::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Re: ....:::::Happy birthday to Nguyễn Thùy Vy (P1) và Nguyễn Hoàng Long (10T1):::::......

Oạch , 5h có tiếng pháp à , ngỗ vãi ...
em học nam thành công 5 pháp c nè, cho em hỏi những ai học nam thành công để nhớ về cố hương
Lớp 1, 2, 3 em học cô Hạnh
lớp 4 học cô Ánh
lớp 5 học cô PHương Anh
tiếc là ko dc học thầy Thắng ...

Re: ....:::::Happy birthday to Nguyễn Thùy Vy (P1) và Nguyễn Hoàng Long (10T1):::::..

VY Ơi
tao bảo nè
Xem nào tình bạn của chúng ta vững bền và sâu sắc đấy chứ, tao với mày wen bít nhau từ hổi mẫu giáo ( hình như mày bít tao nhưng tao ko bít mày đúng ko nhẩy, cũng thường thôi vì từ xưa đến nay tao là người nổi tiếng mà )
đây là lần đầu tiên trong 8 hay 9 năm qua gì đó, tao ko đến sinh nhật mày tao xin lỗi nhé, thành thật xin lỗi mày , chúng mình là những người bạn thân của nhau, rât thân thế mà tao đã ko đến. Trong bao nhiêu năm qua, mày đã là một người bạn rất tốt của tao, chúng ta có thế nói là luôn ganh đua nhau, nhiều lúc cãi nhau, ko đồng quan điểm với nhau nhưng hình như chúng ta cũng là một đôi bạn khá ăn ý, phải ko mày
tao tiếc vì đã ko được học cùng lớp với mày trong 3 năm cuối cùng của thời đi học nhưng dù sao mình vẫn học cùng trường, vẫn gặp nhau hàng ngày, đi xe bus với nhau .
Tao bít mày trách tao, giận tao nhưng cho tao xin lỗi nhe, tao sẽ mua quà cho mày, chúc mày những lời chúc tốt đẹp nhất
Năm nay, tao chúc mày học giỏi hơn nè, xinh hơn, dễ thương hơn à đạt được mục tiêu lớn nhất của đời mày, theo đuổi được cái mà mày mong muốn từ bé. Tao ko chúc mày có bạn trai đâu, có làm gì, mệt trừ khi người đấy cực hợp vớii mày và mày cũng cảm thấy thế ( tao khuyên thế là chân tình đấy, tại tao nhìu kinh nghiệm roài, hehe, tao cũng sợ nên cũng phải chạy khỏi cái chuyển ốm đời đấy, dù sao thì tại chuyện đấy, tao cũng gặp quá nhiều rắc rồi roài, bây giờ cũng ko thoát ra được ). Tao luôn muốn được nhìn thấy chiếc răng khểnh của mày, luon muốn mày thiết kế được những mẫu áo đẹp nhất ( về sau tao làm VIP tao sẽ thuê mày )
Tao iu mày bằng tất cả những gì tốt đẹp nhất của một người bạn dành cho một người bạn
Mày có bít rằng lúc tao bấp bênh khi có được HSG hay ko, mày đã gọi điện hỏi han tao, chúc tao sẽ được HSG ko? Tao rất rất cảm động về điều đó đấy. Tao bít bây giờ chúng ta ko thân như trước nhưng mày hãy giữ tất cả những kỉ niệm đẹp nhất của thời cấp 2, của cái thời mà chỉ có tao với mày là gần trường nhất nhưng mày suốt ngày đi học muộn còn tao thì là một đứa học sinh gương mẫu. Lúc đấy mày và tao đã vượt qua bao nhiêu thứ, nói đúng hơn là bao nhiêu bài kiểm tra. Chúng ta ngồi cạnh nhau trong 2 năm nhỉ nhưng lúc nào cũng ngồi gần nhau. Tao ko hỉu tại sao những lần tao khóc mày ko bao giờ an ủi cả, có thể mày khác với những đứa khác, mày quan tâm đến tao theo kiểu khác nhưng mày bít ko, dù mày quan tâm đến tao theo kiểu nào hay ko quan tâm đi chăng nữa thì tao luôn quan tâm đên mày, luôn dõi theo từng bước đi của mày. Dù mày thành công hay thất bại, dù mày vui hay buồn, tao luôn có thế chia sẻ nếu mày muốn. Tao cũng hỉu rằng mày ít nói, kín miệng hơn tao nhưng mày cũng có thể tin tưởng vào tao để tâm sự đây, tao ko nói cho ai đâu Những ngày tháng đó tao sẽ ko bao giờ quên đâu mày ạ và tao cũng ko bao giờ quên cái đôi chân ngắn của mày, mày thật là hạnh phúc vì ở tuổi này mày ko có đối thủ đâu, nếu tìm được đứa nào hơn mày tao sẽ báo với mày ngay Mà mày cũng ko bao giờ cần nhắc tao bao giờ là sinh nhật mày đâu, cái ngày đấy tao chẳng bao giờ cho ra khỏi đầu cả, muốn cũng chẳng ra được Thấy tao giỏi ko
nè mà tao ko đến sinh nhật mày ko có nghĩa là mày ko đến sinh nhật tao đâu đấy, mày mà làm thế là tao GIẾT chứ ko cho qua như mày đâu nha
Mày hãy lun nhớ đến tao như tao nhớ đến mày đấy
À, còn chuyện nữa, tuy là sinh nhật mày, ngày quan trọng, chỉ nên nhắc đến những điều tốt đẹp nhưng tao ko muốn mày quên là mày còn đang nợ tao, chính xác là bố tao 2 cục pin charge đâu đấy, bố tao kêu gầm trời, nói thêm là 2 cục đấy giá tầm 70.000, hehe, xin lỗi làm cụt hứng của mày, tao lúc nào cũng thế, tính ko thay đổi roài, mày cũng hỉu phải ko?
Híc,đọc mà nghe cứ như là di chúc ý:)) Mà có lúc lại thấy như Khanh sắp thịt Vy ý !:D:D
Dù gì thì cũng phải chúc mừng sinh nhật bạn Vy cái đã!:D
Xin lỗi vì không ở nhà để chia sẻ cùng,hẹn 3 năm nữa vậy.:D:D
Chúc bạn đọc xong lời chúc này sẽ nhận được thêm 1 lời chúc nữa!!!:D
:eek:)

