::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Re: ....:::::Happy birthday to Nguyễn Thùy Vy (P1) và Nguyễn Hoàng Long (10T1):::::......

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
VY Ơi
tao bảo nè
Xem nào tình bạn của chúng ta vững bền và sâu sắc đấy chứ, tao với mày wen bít nhau từ hổi mẫu giáo ( hình như mày bít tao nhưng tao ko bít mày đúng ko nhẩy, cũng thường thôi vì từ xưa đến nay tao là người nổi tiếng mà:)):)) b-) )
đây là lần đầu tiên trong 8 hay 9 năm qua gì đó, tao ko đến sinh nhật mày :-s tao xin lỗi nhé, thành thật xin lỗi mày ;) , chúng mình là những người bạn thân của nhau, rât thân thế mà tao đã ko đến. Trong bao nhiêu năm qua, mày đã là một người bạn rất tốt của tao, chúng ta có thế nói là luôn ganh đua nhau, nhiều lúc cãi nhau, ko đồng quan điểm với nhau nhưng hình như chúng ta cũng là một đôi bạn khá ăn ý, phải ko mày
tao tiếc vì đã ko được học cùng lớp với mày trong 3 năm cuối cùng của thời đi học nhưng dù sao mình vẫn học cùng trường, vẫn gặp nhau hàng ngày, đi xe bus với nhau :)>- .
Tao bít mày trách tao, giận tao nhưng cho tao xin lỗi nhe, tao sẽ mua quà cho mày, chúc mày những lời chúc tốt đẹp nhất
Năm nay, tao chúc mày học giỏi hơn nè, xinh hơn, dễ thương hơn à đạt được mục tiêu lớn nhất của đời mày, theo đuổi được cái mà mày mong muốn từ bé:D. Tao ko chúc mày có bạn trai đâu, có làm gì, mệt trừ khi người đấy cực hợp vớii mày và mày cũng cảm thấy thế ( tao khuyên thế là chân tình đấy, tại tao nhìu kinh nghiệm roài, hehe, tao cũng sợ nên cũng phải chạy khỏi cái chuyển ốm đời đấy, dù sao thì tại chuyện đấy, tao cũng gặp quá nhiều rắc rồi roài, bây giờ cũng ko thoát ra được:(:)(( ). Tao luôn muốn được nhìn thấy chiếc răng khểnh của mày, luon muốn mày thiết kế được những mẫu áo đẹp nhất ( về sau tao làm VIP tao sẽ thuê mày:)):)) )
Tao iu mày :x bằng tất cả những gì tốt đẹp nhất của một người bạn dành cho một người bạn:D
Mày có bít rằng lúc tao bấp bênh khi có được HSG hay ko, mày đã gọi điện hỏi han tao, chúc tao sẽ được HSG ko? Tao rất rất cảm động về điều đó đấy. Tao bít bây giờ chúng ta ko thân như trước nhưng mày hãy giữ tất cả những kỉ niệm đẹp nhất của thời cấp 2, của cái thời mà chỉ có tao với mày là gần trường nhất nhưng mày suốt ngày đi học muộn còn tao thì là một đứa học sinh gương mẫu:p. Lúc đấy mày và tao đã vượt qua bao nhiêu thứ, nói đúng hơn là bao nhiêu bài kiểm tra:)). Chúng ta ngồi cạnh nhau trong 2 năm nhỉ nhưng lúc nào cũng ngồi gần nhau. Tao ko hỉu tại sao những lần tao khóc mày ko bao giờ an ủi cả, có thể mày khác với những đứa khác, mày quan tâm đến tao theo kiểu khác nhưng mày bít ko, dù mày quan tâm đến tao theo kiểu nào hay ko quan tâm đi chăng nữa thì tao luôn quan tâm đên mày, luôn dõi theo từng bước đi của mày. Dù mày thành công hay thất bại, dù mày vui hay buồn, tao luôn có thế chia sẻ nếu mày muốn. Tao cũng hỉu rằng mày ít nói, kín miệng hơn tao nhưng mày cũng có thể tin tưởng vào tao để tâm sự đây, tao ko nói cho ai đâu :-$ Những ngày tháng đó tao sẽ ko bao giờ quên đâu mày ạ và tao cũng ko bao giờ quên cái đôi chân ngắn của mày, mày thật là hạnh phúc vì ở tuổi này mày ko có đối thủ đâu, nếu tìm được đứa nào hơn mày tao sẽ báo với mày ngay:)):)) Mà mày cũng ko bao giờ cần nhắc tao bao giờ là sinh nhật mày đâu, cái ngày đấy tao chẳng bao giờ cho ra khỏi đầu cả, muốn cũng chẳng ra được 0:) Thấy tao giỏi ko =D>
nè mà tao ko đến sinh nhật mày ko có nghĩa là mày ko đến sinh nhật tao đâu đấy, mày mà làm thế là tao GIẾT chứ ko cho qua như mày đâu nha ;;) ;)
Mày hãy lun nhớ đến tao như tao nhớ đến mày đấy:D
À, còn chuyện nữa, tuy là sinh nhật mày, ngày quan trọng, chỉ nên nhắc đến những điều tốt đẹp nhưng tao ko muốn mày quên là mày còn đang nợ tao, chính xác là bố tao 2 cục pin charge đâu đấy, bố tao kêu gầm trời, nói thêm là 2 cục đấy giá tầm 70.000, hehe, xin lỗi làm cụt hứng của mày, tao lúc nào cũng thế, tính ko thay đổi roài, mày cũng hỉu phải ko? :-? /:)

