Happy Woman Day

Trần Hoàng Trung
(fido)

Nhân ngày 8-3 , chúc tất cả các bạn gái trong H.A.O 04-07 luôn xinh đẹp và hạnh phúc :x :x

Mình cũng muốn chúc 50% dân số HAO một ngày thật ấn tượng, thật tuyệt vời, và mong sự ấn tượng+tuyệt vời ấy sẽ còn dài dài
Nhưng những topic chúc tụng như thế này sẽ không tồn tại lâu dài được, bà con ơi hạnh phúc cả nhà nhé

Chúc tất cả những người tớ biết và những người biết tớ :D một ngày 8/3 vui vẻ, hạnh phúc, dù sao một nửa thế giới cũng là bon ấy mà (hi vọng chưa xuống thành 1/3 >:) )

Em nào mà chửa có người yêu thì sẽ có luôn và ngay nhé :D :X

Có topic 8/3 xịn rồi à :D cho iem poz lại bài vào đây nhé :D

Nhân ngày quốc tế phụ nữ mùng 8-3 , chúc các bạn đã, đang và sẽ là phụ nữ sẽ mãi xinh xắn, tươi tắn :x Mặc dù chính xác ngày này chỉ dành cho những phụ nữ đã qua 1 lần ... a` a` thôi :d , nhưng từ lâu người ta đã coi 8/3 là ngày để các anh đái đứng được thể hiện tình cảm với các chị đái ngồi ( vui thôi, mọi người đừng nghĩ linh tinh nhá :d ). Với cá nhân mình thì các bạn nữ luôn xinh đẹp như một bông hoa .... :x

... cứt lợn :)) :))

Oài.. Lập topic chúc mừng mùng 8/3 xong rồi lại vứt xó... Chúc thì chẳng thấy là bao.. Chỉ thấy câu..Hix :(

chúc mừng bạn Trang câu thêm được 1 bài :))

Back
Bên trên