Re: ....:::::Happy birthday to Nguyễn Thùy Vy (P1) và Nguyễn Hoàng Long (10T1):::::......

đây là box chúc mừng sinh nhật chứ ko phải là box hội đồng hương nha
tui thấy box này chúc mừng sinh nhật 2 người mà sao chỉ nói về Vy thế
nhân thể chúc mừng sinh nhật Nguyễn Hoàng Long lớp 10T1( mặc dù tớ chả biết cậu là ai cả nhưng bây giờ thì biết là học lớp 10T1 rùi:D:D)
to Khanh và Huy : lần sau viết chữ màu đen đi nhé, tớ căng cả mắt ra mà chả nhìn ra cái gì cả
còn nữa, cuối cùng thì trong lớp mình cũ có những ai vào trường Ams vậy(hôm trước lại vừa nhìn thấy con Trang B béo ú hehe)

Re: ....:::::Happy birthday to Nguyễn Thùy Vy (P1) và Nguyễn Hoàng Long (10T1):::::..

Bùi Quang Hiếu đã viết:
tui thấy box này chúc mừng sinh nhật 2 người mà sao chỉ nói về Vy thế
nhân thể chúc mừng sinh nhật Nguyễn Hoàng Long lớp 10T1
Xin lỗi vì bỏ quên bạn Long,trước lạ sau quen nha:D Chúc mừng sinh nhật!!!(mấy ai typing dược câu đày đủ thế này!!:D)
tớ căng cả mắt ra mà chả nhìn ra cái gì cả
cần gì phải khổ thế,select đoạn đấy rồi đọc,có gì khó đâu?!!:D

Chúc mừng sinh nhật MẮM nhé,chúc em luôn xinh tươi,trẻ đẹp và đạt được nhiều niềm vui trong cuộc sống!!!!!
Chúc mừng Long huynh đệ điều tương tự!!!!!!!!!:D:))

Cảm ơn anh nhìu..
Mắm vui lém ..vì mắm có những ngừoi bạn cũ và cả bạn mới rất dễ xương :)

Vy ui, thế rốt cuộc quà tao tặng mày là gì thế, con Khanh nó mua mà chả kể cho tao gì cả :(

Ơ, các mod bỏ sot sinh nhật của Nguyễn Phương Thảo học lớp 10P1 rồi à? Thảo ui, tao chúc mừng sinh nhật mày nhé. Chúc mày thêm 1 tuổi xinh hơn, cao hơn, chơi bóng rổ giỏi hơn....nói chung là chúc tất cả những điều tốt đẹp nhất đến với mày, Bơ ạ.

chúc mừng sinh nhật của của Long (mà Long nào đấy ???, sinh nhật vào ngày bao nhiu đấy???)

2 bạn sinh nhật vui vẻ

chúc mừng sinh nhật thêm một lần nữa

hehe, lại được cộng điểm, sướng quá, đúng là ngày hôm nay là sinh nhật con Thảo Trâu P1 đấy, lại đổi tên topic thoai
chắc mình phải viết thêm một bài nữa gọi thảo để được cộng điếm:D:))

to Khanh :mày được cộng điểm kiểu cóc gi thế
to Thảo: dù ko biết cậu là ai nhưng tớ cũng xin chúc mừng sinh nhật lần thứ nhất(hehe)

mày ko thấy tao viết bài chất lượng thế seo
thôi, ko câu nữa, lại bì trừ thì tội tao lắm:d

tao chả thấy mày viết chất lượng gì hết
to Thảo: chúc mừng sinh nhật lần thứ hai

Chúc mừng sinh nhật mày thảo ạ..chúc mày tuổi mới bớt béo đi một chút ,xinh hơn và học giỏi hơn

Vy, đôỉ chữ kí đi được rồi đấy.

to Thảo: chúc mừng sinh nhật lần thứ ba

Chúc mừng sinh nhật Thảo trâu(không biết vì sao nhưng cứ bắt chước:D) cùng những điều tốt đẹp nhất mà bạn mong muốn!!!!

Chúc Thảo trâu sn vui vẻ=D> nếu mai tao k đi sn mày được thì đừng dỗi tao nhé :) Chỉ tại hôm wa mẹ tao ngồi cạnh mẹ con Ngọc ,chẳng hiểu thế nào về lại bảo mình chơi nhìu với học sút đi <mà có sút đâu cơ chứ :p> sợ mẹ k cho đi :)
Dù j` cũng iu mày nhìu Trâu ạ :x

Back
Bên trên