:x :* Chúc mày sinh nhật vui vẻ :* :x
ko hỉu bài này có được cộng điểm ko
đây là minh chứng cho một tình bạn đẹp đấy b-) =D>
bài này viết dài nên chắc chỉ Vy đọc thoai
thế cũng tốt, người khác bước ngay nhé:D:p
[/SIZE][/COLOR]Mày ui,cảm ơn mày nhìu lắm,tao biết mày bận nên ko đến đc,giận thì giận thật đấy nhưng ko sao đâu...chỉ tiếc thui,hôm qua bọn nó đến đủ cả,cả con Linh,con Nhím,chụp ảnh tự dưng mọi khi có bốn đứa mà hôm đấy chỉ có ba..thấy thiếu thiếu mày ạ... :-s .Năm sau mà mày còn ko đến nữa thì cứ liều liệu cái thân mày đấy...tao sang nhà mày lôi sang bằng đc thì thui. :))
Tính ra tao học với mày thâm niên lâu năm quá nhẩy,bao nhiêu chuyện vui ,chuyện buồn đủ cả....uhm..sao tao nhớ cái thời cấp II ở ngô sĩ liên thế,cái thời mà mày còn "việt anh,huy hiếu.."còn tao thì chỉ có"quách minh"..cái thủa ấy..sao mà nhớ thế mày nhỉ..cái hồi mà nhóm mình 4 con còn chơi ,còn ăn cơm trưa mà ngủ bán trú với nhau..hồi đấy vui biết mấy mày nhỉ?.Nhưng thôi..lớn rồi..ko phải cái gì cũng như mình mong muốn đc,có ai muốn phải tách nhau ra để rồi tao với mày cùng trường nhưng khác lớp ,con nhím lại ở bên chu và con linh thì bên yersin đâu...NHƯNG DÙ CÓ THẾ NÀO ĐI CHĂNG NỮA,DÙ CÓ LÀ HÔM NAY ,NGÀY HÔM QUA HAY MAI SAU THÌ NHỮNG NGƯỜI BẠN MÀ TAO YÊU QUÝ NHẤT VẪN MÃI LÀ 3 ĐỨA BỌN MÀY :*

Re: ....:::::Happy birthday to Nguyễn Thùy Vy (P1) và Nguyễn Hoàng Long (10T1):::::......

Phạm Hoàng Long đã viết:
Bình Minh à?
Cấp 1 tớ cũng học Bình Minh này sao mình ko biết vy nhỉ?
Vậy à?..học lớp nào thế ấy,5b hay 5c?..tớ cũng chẳng nhớ ấy là ai..ngộ nhỉ?

