Happy engagement anh Bach Dinh Vinh

Chung vui cùng anh chị :). Chúc anh chị hạnh phúc. Chúc anh Vinh luôn vui và nghị lực :)

SK

Chúc mừng, chúc mừng anh Vinh nhé. :) Chúc anh chị mãi mãi hạnh phúc. Chúc anh Vinh đạt được mọi điều anh mong muốn.

Chúc hai vợ chồng Vinh hạnh phúc, cùng nhau vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống. Mong em luôn gặp nhiều may mắn.

^_^ cung hỷ cung hỷ. Chúc anh chị mãi mãi hạnh phúc bên nhau!!!

Two hearts = One forever LOVE :x ^_^

ah, tặng luôn anh Vinh (để anh nói mới chị í :D) 2 câu cuối ở chữ ký của em nữa nhé! :D

Đính kèm

24 KB · Xem: 20
Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện này vui đấy, chúc mừng anh chị.:)
Em cũng muốn lấy vợ.

Em không xem được cái link ảnh kia :((. Nhưng mà dù sao cũng chúc mừng hai anh chị. Chúc mừng nhiều thật là nhiều :*. Hic, mà sao dân HAO mình mãi chẳng thấy đám cưới nào nhỉ ? Em muốn đi dự lắm để còn học tập kinh nghiệm tổ chức cho... cháu em :p. Anh Hùng muốn thì triển khai dứt điểm luôn đi anh ;) :p

:x

Hihi Hùng và Quỳnh đều có vẻ muốn, thôi thì làm đám cưới chung xem sao :D

Chúc mừng anh và chị, ảnh ăn hỏi đẹp thật đấy, chị nhà trông cũng rất tươi.

Chị Hương đọc lại đi nhé. Em bảo em muốn hồi nào ? Em chỉ muốn đi xem đám cưới thôi đấy chứ :p.

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng chúc mừng,

Chúc hai anh chị trăm năm hạnh phúc :x :x :x

Thật là tuyệt, Hạnh phúc nhỏ nhoi nhưng ý nghĩa lớn lao.
Anh Vinh có lên HAO mà đọc những dòng chúc thế này không nhỉ?

Chúc mừng hạnh phúc Anh Chị, Chúc Anh Chị mãi mãi hạnh phúc và sớm có sản phẩm, 0:)

Em P.Anh không phải lo, Anh Vinh học CS cơ mà, còn nếu Anh Vinh không đọc thì đã có chị nhà,hehe :))

Tôi là thành viên mới không quen biết các bạn,cũng không học cùng trường,nhưng thấy các bạn vui quá lên cũng muốn góp vui(không biết có làm phiền ko?Nếu có xin bỏ qua cho).Chúc anh chị "Nhân Vật Chính"Trăm năm Hạnh phúc & Thành Công trong Sự Nghiệp của mình.Anh chi hạnh phúc thật có rất nhíều người yêu quý anh chị & chúc phúc cho anh chi.
Trường AMS của các bạn vui thật chẳng bù cho chúng tôi qua chán,không được vui như thế này.Tôi cũng mong sau này ra trường làm 1 trang tương tự các bạn cho trường tôi(Các bạn ko phiền chứ?).Thôi tôi chỉ giám tâm sự chút thôi ko các ban oánh chết.
Chúc các bạn luôn mạnh khoẻ & ai muốn như anh chị trên thì đêu chóng đạt được(khi` khi`).

Back
Bên trên