Happy Women's Day :x:x

Nguyễn Thùy Chi
(chisocola)

Thành viên (sai email)
Chúc mừng các cô bác phụ nữ nhân ngày 8-3 nhé . Tiện thế nơi này dùng để gửi gắm lời chúc cho các boy ko dam nói trước mặt người mình yêu mến :x:x:x . Come on

8/3 có lớp toán làm giao lưu ( chính xác thì là 6/3 ) ...
Mà đã đến đâu mà đã có topic này sớm thế nhỉ ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
8/3 có lớp toán làm giao lưu ( chính xác thì là 6/3 ) ...
Mà đã đến đâu mà đã có topic này sớm thế nhỉ ...
8-} Chết thịt rùi...hu hu...mới có...26/2 thui mà các bạn nữ đã sồn sồn thế này thì...:-s sao chạy đc...đã thế lại còn thêm gánh nặng GL:| ...my god...i dont know it's a chance 4 me or D-Day...:|

oác
tỏ tình ngày 8-3 ah :))
Quan niệm : đây là ngày của các mẹ và các bạn nữ thân thiết ế chồng của mình.
Chấm hết tại đây :D

Rậm rịch từ bây giờ đi vòi quà mấy thằng bạn thân :))

8-| phải hiểu đây là topic nhắc khéo các boi nhỉ 8-| cố lên các boi nhé 8-| k cần quà vật chất đi trước mà làm trò j` cá tính và lãng mạn vào :x chờ đợi đấy :D tiện thể, nếu mà k có quà thì chắc chắn là khổ rồi bạn ạ :))

Nguyễn Hà My đã viết:
8-| phải hiểu đây là topic nhắc khéo các boi nhỉ 8-| cố lên các boi nhé 8-| k cần quà vật chất đi trước mà làm trò j` cá tính và lãng mạn vào :x chờ đợi đấy :D tiện thể, nếu mà k có quà thì chắc chắn là khổ rồi bạn ạ :))
Thế đấy..Women...:|

Vũ Phương Anh đã viết:
Rậm rịch từ bây giờ đi vòi quà mấy thằng bạn thân :))
Hehe,kon kia! Mày lại định đòi 1 con gấu bông TO THẬT LÀ TO với 1 cái gối ÊM THẬT LÀ ÊM để nằm ôm gấu bông hả??? :))
Nghe đúng kiểu quà Valentine.Thách thằng bạn nào của mày dám mua tặng đấy. Hehe, Nhót ơi, mày cũng đã dc nghe lời yêu cầu dễ thương này rồi hả!

Mùng 8/3 nghe chừng nặng nề với các bạn trai đấy.Vì còn có mẹ và cô nữa muh:>

Lê Hồng Nhung đã viết:
Hehe,kon kia! Mày lại định đòi 1 con gấu bông TO THẬT LÀ TO với 1 cái gối ÊM THẬT LÀ ÊM để nằm ôm gấu bông hả??? :))
Nghe đúng kiểu quà Valentine.Thách thằng bạn nào của mày dám mua tặng đấy. Hehe, Nhót ơi, mày cũng đã dc nghe lời yêu cầu dễ thương này rồi hả!
rồi
hóa ra đây là kịch bản hả
thất vọng quá [-x
Mùng 8/3 nghe chừng nặng nề với các bạn trai đấy.Vì còn có mẹ và cô nữa muh:>
hiehie
mẹ thì rủ bố đi mua hoa thôi
cô giáo thì lấy quỹ lớp
:))
còn bà chị thì 8-3 đang ở SG=))

Thế là sao hả Việt Anh . Tớ chỉ muốn dùng topic này để chúc mừng phái nữ thôi à :| :| :|

aloo
bi h là 8-3 rùi
chúc các bạn gái ngày càng xinh ra
và học giỏi hơn :D

Back
Bên trên