Trần Thế Phong đã viết:
Hiếu ơi, sao mày biết mà tao không biết?Học lớp C5 ah?Ấy quên, 5C ah?
Dù sao thì cũng chúc mừng sn.
Thế ấy cũng học bình minh trc à?..C5 À?? ;) ..Chậc chậc để xem mình có quen ai học c5 hồi ấy ko nhỉ?.. :)) hình như cũng có bạn tên Phong hay sao ý nhờ?:-?

quên cmsn mày , có còn hơn không , hay ăn chóng nhớn nhá :D:D:D
bao h nhớn tao kể cho n` chiện ... ý ý hay lắm :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Cảm ơn mọi người nhìu nhìu lắm..hôm qua rất vui ,cả ở trường lẫn buổi tối đập phá ở nhà cũng rứa....iu mọi người nhìu.Tao tiếc cho đứa nào hôm qua ko ăn bánh,nhưng tao đứng ở trc cổng trg lúc cuối buổi suốt,chờ con thư với con ngọc anh lớp l2 mà chẳng thấy đâu..nhưng ko sao..còn 2 năm nữa cơ mà..vội gì
:)):)):)):)) Mày lùn như thế, đứng ngoài đường làm sa có ai nhìn thấy mày? Lần sau lấy cái ghế mà đứng, người ta mới biết đường ra ăn bánh, hỉu không?:)):)):)) Công nhận tối hôm đấy cũng vui, :D :D được gặp "boy Đông Âu" đẹp giai vãi! :))

:)) Thông báo cho con Vy, bạn Hoàng Long chính là bẹn sao đỏ lớp mình hồi lớp 5! :)):)) Hot boy cái gì mà hot boy! :)):)):))

HEHEHEHEHE Chúng mày viết sến quá, có gì mà không cho ai đọc, Lê Huy đọc được hết rồi! :))
Em Vy iu wí (bắt chước tẹo, cho nó sến), anh em mình đã chung chạ bao năm nay, đến tận hôm SN nhật em, anh mới được biết, là anh và em đã chung lời thề từ hồi còn đái dầm :)) :)) Hồi đó em ở nơi đâu? Rùi chúng mình cùng sống bên nhau :)) (chính xác à nha, ăn ngủ học cùng nhau mừ) suốt 9 năm kháng chiến trường kỳ trong túp lều BM (lều thật à nha, bé tí), rùi trại giam phát xít NSL (rào bọc xung quanh, không trại giam thì gì), đến giờ, Thượng Đế đã chia cắt anh em mình, ko để chúng ta hạnh phúc bên nhau! :(( Thôi thì :"Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ" (nghe như "Trư Ngộ Năng" ý nhờ :))) anh em mình vẫn được nhìn thấy nhau! ANH IU EM NHÌU!!!!!!!! Mong em luôn hạnh phúc với những thằng chồng mới, luôn xinh tươi và HÃY NHỚ UỐNG EN-LIN!!!!!!!!!!!!!!!! :)):)):))

Vy thân mến, bài tao vừa viết cho mày chính là bài viết số 666 của tao! Thật là may mắn thay! :)) Mà tao lại rất thích thuốc trừ sâu 666!!!!:)) Để kỷ niệm cho vụ này, hôm nay tao sẽ quà mày một lọ đấy về cho ông mày trồng cây sau nhà nhớ! :))
@ ALL: Mọi người hết từ để CMSN người khác rùi hử?????????? Sao cứ suốt ngày CMSN thế, đầu độc người đọc quá!

chúc mừng sinh nhật

tao viết tình cảm bao nhiêu thì thằng Huy viết cay độc bấy nhiêu
:)):))

Thế ấy cũng học bình minh trc à?..C5 À?? ..Chậc chậc để xem mình có quen ai học c5 hồi ấy ko nhỉ?.. hình như cũng có bạn tên Phong hay sao ý nhờ?
Ko ko, tớ học 5A, đi phụ trách lớp C5, nhưng không nhớ là có bạn Vy trong đó:D, hay mình nhớ nhầm nhỉ.Hey Long, ông 5B đúng không? À, chắc là bạn Vy học C5 à quên, 5C, vì lớp C học tiếng Pháp mà.Chắc là học cùng ông Huy.

chúc mừng sinh nhật nữa có được không??

