tự nghĩ ra. Hoa của Heart Link gói theo kiểu nghệ thuật. Có bó còn đính ngọc trai(!!), và nói chung là đẹp…mình mà nhận được một bó hoa thế này từ một ai đó ở cách xa cả nghìn km thì chắc sướng tỉnh người :x =P~ . Bánh của Heart Link tuy hơi đắt so với các loại bánh ở Hà Nội hiện nay vì họ lấy từ các tiệm làm bánh Pháp, nhưng cực to và ngon…=P~Yummie!!!

Các bạn nếu có thời gian thử ghé thăm website của Heart Link xem http://heartlink.2ya.com. Trông cool và stylish fết. Còn nếu bạn muốn yêu cầu, có thể liện lạc số phone 212-203-1383 hoặc email tới [email protected]

Mình đã sử dụng dịch vụ của Heart Link để gửi hoa và bánh cho mẹ + 2 em gái trong ngày sinh nhật và hoàn toàn hài lòng! (Lần đầu tiên thử với em gái đã cho nó một bất ngờ và tất nhiên là cô em cũng lâng lâng sung sướng đến cả tuần sau đó:D) Thế nên mình muốn giới thiệu để có gì mọi người cùng tham khảo nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này hay phết nhỉ :D Năng động thật :D Mà web thiết kế đẹp ấy ạ :D

Cám ơn bạn đã có lời khen ;) Có gì ủng hộ bọn tớ nhé!

Hiện nay HeartLink có cập nhật thêm một số mẫu hoa và bánh:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên