HDC version 2.0

bỏ clb đi học chỗ khác nhé, đáng trách quá/:), giờ con quay lại à, ask chị Lan for permission chưa:-?

Vừa đi xem chị Lan biểu diễn về >:-D<
Chị Lan mặc váy đỏ, trang điểm xinh cực :x, kết của Tango rất hay ..... blah blah....
Vấn đề là tớ ko quay phim chụp ảnh j cả :)) Các bạn chịu khó nâng cao trí tưởng tượng, hoặc chờ chị Lan post ảnh :-D

oài chị Lan ơi có ảnh pốt lên ảnh thành viên ngay cho đàn em chiêm ngưỡng nhá:D

Hôm nay dân tình có vẻ đến Phùng Gia Club nhiều hơn, anh cũng đến đó nên không đi xem Lan biểu diễn đc, chắc nhìn khủng lắm đây ha :-x

Mai nhà mình tổ chức giao lưu đi,học một tí rùi giao lưu chia tay chia chân một vài đồng chí,thế nào nhể? :D

cái Trinh độc ác :-w
biết bạn ko đi được, ko thèm quay phim chụp ảnh gì là sao :-w

tiếc quá mình cũng ko đi đc, thôi, chị Lan up ảnh đi, em xem ảnh vậy, mà có video thì tốt :|

Đọc từ mấy trang trước, k biết là có thêm nam k?

Mai chắc lại đi tập lại. Hi vọng k bị lạc lõng . . .

Có thêm nam em ah ^^

HDC về sau mọi người sẽ đi tập thêm chỗ khác, sẽ thi đấu này nọ, có khi sẽ hoành tráng kinh ^^ nhưng mà cứ nhớ quay về với anh em là tốt :x

tưởng tượng 5 6 năm sau mình lại về Ams tham gia HDC của các em nhỉ:D, cũng giống giống chị Lan bây giờ:D, chắc chỉ khác mỗi cái ko biết trình độ lúc đấy mình thế nào:p, về làm học viên hay trợ giảng:p

Hôm nay bao nhiêu là cao thủ đến mà mình ko đi được :( buồn quá.
CN chị Lan lại nghỉ nữa, thế có học ko mọi người :|

Chị đang ngồi burn đĩa đây ;) CN mọi người nhảy tẹt ga lun được :D

Nhưng mà only latin nhé, standard thì không biết chọn sao cả :p

cái máy của chị đã rơi vào tay em ;)) chủ nhật này mọi ngườin nhớ đi như mọi khi nhớ :x

a có std đi mà chị :D
Mà cần có người qua nhà chị Lan lấy đĩa chứ :p Có ai ở gần nhà chị Lan ko :D
( với cả CN 2/9 các bác bảo vệ có bắt mình đứng ngoài ko nhể ? :-? )

anh qua luôn đê, về báo lại tình hình cho cả nhà bik . mong là các bác vẫn hoạt động nhiệt tình để mình còn đến. mà bạn sin nàh bạn ý hôm đấy bận nên bạný có ý kiến là nếu đi đc thì đẩy h sớm lên 1 tí thì bạn ý đi đc với mọi người . mọi ng` xem thế nào, zai đấy , nó ko đi hơi phí ;))

uh đẩy lên sớm càng tốt, càng ko bị giới hạn thời gian ăn chơi nhảy nhót :))
8 h30 hay 9h chăng ? :D

Back
Bên trên