Chính xác, 5C là học Pháp, 5A học ngu nhất, đến 5B, rồi 5C là đẳng cấp PRỒ! :)) Mà sao mình không nhớ bạn Phong là bạn nào nhỉ! :)):)):)):)) Mà tình hình ngày xưa, bạn Vy có vụ xì-căng-đan với 1 anh lớp C5, thật là khó xử thay! =))=))=))

Chính xác, 5C là học Pháp, 5A học ngu nhất, đến 5B, rồi 5C là đẳng cấp PRỒ! Mà sao mình không nhớ bạn Phong là bạn nào nhỉ! Mà tình hình ngày xưa, bạn Vy có vụ xì-căng-đan với 1 anh lớp C5, thật là khó xử thay! =))=))=))
Chết thật, chết thật, 3 tháng trước thằng này nó còn bảo nó nhớ mình học trường nào, bây h thì cóc biết mình là ai nữa.
Bạn Vy sau vụ scandal C5 thì bây h chuyển vị sang bạn Huy (5C) ah :)), thú vị thay.
Thôi, dù sao đây cũng ko phải topic hội đồng hương cấp 1, ko bàn chuyện cấp 1 nữa.Mod đâu, đi check danh sách rồi up date đi.:D

Cái gì mà cứ c5 với 5c mãi thía?..lên nối VÒNG TAY LỚN lâp topic đi

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
VY Ơi
tao bảo nè
Xem nào tình bạn của chúng ta vững bền và sâu sắc đấy chứ, tao với mày wen bít nhau từ hổi mẫu giáo ( hình như mày bít tao nhưng tao ko bít mày đúng ko nhẩy, cũng thường thôi vì từ xưa đến nay tao là người nổi tiếng mà:)):)) b-) )
đây là lần đầu tiên trong 8 hay 9 năm qua gì đó, tao ko đến sinh nhật mày :-s tao xin lỗi nhé, thành thật xin lỗi mày ;) , chúng mình là những người bạn thân của nhau, rât thân thế mà tao đã ko đến. Trong bao nhiêu năm qua, mày đã là một người bạn rất tốt của tao, chúng ta có thế nói là luôn ganh đua nhau, nhiều lúc cãi nhau, ko đồng quan điểm với nhau nhưng hình như chúng ta cũng là một đôi bạn khá ăn ý, phải ko mày
tao tiếc vì đã ko được học cùng lớp với mày trong 3 năm cuối cùng của thời đi học nhưng dù sao mình vẫn học cùng trường, vẫn gặp nhau hàng ngày, đi xe bus với nhau :)>- .
Tao bít mày trách tao, giận tao nhưng cho tao xin lỗi nhe, tao sẽ mua quà cho mày, chúc mày những lời chúc tốt đẹp nhất
Năm nay, tao chúc mày học giỏi hơn nè, xinh hơn, dễ thương hơn à đạt được mục tiêu lớn nhất của đời mày, theo đuổi được cái mà mày mong muốn từ bé:D. Tao ko chúc mày có bạn trai đâu, có làm gì, mệt trừ khi người đấy cực hợp vớii mày và mày cũng cảm thấy thế ( tao khuyên thế là chân tình đấy, tại tao nhìu kinh nghiệm roài, hehe, tao cũng sợ nên cũng phải chạy khỏi cái chuyển ốm đời đấy, dù sao thì tại chuyện đấy, tao cũng gặp quá nhiều rắc rồi roài, bây giờ cũng ko thoát ra được:(:)(( ). Tao luôn muốn được nhìn thấy chiếc răng khểnh của mày, luon muốn mày thiết kế được những mẫu áo đẹp nhất ( về sau tao làm VIP tao sẽ thuê mày:)):)) )
Tao iu mày :x bằng tất cả những gì tốt đẹp nhất của một người bạn dành cho một người bạn:D
