HDC version 2.0

uhm, cứ thu xếp 3h30 hay 4h thứ 4 cũng đc, biết là thứ 4 mình nghỉ rồi :))

Oái, link blog ngon mà. Vụ DSBA là vụ j thế? ^^ (PM cũng được :D)

Thế chốt lại thứ 4 ai không đi được giờ nào?

Vụ DSBA là vụ j thế?
là down stairs by ass, hai thằng tóm chân một thằng thứ 3 lôi xuống cầu thang xềnh xệch, có khi còn đi kiểu xoắn quẩy:-j
nói chung là em thấy HHT nói thế, và cũng có nghe là trong trường có, nhưng thực ra là 6 năm học Ams chưa gặp bao giờ hoặc chưa bị bao giờ:p

Thế chốt lại thứ 4 ai không đi được giờ nào?
chốt lại là giữ nguyên giờ cũ chị á, ý các em ý là giờ đẩy giờ lên là trùng ngay, ko đẩy được, chỉ giữ như cũ được thôi:|

Ôi em Tống :eek: :eek: e chưa gặp DSBA bao h á :eek: :eek: shock :eek: để anh bảo bọn lớp mày cho thử nhé >:)

Đã sang Pháp:D Nhớ mọi người quá:D

Ai có thời gian làm ơn qua nhà anh/em lấy đĩa của chị Lan nhé:D
SĐT: 5115673
Đến số nhà 350 Khâm Thiên rẽ vào ngõ Kiến Thiết, đi thẳng xuyên thủng đến khi không xuyên đc nữa thì rẽ phải, nhà số 9A cửa to đùng, cứ bảo lấy đĩa HDC ở trên bàn học của anh/em Huy là được:D

Chúc mừng chị Lan phát:D
Gác-xông nu-vô theo chị thế nào;))

thư tư em ko đi được nếu giữ nguyên lịch :|
Nhưng nếu đẩy lên lại trùng giờ của Pháp 1. Hay cứ giữ lịch cũ ý chị ạ

DSBA á? Clip lớp Anh2 0407 có 1 đoạn đó mà.=))
Nhưng đúng là chưa và chắc chẳng bao h đc thấy nữa.:(
Thứ 4 em cũng đã ko đi đc rồi.:(

nếu mà thứ 4 đẩy giờ lên thì có em ko đi đc :|, Lê ko đi đc, Yến ko đi đc [tức là Yến sẽ ko đi đc cả thứ 4 lẫn CN, nhỉ Yến nhỉ ]

Thế để giờ như cũ vậy. <nghe 1 hồi chả hiểu thế nào :">>

@Kiên:link blog của em ngon thế này mà anh bảo hỏng,hỏng là hỏng thế nào?
@Lan:hix,em khai báo thật thà hết rồi mà có vào đc đâu,nó toàn bảo là chỉ có trong trg mới vào đc
sad...sad...sad...sad...sad...

vì có thể bọn mod thấy chưa từng học Ams, ko phải dân Ams nên ko cho đăng kí chăng, tớ quen mấy đứa Kim Liên có tài khoản nhưng lại toàn cấp 2 học Ams:-/

@ e Long : link blog đấy là link vào profile của mỗi ng mà :) VD như anh sign in với cái nick của anh thì khi click vào link của em sẽ hiện ra cái profile của anh :) k phải cái của e :)
Vụ k vào đc thì rõ rồi còn gì :D mà thực ra các khóa đang học trong trường cũng có gì đâu :)) những cái hay ho nằm hết ở ngoài mà khách cũng có thể xem đc mà ;)) >:) trừ Vườn Cười =)) =))

Ơ thế vườn cười người ngoài không xem được à?

@Kiên: đề nghị em kiểm tra nhá, chị vào blog kia ngon lành cành đào, profile đâu mà profile! :-B

Ko phải chị ạ :p VC phải trên 18t mới đc vào xem :)) mà các em này thì còn 1 năm nữa cơ =))
Cái link blog e í e click vào toàn ra profile của e mà :( sao rứa :( anywei bỏ wa đi kệ nó :p k quan trọng :D

Tốt nhất là mọi người để giờ như cũ đi : 5h30 nhé.

Còn một việc nữa, hôm nay em đã hỏi bác bảo vệ về việc thứ 4 tuần trước ko cho mọi ng` vào trường là thế nào rồi ~:>.

Bác ý nói là vào năm học rồi thôi ko được nhảy nhót gì nữa ~:> (eo hay thế ko biết, chả hiểu luật đâu ra), xong em bảo là :"bọn cháu vẫn tiếp tục duy trì hoạt động vào trong năm chứ, câu lạc bộ của trường chứ đùa đâu, hoành tráng lắm đấy ~:>" thế mà bác ý gầm gừ iem :(( lại còn lườm nữa >:) xong bác ý bảo là thế thì mày phải viết một cái đơn xin thầy Tuấn hoạt động tiếp xem thầy có đồng ý ko rồi đưa bác, chứ bác thì zE^~ tính ý mờ :|.

Chị Lan ơi, chị soạn đơn phát nữa nhá, hay để em bịa ra rồi đưa thầy Tuấn kí vậy :-?? hay là hôm nào gặp thầy Tuấn ở trường rồi bảo thầy nói hộ với mấy bác bảo vệ cho luôn :-??

Chiều mai 12/9 mọi người học bình thường vào 5h30 nhé. ^^ ( tớ nói với bác bảo vệ rồi ko sợ bị đuổi ra ngoài đâu :D ). Sau buổi ngày mai thì mới tính chuyện nhờ vả thầy Tuấn :-B

Thế em hỏi trực tiếp thày Tuấn luôn nhá, khỏi đơn từ :D Nhờ em :)

HDC đâu hết rồi :((
sao để box hẩm hưu thế này :(
đành phải vào câu một bài nào :D ^^
chị Lan đừng xóa bài em nhá :">. tinh thần cả mà :">
à mà thế vụ biểu diễn thế nào rồi >"< :-/

Back
Bên trên