Happy birthday to Water and Sunlight!

Đào Bảo Ngọc
(momochan)

Thành viên danh dự
Chúc Thủy Minh thiên thần của em trẻ trung, xinh tươi, quyến rũ... cho bọn đàn ông nó lê lết, cầu xin, chêt mê chết mệt cả lũ.

Đáng đời chúng nó! :lol: :lol: :lol:

Nhưng mà bà chị này có chồng rồi cơ mà?

Chúc bà chị vui vẻ, sao lại sinh đúng ngày Hồ chủ tịch thế này?

Ơ cái cậu Mùi này. Thế có chồng rồi, thì không có quyền được làm người phụ nữ quyến rũ à? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sang đây chúc mừng chị yêu quý tiếp vậy.
Happy birthday!!! Một ngày thật vui vẻ và một tuổi mới hạnh phúc sẽ đến với chị. Chúc chị nhiệm vụ nào cũng hoàn thành, khó khăn nào cũng vượt qua, kẻ thù nào cũng chiến thắng.:D
Đừng băn khoăn gì vì những chuyện không vui nữa chị nhé:-*

Ơ, hóa ra hôm nay sinh nhật bạn hiền à??? Thôi tranh thủ chúc bạn hiền thêm tuổi mới hành nghề bói toán phát đạt bằng năm bằng mười năm ngoái nhá :D

PS. Dạo này bạn hiền lặn cũng kỹ phết nhẩy :p

Minh nhỡ cũng vào chúc chị Minh Lớn sinh nhật vui vẻ!

Chúc bác Thủy Minh năm sau sinh nhật vui, không bị bác Lưu Công Thành vào khai bí mật riêng và bác Hoàng Nhật Minh vào quấy rối.

Chúc bác mãi mãi được yêu và "yêu một người là anh thôi" :)

Cái avatar toàn răng kia mà chúc mừng SN trông ghê quá :D

Quên mất , chạy vào chúc mừng em Minh nhân nàgy sinh nhật cái nhỉ!

Chúc em luôn trẻ trung, yêu đời, văn thơ mơ mộng nhưng vẫn không xa rời thực tế. Em yêu anh, em yêu anh như điên và cũng được anh yêu như điên luôn. :D

Hôm nay vào YIM mới thấy offline của BN nhắn vào HAO. Hihi, mọi người chúc mừng mình nhiệt tình thế này mà mình ko biết gì cả :D. Thanks everyone for the birthday wishes. Love you all :).

To Bảo Ngọc và Thúy Hà: hai em bé làm chị xúc động quá. Thơm mỗi đứa 1 cái :razz: :)

To Sơn: dạo này tớ bận quá, lợn kêu con khóc ầm ĩ cả lũ, còn sức nào để vào forum nữa :D:D

To chị Giao: Cảm ơn chị của em rất nhiều. Em gái của chị làm khoa học nên cũng thực tế phết đấy ạ hihi ;)

To Cầu: Bí mật gì nhở??? Mà sao bác lại cứ trêu em Minh nhỡ đẹp giai của tôi thế :D

To Thành: có rồi ko có nữa được à, khà khà :lol: :mrgreen: (j/k)

Back
Bên trên