Mày có bít rằng lúc tao bấp bênh khi có được HSG hay ko, mày đã gọi điện hỏi han tao, chúc tao sẽ được HSG ko? Tao rất rất cảm động về điều đó đấy. Tao bít bây giờ chúng ta ko thân như trước nhưng mày hãy giữ tất cả những kỉ niệm đẹp nhất của thời cấp 2, của cái thời mà chỉ có tao với mày là gần trường nhất nhưng mày suốt ngày đi học muộn còn tao thì là một đứa học sinh gương mẫu:p. Lúc đấy mày và tao đã vượt qua bao nhiêu thứ, nói đúng hơn là bao nhiêu bài kiểm tra:)). Chúng ta ngồi cạnh nhau trong 2 năm nhỉ nhưng lúc nào cũng ngồi gần nhau. Tao ko hỉu tại sao những lần tao khóc mày ko bao giờ an ủi cả, có thể mày khác với những đứa khác, mày quan tâm đến tao theo kiểu khác nhưng mày bít ko, dù mày quan tâm đến tao theo kiểu nào hay ko quan tâm đi chăng nữa thì tao luôn quan tâm đên mày, luôn dõi theo từng bước đi của mày. Dù mày thành công hay thất bại, dù mày vui hay buồn, tao luôn có thế chia sẻ nếu mày muốn. Tao cũng hỉu rằng mày ít nói, kín miệng hơn tao nhưng mày cũng có thể tin tưởng vào tao để tâm sự đây, tao ko nói cho ai đâu :-$ Những ngày tháng đó tao sẽ ko bao giờ quên đâu mày ạ và tao cũng ko bao giờ quên cái đôi chân ngắn của mày, mày thật là hạnh phúc vì ở tuổi này mày ko có đối thủ đâu, nếu tìm được đứa nào hơn mày tao sẽ báo với mày ngay:)):)) Mà mày cũng ko bao giờ cần nhắc tao bao giờ là sinh nhật mày đâu, cái ngày đấy tao chẳng bao giờ cho ra khỏi đầu cả, muốn cũng chẳng ra được 0:) Thấy tao giỏi ko =D>
nè mà tao ko đến sinh nhật mày ko có nghĩa là mày ko đến sinh nhật tao đâu đấy, mày mà làm thế là tao GIẾT chứ ko cho qua như mày đâu nha ;;) ;)
Mày hãy lun nhớ đến tao như tao nhớ đến mày đấy:D
À, còn chuyện nữa, tuy là sinh nhật mày, ngày quan trọng, chỉ nên nhắc đến những điều tốt đẹp nhưng tao ko muốn mày quên là mày còn đang nợ tao, chính xác là bố tao 2 cục pin charge đâu đấy, bố tao kêu gầm trời, nói thêm là 2 cục đấy giá tầm 70.000, hehe, xin lỗi làm cụt hứng của mày, tao lúc nào cũng thế, tính ko thay đổi roài, mày cũng hỉu phải ko? :-? /:)

:x :* Chúc mày sinh nhật vui vẻ :* :x
ko hỉu bài này có được cộng điểm ko
đây là minh chứng cho một tình bạn đẹp đấy b-) =D>
bài này viết dài nên chắc chỉ Vy đọc thoai
thế cũng tốt, người khác bước ngay nhé:D:p
Có tao đấy mày ạ, mày làm tao thấy ghen tị lắm, Yy ạ.
Đã cộng :D

Okie..sướng chưa khanh..!!!
Thư ui cảm ơn mày lun thể vì món quà của bọn mày..tuy giờ nó đang ở nhà con khanh và vẫn chưa đến tay tao nhưng cũng cảm ơn mày trc,cả bạn huấn lun nhỉ..và tất nhiên là cả mày nữa khanh ạ!

Hình như mấy anh chị học tiếng pháp TRƯỜNG NAM THÀNH CÔNG thì phải ...
ặc , còn nhớ anh chấm sao đỏ ạ , hay quá !!!!!!ọc ọc

Mấy anh chị này cấp I học Bình Minh cơ em ạ :D

Mà chị có wen mấy anh chị học NTC đấy , e có bít ai k :)

anh hoc. NTC day nay`..hoc tieng' Phap lop' 5 H ..hehe .. :D

Back
Bên trên